Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Motorla EM35 - โมโตโรล่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 42 / เข้าชม: 90494
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Motorla EM35 - โมโตโรล่า
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2008 17:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Motorla EM35 - โมโตโรล่า
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/motorola/em35.htm

jLm
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2008 17:52  

ก็สวยดี
Laughing
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: MonkeyZ TowN
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2008 19:50  

แบตน้ิยไปหน่อย
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2008 19:58  

เพิ่มเม็มได้เยอะดีอ่ะ

แต่ว่ าแบตความจุน้อยจิงๆ ฟังเพลงผ่านลำโพงได้แปปเดวเองนะนี้
Larvaz
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2008 22:55  

ไม่น่าถึงหมื่นนะ 6-7k กำลังดี
palmpppp
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2008 01:07  

ชอบปุ่มตัวเลข

ผมว่าน่าจะประมาน ไม่น่าเกินหมื่น 2
OverAuraZ
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2008 09:36  

สวยดีครับ ฟังก์ชั่น ขาดอะไรไป หลายอย่างอยู่
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2008 10:43  

OverAuraZ ผู้เขียน:
สวยดีครับ ฟังก์ชั่น ขาดอะไรไป หลายอย่างอยู่

ใช่ครับ ยังขาดฟังชั่นใหม่ ๆ ยั่วใจลูกค้า

แต่ถ้าเปิดตัวราคาไม่แพง ถือว่าครบเกินครบล่ะครับ
แฟนโมโต
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2008 12:22  

เอาใจช่วย โมโต กู้สถานะการ เอาส่วนแบ่งตลาดคืนมา (แต่ไม่รู้ว่าจะไหวไหมเนี่ย)
vasaneee
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : เพิ่มนิด
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2008 22:24  

อ๊า กล้อง3ล้านด้วยหละ

ฟังก์ชั่นก็ตามแบบโมโตหละค่ะ เพิ่มกล่องมาอีกหน่อย สวยค่ะ
jack_six
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: chonburi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2008 00:50  

สวยดี
แต่แอบหนา อิอิ
แบตน้อยอีก Very Happy
Columbuz
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2008 08:00  

หนาไปนิดนึงมั้ยเนี่ย...ถ้าเทียบกับเทรนปัจจุบันอ่ะนะ
thongs
Year's Star

จังหวัด: อ่างทอง
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2008 10:25  

ว้าวๆๆๆๆๆๆ น่าสนใจมั่กมาก
olemedtu
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : moto
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2008 19:01  

น่าสนใจที่เมมครับ แต่ ขอร้องว่า อย่าหน่วงมาก เพราะ ขึ้นขื่อมากเรื่องการทำงานอืดช้า แฮ้ง
ซึ่งทำให้ผมย้ายค่ายจาก E8 ไปเรียบร้อยแล้ว (เรื่องเสียงผมมองว่าไม่สมราคาที่ได้รับเลยครับ)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2008 19:16  

ขอเถียงว่าไม่จริง เรื่องความหน่วง เเละเสียง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2008 19:17  

Columbuz ผู้เขียน:
หนาไปนิดนึงมั้ยเนี่ย...ถ้าเทียบกับเทรนปัจจุบันอ่ะนะ

เว่อร์ไปบอกว่าหนาเนี่ย เกินจริง
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: moto
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2008 00:46  

olemedtu ผู้เขียน:
น่าสนใจที่เมมครับ แต่ ขอร้องว่า อย่าหน่วงมาก เพราะ ขึ้นขื่อมากเรื่องการทำงานอืดช้า แฮ้ง
ซึ่งทำให้ผมย้ายค่ายจาก E8 ไปเรียบร้อยแล้ว (เรื่องเสียงผมมองว่าไม่สมราคาที่ได้รับเลยครับ)

E8 มีอาการหน่วงจริงครับ แต่ไม่อืดช้าอย่าที่เขียนนะครับ

ส่วนเรื่องเสียง ผมคงต้องเดาว่าคุณคงฟังเพลงแบบมีแต่เบสไร้ซึ่งเสียงที่ไพเราะ

P.S. E8 เป็นโทรศัพย์ที่เสียงที่มาก เป็นเครื่องเล่นเพลงแบบเต็มตัวได้เลยทีเดียว
patthavee
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2008 11:25  

ผมว่า 1.6 ซม. นี่หนากำลังพอดีมือเลยครับ แล้วถ้าได้ชิปเสียงของ E8 ด้วยก็แหล่มเลย
พัฒนาครับ พัฒนาในแบบของโมโต ถ้าอยากได้บางๆ ก็ต้องเล็ง ซัมซุงสีลอกครับ แล้วแฮงค์ง่ายนี่คงต้องพวก ซิมเบี้ยน แล้วล่ะครับ ไม่น่าจะใช่โมโต ลีนุกซ์หน่วงนิดๆอาจไม่ทันใจ แต่รายละเอียด+ความแม่นยำที่ได้ หายห่วงครับ ประทับใจมาก
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Dec 2008 13:31  

exodus ผู้เขียน:

E8 มีอาการหน่วงจริงครับ แต่ไม่อืดช้าอย่าที่เขียนนะครับ

ส่วนเรื่องเสียง ผมคงต้องเดาว่าคุณคงฟังเพลงแบบมีแต่เบสไร้ซึ่งเสียงที่ไพเราะ

P.S. E8 เป็นโทรศัพย์ที่เสียงที่มาก เป็นเครื่องเล่นเพลงแบบเต็มตัวได้เลยทีเดียว

ตอนนี้ก็ดีสึดด้วย แค่เพียงว่า อาจมีหน่วงๆมาก แต่ไม่หน้าเกลียด ไม่ทำให้หงุดหงิดเกินไป

เสียงของโมโต กับ SE จะออกคนละแนวกัน เพราะ SE เหมือนจะมีแต่เบส แต่โมโต จะเน้นเสียงใส ฟังแล้วมีมิต
E8 user
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2008 17:34  

โอ๊ ววว

ROKR กล้อง 3.1 ล้าน 2 ลำโพงง

แจ่มอะ
โมโตมือถือดีมากๆเลยนะคับ
มาถูกทางแล้วแหละรุ่นนี้
^^

...
.
..
......
............
...................
.......................

แต่0 ห่วยแตกได้อีก
ไม่ได้เจ๊งเพราะโทรศัพท์หรอก
เจ๊งเพราะพนักงานหน้าตูดที่ศูนย์ในพาราก้อนแหละมั้ง

โมโตไทย
ไม่น่าถอดใจเร ย
เหอๆ

= ="
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Dec 2008 17:34  

[quote="exodus"]

ส่วนเรื่องเสียง ผมคงต้องเดาว่า[u]คุณคงฟังเพลงแบบมีแต่เบสไร้ซึ่งเสียงที่ไพเราะ[/u]

P.S. E8 เป็นโทรศัพย์ที่เสียงที่มาก เป็นเครื่องเล่นเพลงแบบเต็มตัวได้เลยทีเดียว[/quote

ของเค้าแรงจริงๆ เหอๆ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Dec 2008 17:40  

[quote="Anonymous"]

ตอนนี้ก็ดีสึดด้วย แค่เพียงว่า อาจมีหน่วงๆมาก แต่ไม่หน้าเกลียด ไม่ทำให้หงุดหงิดเกินไป

เสียงของโมโต กับ SE จะออกคนละแนวกัน เพราะ SE เหมือนจะมีแต่เบส แต่โมโต จะเน้นเสียงใส ฟังแล้วมีมิต[/q

ผมมาลอง Sumsung f400 นะครับผม โดยความคิดผม มันอยู่กลางระหว่าง สองยี่ห้อนี้น่ะครับผม แต่รุ่นนี้นี่ตัวเมม น่าสนใจมากเยอะดีครับไว้รอเปิดราคาก่อนว่าเท่าไหร่
thongs
Year's Star

จังหวัด: อ่างทอง
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2008 12:41  

เย้ อัฟเกรดขึ้นอีกๆๆๆ มันต้องอย่างนี้ซิ โมโตโรลา เอ้า สาวกช่วยอุดหนุนหน่อยนะจ๊ะ จ๋าขอ!
jLm
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2008 17:29  

เอาใจช่วยโมโต Laughing
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2008 12:09  

E8 user ผู้เขียน:
โอ๊ ววว

แจ่มอะ
^^
...
.
..
......

เจ๊งเพราะพนักงานหน้าตูดที่ศูนย์ในพาราก้อนแหละมั้ง

โมโตไทย
เหอๆ

= ="

เห็นด้วยอย่างแรงครับ เจอกะตัวเองมาเหมือนกัน ถามหาช่างนิดหน่อยทำหน้าเหมือนเราบอกให้ช่วยหาเหาให้งั้นแหล่ะ โทรศัพท์โทรไปกี่ที กี่ทีก้อไม่มีใครรับสาย ถ้าจะมาทำงานบริการแบบไม่เต็มใจแบบนี้ กลับบ้านไปหาสามีเลี้ยงลูกอยู่บ้านดีกว่า นะ
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Dec 2008 12:52  

Anonymous ผู้เขียน:
โอ๊ ววว

แจ่มอะ
^^
...
.
..
......

โมโตไทย
เหอๆ

= ="

เห็นด้วยอย่างแรงครับ เจอกะตัวเองมาเหมือนกัน ถามหาช่างนิดหน่อยทำหน้าเหมือนเราบอกให้ช่วยหาเหาให้งั้นแหล่ะ โทรศัพท์โทรไปกี่ที กี่ทีก้อไม่มีใครรับสาย ถ้าจะมาทำงานบริการแบบไม่เต็มใจแบบนี้ กลับบ้านไปหาสามีเลี้ยงลูกอยู่บ้านดีกว่า นะ

น่าแปลกนะครับ

เวลาผมไปเนี่ยจะได้รับการต้อนรับอย่างดี มีการแนะนำอย่างละเอียด

และทุกครั้งที่โทรเข้าไปก็จะมีพนักงานรับสายอยู่เสมอเลย

ตรงนี้จากสิ่งที่ได้พบจริง ๆ เลยนะครับ

ซึ่งพนักงานในนั่นก็ไม่ได้รู้จัก หรือคุ้นเคยอะไรกับผมเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2008 01:31  

Anonymous ผู้เขียน:
โอ๊ ววว

แจ่มอะ
^^
...
.
..
......

โมโตไทย
เหอๆ

= ="

น่าแปลกนะครับ

เวลาผมไปเนี่ยจะได้รับการต้อนรับอย่างดี มีการแนะนำอย่างละเอียด

และทุกครั้งที่โทรเข้าไปก็จะมีพนักงานรับสายอยู่เสมอเลย

ตรงนี้จากสิ่งที่ได้พบจริง ๆ เลยนะครับ

ซึ่งพนักงานในนั่นก็ไม่ได้รู้จัก หรือคุ้นเคยอะไรกับผมเลย

Shocked Shocked Shocked ใช่ๆแปลกมาก มากๆๆ เหอๆๆๆๆ
jLm
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2008 17:46  

ผมว่าที่ศูนย์พารากอนก็ยังพูดดีกว่าที่ซีคอน Very Happy
nan-bha
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : - -
วันที่โพสท์ : 20 Dec 2008 21:44  

การ์ดหน่วยความจำ microSD - สูงสุด 32 GB <<<มันจะแพงตรงนี้เนี่ยแหละมั้ง
Laughing
1korn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2008 08:00  

ระบบปฎิบัติการ Linux Java 7.4 คล้ายกับของรุ่นไหนครับ
ผมใช้ E2 อยู่และติดใจไม่เคยเปลี่ยน เหมือน E2 หรื่อเปล่าครับ
1korn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2008 08:25  

ผมไปขอเคลมจุก USB เครื่อง V8 ของแฟน(ปิดไม่สนิท) ทั้งที่ศูนย์พาราก้อน และซีคอน เค้าให้เขียนในแบบฟอร์มซึ่งคล้ายเศษกระดาษ ผ่านไปเดือนกว่าไม่เห็นมีการโทรแจ้งเลย เด๊ียวผมจะไปตามดูว่ามันทำอะไรไปบ้าง ถ้ายังละก็งานเข้าแน่ศูนย์โมโต

...วันที่ไปศูนย์ซีคอนพวกพนักงานกินส้มตำปูปลาร้่ากันหน้าตาเฉย ไม่เรียกสักคำ...
Hinokami Akira
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2008 13:28  

OverAuraZ ผู้เขียน:

ใช่ครับ ยังขาดฟังชั่นใหม่ ๆ ยั่วใจลูกค้า

แต่ถ้าเปิดตัวราคาไม่แพง ถือว่าครบเกินครบล่ะครับ

นั่นซิคับ....

รวมๆแล้วก็ Ok นะถ้าไม่แพง....
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2008 04:00  

1korn ผู้เขียน:
ผมไปขอเคลมจุก USB เครื่อง V8 ของแฟน(ปิดไม่สนิท) ทั้งที่ศูนย์พาราก้อน และซีคอน เค้าให้เขียนในแบบฟอร์มซึ่งคล้ายเศษกระดาษ ผ่านไปเดือนกว่าไม่เห็นมีการโทรแจ้งเลย เด๊ียวผมจะไปตามดูว่ามันทำอะไรไปบ้าง ถ้ายังละก็งานเข้าแน่ศูนย์โมโต

...วันที่ไปศูนย์ซีคอนพวกพนักงานกินส้มตำปูปลาร้่ากันหน้าตาเฉย ไม่เรียกสักคำ...

ทานปูปลาร้าที่เคาว์เตอร์บริการเลยหรือครับ ??
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2008 08:12  

1korn ผู้เขียน:

เหอๆๆ ไฮโซเนอะกินปูปลาร้า ซะด้วย อาหารนานาชาติ อิอิ
Poster
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2009 22:29  

ดีด้วยคุณสมบัติ วัสดุประกอบเลื่องชื่อ
ช่องเสียบหูฟังสเตอริโอ 3.5 mm.
การ์ดหน่วยความจำ microSD - สูงสุด 32 GB
เยี่ยมครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2009 17:40  

ถ้าเข้าไทยไม่เกินไตรมาศที่ 2 ของปีนี้ ก็จะดีมากเลย แต่คงได้แค่หวังแหละ
bonvoyage
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2009 16:23  

สวยดีแฮะ หนาอ่ะ แต่แบต น้อยกว่า e8 em30 อ่ะ แต่ละโพงข้าง 2 ตัว น่าจะดัง
เรื่องเสียงมันดีที่สุดอยู่แล้ว แต่เสียดายแบต
iczy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2009 00:45  

โมโตจ๋ากลับมาไทยเถอะ นู๋จะเอาเครื่องนี้
plagplag
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ด่วนที่สุดเรื่อง เทพ Q
วันที่โพสท์ : 05 May 2009 16:56  

ถามตัวเองว่าใช้ฟังชั่นส์อะไรบ่อยๆและจำเป็นมากน้อยแค่ไหน
ไม่ใช่เรียกร้องว่าขาดนั่นขาดนี่ อยู่นั่นแหละ
แต่พอได้มาแล้วก็ใช้ไม่กี่อย่าง

สำหรับเพื่อนๆ ที่รัก Moto ครับ ผมมีข่าวประชาสัมพันธ์เล็กน้อย
เรื่อง ตำนานเทพ Q ที่คุณควรมีไว้ครอบครอง 555 เว่อร์คลายร้อนครับ

- ถ้าคุณแชทเป็นหลัก MSN หรืออื่นๆ
ไม่มีโทรศัพท์รุ่นไหนจะพิมพ์ไทยแล้วแชทได้เร็วเท่า Moto Q GSM
และ Moto Q GSM เท่านั้นที่จะให้คุณตอบโต้การแชทได้ดี
จริงๆ จังๆ กว่าโทรศัพท์รุ่นไดๆ ไม่ใช่ซื่อมาแพงๆ แล้วคุยแชทคาราโอเกะ
หรือต่อให้จิ้มๆ ทีละตัวก็ไม่ทัน เทพ Q

- ถ้าคุณพิมพ์งานหรือแก้ไขเอกสารบ้าง เทพ Q อิทธิฤทธิ์ ติดตัวมาแต่กำเนิด เครื่องที่ตอบสนอง word excel powerpoint
หรือพิมพ์รับส่งอีเมล์บ่อยๆ โทรศัพท์รุ่นไหนจะทำงานได้สะดวกและรวดเร็วเท่า Moto Q GSM
ดูไฟล์ PDF ได้อีก เทพ Q มีอิทธิฤทธิ์เหล่านี้ติดตัวมาแต่กำเนิดแบบมากับเครื่องเลย
เทพพอหรือยัง

ถ้าคุณชอบทำอะไรแบบด้านบน แถมมาด้วยเป็น Window Mobile 6 Standart
และยังมีอีกหลายฟังชั่นที่แถมมาอีกต่างหาก ลงโปรแกรมเพิ่มได้ด้วยเยอะแยะไปหมด

ดูหนังฟังเพลง เสียงเนี่ยสุดยอดครับ ลำโพงรอบเครื่องเลย

ที่พูดมาทั้งหมดนี้ ผมจะบอกคุณว่า ถ้าคุณเจอ ท่านเทพ Moto Q GSM (ไทยนะครับ)
เพราะมันจะมี เมนูไทยใน Window Mobile เครื่องแรก แถมมีคีย์บอร์ด QWERTY ไว้พิมพ์ไทยแบบติดจรวดอีก

Moto เค้าแน่จริงๆครับแต่ต้องเข้ามาเจอกับอุปสรรคใหญ่หลวงของตลาด
ที่เค้าเรียกกันว่า อคติของผู้ใช้ 555

ถ้าคุณเจอเทพ Q ที่ไหน
เพราะล่าสุดได้ข่าวว่าเครื่องใหม่ถ้าพอเหลืออยู่ถูกมากๆครับ
ไม่ถึง 7,900 บาท บางที่แถมการ์ด Wifi ด้วย
แต่ถ้าเครื่องมือ 2 ถ้าคุณเจอ ผมว่าไม่เกิน 4,500 บาท แน่นอน
ให้รีบคว้าไว้ไม่ต้องลังเลครับ ย้ำต้องเครื่องไทยนะครับ
อย่างของผมได้มา 4,900 สภาพใหม่มากๆ แถมซองหนังมาอีก แต่ไม่มีการ์ด Wifi ช่างมันผมไม่ซีเรียจ เพราะราคาแค่นี้ไดกับฟังชั่นส์้เท่าที่มันมี
ผมก็รู้สึกว่าได้ซื้อโทรศัพท์ที่คุ้มค่าเงินทีึ่สุดเท่าที่เคยซื้อมาแล้วครับ
กับการได้อะไรที่เป็นสุดยอดของวงการมือถือมาไว้ในครอบครอง
ถึงวงการมือถือบ้านเราจะ 2 มาตรฐานไม่เคยพูดถึงมันก็ตาม 5555555555

ผมว่ามันคุ้มสุดๆ และอีกนานกว่าค่ายอื่นๆ จะทำได้อย่างมัน

รีบคว้าตำนานเทพ Q ไว้สะสมนะครับ มันสุดยอดจริงๆ
ได้มาแล้วมาคุยกันครับ ผมจะรอเพื่อนๆเด้อ

ในราคานี้มีใครทำได้อย่างที่เทพ Q ทำได้บ้าง อยากรู้

ไปชมกันก่อน ตามลิ๊งค์นี้ครับ http://www.mxphone.com/show.php?id=2842&page=1

สกินสวยๆรอคุณอยู่ที่นี่ครับ ไปดูกันก่อน http://www.myblackjack2.com/category/themes/

แล้วก็ที่นี่ครับ http://ekopapers.com/os.htm

อีกไปดูเผื่อจะทำให้อยากได้มันมากขึ้น http://smartphone.krisdoff.net/portfolio.php?g=3

นี่ก็อีก http://www.kooldezine.com/Q.htm

เทพสวย สวยด้วย เก่งด้วย ถูกอีกต่างหาก ผมเรียก Q ของผม ว่า นาโนโน๊ต บุ๊คครับ
รีบคว้าไว้ซะถ้าคุณได้เจอะเจอ ก่อนจะไม่เหลือแม้แต่ตำนาน ขอบอกว่าดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 May 2009 15:21  

เครื่องนอกMBKขายอย่8200บาท โขกอย่างเเรง
monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เขตปกครองพิเศษ
หัวข้อ : Re: Motorla EM35 - โมโตโรล่า
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2009 21:10  

สวยอ่ะ แต่ไม่เข้าไทยใช้มิ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorla EM35 - โมโตโรล่า
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2009 13:31  

monososumpa ผู้เขียน:
สวยอ่ะ แต่ไม่เข้าไทยใช้มิ

ระบบเสียงต่างกับ E8 EM30 ป่าวครับ
hellomotorola
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 11 Dec 2009 09:17  

สวยมากมาย

32 Gb ฟังให้ตายไปข้าง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: