Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผมติดกับ................

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตอบ: 0 / เข้าชม: 974
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ผมติดกับ................
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2009 16:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมติดกับ

การทำงานแบบนี้และรวยแบบนี้

ผมเลือกที่จำทำงานด้วยเครื่องมือเหล่านี้

Hi5 camfrog msn facebook yahoo

นี่คือเครื่องมือที่ทำให้ผมมีรายได้

กลัว ทำไม
ในเมื่อ บริษัท เรา กำลังจะเปิดในเมืองไทย !!!!! ในเดือน มีนา
และเรามีการศึกษางานผ่านระบบ Camfrog
ซึ่งในแต่ละวันมีคนสนใจเข้ามาศึกษากันมาก
และก็มีรายได้กันเป็นจำนวนมาก
ลองเถอะครับ ลองศึกษากับเรา ถ้าคิดว่าไม่ใช่ไม่เป็นไร
แต่สำหรับผม นี่แหละ เป็นระบบและวิธีที่เยี่ยมมาก!!!!
สำหรับท่านที่สนใจ
http://www.hi5ultra.com/junior2nd
กรอกรายละเอียดไว้ครับ
แล้วเราจะติดต่อกลับ

ศุภนัฐ
Tel : 089-717-0712
Msn : jsuperrich@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ (Information & Service)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: