Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ทำไมหนูลงเพลงในมือถือรุ่น ku990 ไม่ได้ค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5546
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ทำไมหนูลงเพลงในมือถือรุ่น ku990 ไม่ได้ค่ะ
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2009 19:43  
ตอบโดยอ้างถึง  

หนูลงเพลงใน MMC แล้วพอไปเปิดมือถือมันมี แต่พอเปิดแล้วมันขึ้นว่า ไม่รับรอง ช่วยที่
มีวิทียังไงบ้างคะ
kalatasaline
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ทำไมหนูลงเพลงในมือถือรุ่น ku990 ไม่ได้ค่ะ
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2009 22:18  

sasukenanara ผู้เขียน:
หนูลงเพลงใน MMC แล้วพอไปเปิดมือถือมันมี แต่พอเปิดแล้วมันขึ้นว่า ไม่รับรอง ช่วยที่
มีวิทียังไงบ้างคะ

บ้างเพลง bit มันสูงเกินไปครับเครื่องไม่รองรับ ผมใช้ ke บ้างเพลงก็เป็นแบบคุณ

ถ้าต้องการเพลงนั่นแนะนำเอาไปตัดใน Nero wave editor นะครับแต่ตัดทั้งเพลง

แล้ว save ใหม่เป็นไฟล์ .WMA ผมใช้วิธีนี้เครื่องอ่านได้ไม่มีปัญหา
sasukenanara
Year's Star

หัวข้อ : ขอบคุณค่า
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2009 23:32  

ขอบคุนค่า
ที่ช่วยหนู
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: