Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยด้วยคับเครื่องเปิดไม่ขึ้นได้แต่ค้างคำว่า LG Mobile.com ตลอด

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4994
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยด้วยคับเครื่องเปิดไม่ขึ้นได้แต่ค้างคำว่า LG Mobile.com ตลอด
วันที่โพสท์ : 28 Mar 2009 13:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วยด้วย คับ แอลจี KP 500 ผมเปงรัย มิรู้ อะคับ ทีแรกยัง ใช้งานได้อยู่ ดีๆๆ พอผมทำการ ฟอแมต ข้อมูล ในตัวเครื่อง และ ใน เมม ฟอแมต ด้วย เมนู ในตัวเครื่องนะคับ พอปิดและจะเปิดเครื่องไหม่ เท่านั้น เครื่องไม่ติดอีกเลยคับ ได้แต่ขึ้นคำว่า LG Mobile.com อยู่อย่างนี้ ตลอดเลยคับ ไม่ทราบว่า ผมทำรัยผิดไป หรือว่า ผมลบอะรัยผิดไป ขอวอนให้ผู้รู้ ช่วยตอบทีคับ หากจะต้องใช้โปรแกรมอะรัย หากคัยมี ช่วยส่งให้ทีคับบ จะเปงการ ขอบคุณอย่างสูงคับ ที่กรุณา
kalatasaline
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยด้วยคับเครื่องเปิดไม่ขึ้นได้แต่ค้างคำว่า LG Mobile.com ตลอด
วันที่โพสท์ : 28 Mar 2009 13:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

Pungpon2525 ผู้เขียน:
ช่วยด้วย คับ แอลจี KP 500 ผมเปงรัย มิรู้ อะคับ ทีแรกยัง ใช้งานได้อยู่ ดีๆๆ พอผมทำการ ฟอแมต ข้อมูล ในตัวเครื่อง และ ใน เมม ฟอแมต ด้วย เมนู ในตัวเครื่องนะคับ พอปิดและจะเปิดเครื่องไหม่ เท่านั้น เครื่องไม่ติดอีกเลยคับ ได้แต่ขึ้นคำว่า LG Mobile.com อยู่อย่างนี้ ตลอดเลยคับ ไม่ทราบว่า ผมทำรัยผิดไป หรือว่า ผมลบอะรัยผิดไป ขอวอนให้ผู้รู้ ช่วยตอบทีคับ หากจะต้องใช้โปรแกรมอะรัย หากคัยมี ช่วยส่งให้ทีคับบ จะเปงการ ขอบคุณอย่างสูงคับ ที่กรุณา

ผมไม่มีอะครับ เพราะใช้คนละรุ่น

-ผมแนะนำว่าส่งศูนย์เพื่ออัพเดต Fw ดีกว่า 1 ชม.เสร็จ เพราะถ้าคุณซื้อตอนแรกแรก Fw มี

ปัญหาค่อนข้างเยอะอยู่ถือว่าเป็นการอัพเดตไปในตัวเพราะเสี่ยงทำเองเดี๋ยวประกันหมด

******ศูนย์แอลจี สำนักงานใหญ่ นั่ง BTS ไปลงสถานี สะพานตากสิน(สุดสาย)ต่อมอเตอร์

ไซค์บอกไปปากซอย ตากสิน 14 ครับ******0-2878-5757

******ศูนย์สุขุมวิท อาคารริชมอนด์ ชั้น 1 แต่เข้าทางพระราม 4 ใกล้กว่าปากซอยมีคาร์ฟูร์

ถึงก่อนตึกมาลีนนท์แต่อยู่ฝั่งเดี๋ยวกัน ******0-2204-8888

******ศูนย์เซียร์รังสิต ชั้นG **********
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: