Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากถามเรื่องมือถือรุ่นไอติม2อ่ะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 19166
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากถามเรื่องมือถือรุ่นไอติม2อ่ะครับ
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2009 22:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนคิดไว้ว่าจะซื้อ ไอติม 1

แต่เพิ่งมารู้เมื่อกี้เลยสดๆว่ามีไอติม 2 ด้วย

แล้วคือชอบด้วยอ่ะน่ารักดี่มาก

เหนบิ๊กแบงโฆษณาด้วย โคตรชอบๆๆ เลย

อยากรุว่าตอนนี้เมืองไทยมีขายรึยังครับ

ถ้ายังมีเมื่อไหร่ ราคาเท่าไหร่

สเปคแตกต่างจากไอติม 1 อย่างไร มีความเหนเรื่องการใช้งานด้วยก้อดีนะครับ
(ผมไม่เคยใช้แอลจีเลยครับ)

แล้วจะคุ้มค่ากับราคามั้ยครับ

แล้วถ้าสมมติว่าผุชายใช้จะน่าเกียดมั้ยเวลาถือ

แต่มันน่ารักอ่ะชอบ

กรุณาด้วยนะครับ
ขอบคุนไว้ล่วงหน้าเลย
kalatasaline
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2009 00:20  

ผมว่าผู้ชายถือ lg icecream ก็ไม่น่าเกลียดนะครับในคลับแอลจี ก็ยังมีบ้างคนใช้สีชมพู ผมว่าเราไม่ต้องแคร์ใครดีกว่านะครับ เพราะโทรศัพท์เราใช้เองส่วน icecream2 มีโอกาสเข้าน้อยแล้วครับ(ไม่ได้หมายความว่าไม่เข้านะครับ) เพราะแอลจีได้เปิดตัว Lollipop ตัวนี้หน้าจอด้านนอกใหญ่และมีประโยชน์มากขึ้นสามารถทำได้เองเป็นรูปใหญ่เลย(LED 220 ดวง) icecream2 ด้านในเป็นแบบ icecream1 เลยทำให้เข้ามาแล้วอาจจะไม่มีความแตกต่างมากนัก แต่ Lollipop ถูกดีไซน์ใหม่หมดเลยครับไม่มีส่วนคล้าย icecream1 เลย

ฉายาเจ้าตัวนี้คือ อมยิ้มครับ แต่คงต้องรอนานเลยละ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย kalatasaline เมื่อวันที่ 13 Apr 2009 22:30; ทั้งหมด 1 ครั้ง
wished
Year's Star

จังหวัด: Banhkok
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2009 05:34  

ผมใช้สีขาวครับ
แล้วผมก็เป็นผู้ชายด้วย
MuiiTheGrace
Year's Star

จังหวัด: ร้อยเอ็ด
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2009 13:07  

นี่ๆ เชื่อเราๆ ซื้อน้องติม 1 มาใช้ก่อน แล้วจะมีความสุขขข^^

กว่าน้องติม 2 หรือ น้องยิ้มจะมาก้อค่อนข้างนานนะ เดะฌแตยก่อน แหะๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: