Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Siemens Xelibri 5-8 : มือถือแฟชั่นล่าสุดจากซีเมนส์

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 11 / เข้าชม: 5756
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Siemens Xelibri 5-8 : ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2003 16:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

Siemens Xelibri 5-8 : มือถือแฟชั่นล่าสุดจากซีเมนส์
http://www.siamphone.com/news/xelibri/page.htm
polalis
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ที่นี่..ประเทศไทย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2003 02:33  

รูปทรงประหลาดๆทั้งนั้นเลยถ้าให้เลือกอันที่ถูกใจคงจะเป็นXelibri 7ครับ
KIENG
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2003 09:18  

ดูแล้วจ๊าบจริงๆ ราคาแพงไปหน่อยน่าจะอยู่ระหว่าง 6,900-9,900 ไม่น่าให้เลยหมื่นเพราะจะดูแพงถ้าเลยหมื่นซื้อแบบพับของยี่ห้ออื่นมาใช้ดีกว่าเช่น Sumsung Moto ฯลฯ ยังไงใช้ง่ายกว่ามือถือทรงพิลึกเหล่านี้..แต่ถ้าจะซื้อต้องเป็นเครื้องที่สองราคาไม่ถึงหมื่น..
eck93@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 09:49  

ซื้อxelebri 5 ได้ที่ไหนบ้างคับ
eck
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 09:52  

หาซื้อ xelibre 5 ได้ที่ไหนได้บ้าง ติดต่อที่ eck93@hotmail.com
panglikhit
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2004 10:13  

ที่จันทบุรีมีทุกแบบเลยลองไปดูดิ
::JUTHAS::
Year's Star

จังหวัด: Stephen BKK
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2004 11:50  

ทำอะไรไม่ค่อยได้เลยครับไว้โชว์อย่างเดียว
ธนาคาร เด็กพอตัว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 00:28  

ซื้อ มาแล้วครับ วันนี้เอง แต่ยังเล่นไม่คอยเป็นเลยอะครับ พี่ๆๆคนไหนรู้ว่าเมนู ทำให้เครื่องมันสันทำยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ จะขอบคุณมากเลย ครับ bank_tp@hotmail.com
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 03:42  

ธนาคาร เด็กพอตัว ผู้เขียน:
ซื้อ มาแล้วครับ วันนี้เอง แต่ยังเล่นไม่คอยเป็นเลยอะครับ พี่ๆๆคนไหนรู้ว่าเมนู ทำให้เครื่องมันสันทำยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ จะขอบคุณมากเลย ครับ bank_tp@hotmail.com

ไม่มีคู่มือเหรอครับคุณน้อง แล้วซื้อซีรีย์ไหนมาล่ะนั่น
McDO!
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2004 20:09  

ผมคิดว่า ซีรีส์ 5 น่าสนใจมากที่สุดคับ สีดำ สำหรับผม
::JUTHAS::
Year's Star

จังหวัด: Stephen BKK
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 11:44  

น่าจะเน้น function มากกว่านี้นะ
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2004 15:08  

เหอๆๆๆ เค้าเน้นแต่ Design อ่านะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: