Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เรื่อง I-mobile TV360 คับ งงมาก รบกวน ผู้รู้ ที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 6072
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เรื่อง I-mobile TV360 คับ งงมาก รบกวน ผู้รู้ ที
วันที่โพสท์ : 03 May 2009 06:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

I-Mobile TV360

คือ อยากจะถามว่า

1. เรื่องการบลูทูธ จะเซตค่า บลูทุธ ที่ไหน (พอบลูทูธมามันเข้า เครื่อง ไม่เข้า เมม พยายามหาแล้ว มันไม่มี มีแต่ FTP)
2. เรื่อง เกม ถ้าจะเอาเกม ลง ต้องโหลดแบบไหน ทำยังไง
3. เรื่องการต่ออินเตอร์เน็ต ถ้าจะเล่นเน็ต ต้องทำยังไงบ้าง เสียค่าอะไรบ้าง

เอ่อ ใครพอทราบอะไรก็ โพส บอก หน่อยนะคับ

ขอบคุณคับ

ปล.พึ่งเคยใช้โทรศัพท์มีเมม เป็นของตนเอง
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2009 11:10  

เข้าศูนย์ไปแก้ บลูทูธก่อนครับ

โปรแกรมไม่สมบูรณ์
srichalee
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2009 20:15  

ปรึกษาผมได้ผมอับให้ลูกค้าทุกวัน...ช่างครับ
มีโปรแกรมตัวใหม่แล้วครับทางเราได้หาโปรแกรมตัวใหม่มาให้บริการลูกค้า
รับส่งข้อมูลภาพและเสียงไม่ติดขัดเลยครับจะได้หายสงสัยและหายบ่นกันสักที
เชิญที่ศูนย์บริการไกล้บ้านท่านเลยครับถ้าอยู่ในประกันไม่เสียค่าใช้จ่ายไดๆๆทั้งสิ้นครับ
และอาการต้องอยู่ในเงื่อนไขการรับประกันด้วยครับ
PATTY_
Year's Star

หัวข้อ : Re: เรื่อง I-mobile TV360 คับ งงมาก รบกวน ผู้รู้ ที
วันที่โพสท์ : 25 May 2009 23:44  

gottmon ผู้เขียน:
I-Mobile TV360

คือ อยากจะถามว่า

1. เรื่องการบลูทูธ จะเซตค่า บลูทุธ ที่ไหน (พอบลูทูธมามันเข้า เครื่อง ไม่เข้า เมม พยายามหาแล้ว มันไม่มี มีแต่ FTP)
2. เรื่อง เกม ถ้าจะเอาเกม ลง ต้องโหลดแบบไหน ทำยังไง
3. เรื่องการต่ออินเตอร์เน็ต ถ้าจะเล่นเน็ต ต้องทำยังไงบ้าง เสียค่าอะไรบ้าง

เอ่อ ใครพอทราบอะไรก็ โพส บอก หน่อยนะคับ

ขอบคุณคับ

ปล.พึ่งเคยใช้โทรศัพท์มีเมม เป็นของตนเอง

ก็ FTP แหละค่ะ เข้าไป เลือก ข้อแรก(จำไม่ได้ว่าอะไร) แล้วก็ไปเลือก ที่เมมค่ะ ลองทำดูน่ะค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: