Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แบตหมดเร็วไปหรือเปล่าครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 28743
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แบตหมดเร็วไปหรือเปล่าครับ
วันที่โพสท์ : 25 May 2009 21:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีใช้ n82 อยู่อะครับก็คือชาร์จแบตเต็มตอนเที่ยงคืนเมื่อคืน แล้วเช้าก็ฟังเพลง 2 ชม คุยโดยเปิดลำโพงประมาณ 2 ชม กว่า แบตเหลือ 2 ขีดตอนประมาณ เที่ยงคืนของวันนี้ อะครับแบตหมดเร็วไปปะครับ ส่วนเวลาชาร์ใช้เวลาประมาณ 2นิดๆ ชม อะครับ
dodean
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2009 22:57  

อืมๆ ใช้งานหนักพอควรเลยนะครับ เนี่ย Laughing
เป็นธรรมดาอะครับ (ผิดพลาดก็ขอโทษที) ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เท่าไหร่เลยครับ
bggeorge11
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2009 20:53  

คุยโดยเปิดลำโพงประมาณ 2 ชม Shocked

^
^
ไม่แปลกเลยครับ ที่แบตจะหมดเร็ว
dee_surat
Year's Star

จังหวัด: suratthani
หัวข้อ : Re: แบตหมดเร็วไปหรือเปล่าครับ
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2009 22:02  

sapoon ผู้เขียน:
พอดีใช้ n82 อยู่อะครับก็คือชาร์จแบตเต็มตอนเที่ยงคืนเมื่อคืน แล้วเช้าก็ฟังเพลง 2 ชม คุยโดยเปิดลำโพงประมาณ 2 ชม กว่า แบตเหลือ 2 ขีดตอนประมาณ เที่ยงคืนของวันนี้ อะครับแบตหมดเร็วไปปะครับ ส่วนเวลาชาร์ใช้เวลาประมาณ 2นิดๆ ชม อะครับ
ถือว่าใช้งานเยอะค่ะ
คุยปกติก้อน่าจะได้ 2-3วัน
iamjayya
Junior Member
Junior Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: แบตหมดเร็วไปหรือเปล่าครับ
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2012 19:12  

ลอง เช๊คดูครับ ว่าเป็นที่เครื่องหรือแบต แต่ถ้ามันใจว่าเป็นที่แบต แนะนะ กดเข้ามาดูทางนี้ครับ
http://www.facebook.com/Ramboshop.ij
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: