Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Infinity Doofee4 - อินฟินิตี้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 27 / เข้าชม: 29616
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Infinity Doofee4 - อินฟินิตี้
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2009 19:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Infinity Doofee4 - อินฟินิตี้
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/infinity/doofee4.htm

โอ้
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2009 09:42  

คนแรก เย.....
น่าใช้มากครับ ถ้าแข็งแรงทนทานใช้งานดีไม่มีปัญหา
ชอบโทรศัพท์แบบแท่งมากครับคิดว่าน่าจะทนทานที่สุด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2009 22:44  

รูปร่างคลาสสิคดี ทำไม่แบตให้มา750mA น้อยจังเลย ยี่ห้ออื่นราคานี้ให้มาตั้ง 1500 mA
koi shiyo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2009 18:13  

มาไม่ทัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2009 19:55  

ยี่ห้อนี้กลัวมีปัญหา ลองอ่านจากกระทู้รุ่นเก่าๆ เพราะบริษัทเค้าไม่ค่อยรับผิดชอบ....ระวัง
nalock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ถามผู้รู้ค่ะ (สมาชิกใหม่)
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2009 08:30  

คือตอนนี้ หันมาให้ความสนใจมือถือระดับพวก house brand ค่ะ
เห็นแข็งกันดุเดือดทุกยี่ห้อ ที่คุ้นหูก็จีเนทค่ะ เมื่อก่อนเคยลองใช้ ไอ โมบาย
ถือว่าโอเคค่ะ อยากทราบว่า Infinity ดีไหมค่ะ เป็นอย่างไรบ้าง
สำหรับรุ่นนี้

ขอบคุณค่ะ
quad
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2009 12:49  

Anonymous ผู้เขียน:
รูปร่างคลาสสิคดี ทำไม่แบตให้มา750mA น้อยจังเลย ยี่ห้ออื่นราคานี้ให้มาตั้ง 1500 mA

ยี่ห้ออื่นแบตสองก้อนรวมกันมั๊ง 750+750=1,500 mAh พอดีเลย

Surprised
Laughing
Crying or Very sad
Wink
Twisted Evil
nalock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ตกลง..
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2009 12:13  

สรุป มือถือยี่ห้อนี้

น่ากลัว

หรือ

น่าซื้อ

กูรุว่าไงค่ะ Laughing
รูกู
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แถมอะไรบ้าง
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2009 13:10  

สนใจอยู่เคยไปดูที่ Big C ติวานนท์ น้องคนขายแจ้งว่าแถม mem แต่ต้องโทรไปที่ศูนย์ infinity หรือ เบอร์อะไรไม่รู้ตอบด้วย จำเบอร์ไม่ได้ ตกลงแถม หรือ ไม่แถม ด่วน ๆ ๆ ๆ
Dodge Viper
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : Re: แถมอะไรบ้าง
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2009 13:35  

รูกู ผู้เขียน:
สนใจอยู่เคยไปดูที่ Big C ติวานนท์ น้องคนขายแจ้งว่าแถม mem แต่ต้องโทรไปที่ศูนย์ infinity หรือ เบอร์อะไรไม่รู้ตอบด้วย จำเบอร์ไม่ได้ ตกลงแถม หรือ ไม่แถม ด่วน ๆ ๆ ๆ

แล้วเครื่องรุ่นอื่นแถมด้วยหรือเปล่าครับ ผมกำลังจะซื้อรุ่นคุ้ม กับ Doofee 4 อยู่ แล้วต้องติดต่อเบอร์อะไรครับ
nalock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : โทรไปมาแล้ว.........
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2009 14:26  

โทรไปที่ บ.อินฟินิตี้ มาแล้วจ้า....... อยากรู้รายละเอียดอะไร

เบอร์นี้เลยค่ะ call center 02-6115588
nalock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Doofee 4 ร้อนๆ เมื่อวานนี้ (14/7/52)
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2009 11:36  

สดๆ ร้อนๆ ค่ะท่าน ได้มาแล้ว ตัวเครื่องสีดำ รูปทรง OK คะ
คล้ายๆ SE รุ่น K770i ที่กำลังใช้อยู่ ความบางใช้ได้ ดูดี
ความแน่นหนาก็ถือว่า OK นะสำหรับเรา กับราคาสามพันกว่าๆ
ตอนนี้กำลังทดลองเล่นอยู่ ว่าทำได้อย่างสเปคที่บอกไว้เปล่า
ที่แน่ๆ ลำโพงดังมากกกกกกกกกกกกกกก

ขอติค่ะ ชื่อ น่าจะชัดเจนกว่านี้ หรือมีแค่โลโก้สีแจ่มๆ ก็คงจะพอ
ความคมชัดของกล้องใน 1.3 กับใช้ได้นะ ถ้าไม่ซีเรียสอะไรกับมือถือ
House Brand

กำลังหาทางเอาเสียงเพลงจากเมมที่ใช้อยู่ ขึ้นมาเป็นเสียงเรียกเข้า
หาทางอยู่ค่ะ ไม่ทราบว่าจะเข้าไปในเมนุไหน

กูรู ท่านได้ทราบ วานบอกทางที

ขอบคุณค่ะ
vitcha
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แก้ไขให้ดีขึ้น
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2009 12:36  

ยี่ห้อนี้กลัวมีปัญหา ลองอ่านจากกระทู้รุ่นเก่าๆ เพราะบริษัทเค้าไม่ค่อยรับผิดชอบ....ระวัง

เรียนท่านเจ้าของกระทู้

รบกวนขอเรียนแจ้งให้ทราบถึงความรับผิดชอบต่อลูกค้าที่ผ่านมา ทางบริษัท ฯ ขอน้อมรับความผิดพลาดที่ผ่านมาในอดีต ซึ่งในปัจจุบันได้มีการปรับปรุงบริการให้ดียิ่งขึ่น ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการ QC (ทดสอบเครื่อง ) เครื่องก่อนวางจำหน่าย , ส่วนบริการหลังการขาย มีการเพิ่มบุคลากรเข้ามารองรับ กลุ่มลูกค้าที่เติบโตขึ้นอย่างต่อเนื่องครับ หากต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ ติดปัญหาเรื่องใด รบกวนโทรสอบถามได้ที่ 085 - 332 - 0123 ครับ
ยินดีตอบทุกปัญหา ครับ

ทางบริษัท มีเดีย อินฟินีตี้ จำกัด ขอขอบพระคุณท่านที่เป็นหนึ่งในการเลือก โทรศัพท์มือถือ Infinity

ขอแสดงความนับถือ

วิชชา
quad
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: Doofee 4 ร้อนๆ เมื่อวานนี้ (14/7/52)
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2009 16:32  

nalock ผู้เขียน:

กำลังหาทางเอาเสียงเพลงจากเมมที่ใช้อยู่ ขึ้นมาเป็นเสียงเรียกเข้า
หาทางอยู่ค่ะ ไม่ทราบว่าจะเข้าไปในเมนุไหน

กูรู ท่านได้ทราบ วานบอกทางที

ขอบคุณค่ะ

เข้าที่เมนู User Profile (โหมดสภาพ) > General (ทั่วไป) > Customize (ตั้งค่าโดยผู้ใช้) > Tone Setup (ตั้งค่าเสียง) > Sim1 incoming Call (สายเรียกเข้าซิม1)> เลือกลงไปข้างล่างในช่องที่ไม่มีเสียงให้เลือก (Empty) > Replace (แทนที่) > เลือกหน่วยความจำที่เก็บเพลงไว้ > เลือกโฟลเดอร์ > เลือกเพลง > Done (ตกลง) > Set as Ringtone (ตั้งเป็นเสียงเรียกเข้า > เรียบร้อยครับ

จะเป็นเสียงเรียกสำหรับโพรไฟล์นี้เท่านั้น หากเปลี่ยนโพรไฟล์เสียงเรียกเข้าจะเปลี่ยนไปตาม Default ของแต่ละโพรไฟล์ อย่างไรก็ตาม ทุกโพรไฟล์สามารถตั้งค่าเสียงเรียกเข้าได้ตามที่เราต้องการนะ...
มือถือ House Brand การวางเมนูต่างๆ คล้ายๆ กันครับ ยี่ห้ออื่นส่วนใหญ่ก็ตั้งแบบนี้เหมือนกัน
nalock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ^____^
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2009 09:28  

ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ ที่ช่วยเข้ามาแนะนำวิธีการต่างๆ

เดี๋ยวจะลองทำดูนะค่ะ ถ้าไม่ได้หรือติดคัดอะไร จะมารบกวน

เรียนปรึกษาใหม่อีกครั้งคะ

ขอบคุณค่ะ
klee
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: แก้ไขให้ดีขึ้น
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2009 11:09  

vitcha ผู้เขียน:

เรียนท่านเจ้าของกระทู้

รบกวนขอเรียนแจ้งให้ทราบถึงความรับผิดชอบต่อลูกค้าที่ผ่านมา ทางบริษัท ฯ ขอน้อมรับความผิดพลาดที่ผ่านมาในอดีต ซึ่งในปัจจุบันได้มีการปรับปรุงบริการให้ดียิ่งขึ่น ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการ QC (ทดสอบเครื่อง ) เครื่องก่อนวางจำหน่าย , ส่วนบริการหลังการขาย มีการเพิ่มบุคลากรเข้ามารองรับ กลุ่มลูกค้าที่เติบโตขึ้นอย่างต่อเนื่องครับ หากต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ ติดปัญหาเรื่องใด รบกวนโทรสอบถามได้ที่ 085 - 332 - 0123 ครับ
ยินดีตอบทุกปัญหา ครับ

ทางบริษัท มีเดีย อินฟินีตี้ จำกัด ขอขอบพระคุณท่านที่เป็นหนึ่งในการเลือก โทรศัพท์มือถือ Infinity

ขอแสดงความนับถือ

วิชชา
nalock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : อดีตที่แก้ไขแล้ว
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2009 16:56  

เรียนคุณวิชา

ดิฉัน เป็นบุคคลหนึ่งที่ชอบทดลองใช้สินค้าประเภทโทรฯ มือถือ ไม่ว่าจะเป็น
Inter Brand และ House Brand หรือที่คนส่วนใหญ่รู้จักกันคือ เครื่องจีน

จากบริการที่ผ่านมาและมีข้อผิดพลาด ของ Infinity ถือว่าเป็นบทเรียนและก่อให้เกิด
พัฒนาการที่ดีในด้านต่างๆ เพิ่มมากขึ้น ดิฉันเชื่ออย่างนั้น เพราะเมื่อไม่กี่วันได้มีโอกาส
ทดสอบโทรไปที่ Call Center 02-6115588 ทั้งๆ ที่ไม่มีปัญหาอะไรหรอกค่ะ

แต่อยากลองดูเท่านั้นว่า จะสามารถบริการ และสร้างความพึงพอใจให้ลูกค้า
อย่างดิฉันได้มากน้อยแค่ไหน ผลที่ได้รับคือ อยู่ในระดับที่ "ดี" ทั้งในด้าน
การตอบคำถามที่ชัดเจน ความคล่องตัวในเรื่องปัญหาต่างๆ ของ Call Center ที่ตอบกลับมา
อยู่ในระดับที่ใช่ได้ทีเดียว

นี่ล่ะคนที่รู้จัก พัฒนาและแก้ไข ไม่ยึดติดกับการบริการที่ห่วยแตกอย่างแต่ก่อน
เหมือนที่ใคร เขาประมาณ

ดิฉัน เป็นแค่ผู้หญิงธรรมดาคนนึง ที่มีจิตใจที่กว้างพอสมควรในการเปิดรับ
และให้โอกาสของผู้ที่เคยผิดพลาดและรู้จักแก้ไข

ขอให้ Infinity ประสบความสำเร็จยิ่งๆ ขึ้นไปในอนาคตค่ะ

"ผู้หญิง จิตใจกว้าง คิดบวก"............555
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2009 14:08  

เหมือนของ j fone เลย
quad
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2009 17:24  

เหมือนของ j fone เลย

jFone เหมือน Infinity มากกว่ามั๊งครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2009 15:35  

Sonore TV105 , jFone , Infinity Doofee4

ทำไมเหมือนกันหมดเลยแล้วอันไหนน่าใช้ที่สุดกำลังสนใช 3 รุ่นนี้อยู่ครับ
คนชอบลอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ลองของ
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2009 14:40  

ซื้อแล้ว ที่ Dtac Big C ติวานนท์ ไม่รู้ดีจริงเปล่า อยากลอง แต่ก็สวยดีน่ะ
ปากเกร็ด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาเหมือนกัน
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2009 17:31  

รุ่นนี้ไปซื้อที่ เดอะมอลล์งามฯ ศูนย์ดีแทคอ่ะ
แหร่มๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 13:34  

ทำไมทีฝาปิดด้านหลัง พิพม?ไว้ว่ากลอ้ง 1.3 MeGa หละ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 13:35  

ฝาปิดหลังเครื้องทำไมพิพมไว้ว่ากล้อง 1.3mega หละ เซ็ง...
555
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Infinity Doofee4 - อินฟินิตี้
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2009 17:41  

Infinity ว่าอย่างไรกัน สรุป 1.3 ล้านเปล่ากล้องเนี้ย
สุดๆ เลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Infinity Doofee4 - อินฟินิตี้
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2009 21:58  

หลอกลวงครับ ไม่ต้องรอให้ ทางอินฟินิตี้เข้ามาตอบหรอกครับ
กลัวจนหัวหดแล้วป่านนี้ เป็นกลลวงครับสเปคกล้องไม่ใช่ตามที่ระบุหรอกครับผม
ยังไงก็แค่ VGA ครับ ถ้าจะซื้อยี่ห้อนี้ผมแนะนำให้ ดูยี่ห้ออื่นในราคาระดับเดียวกันดีกว่าครับ
ความคุ้มค่าจะได้มากกว่าเสียอีก ทั้งเรื่องของบริการหลังการขาย และฟังก์ชั่นที่มีจริงๆ
ถ้าหลอกลวงแบบนี้ ผมแนะนำครับ ร้องเรียน สคบ. เลยนะครับ
วรรณภา w
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Jan 2010 14:33  

ดิฉันชื่อวรรณภา ขอยืนยันจากใจจริง พนักงานมีเดียอินฟินิตี้ ตรวจสอบจากชื่อดิฉันได้เลย
****ว่าเครื่องรุ่นเป็นการใช้งานที่แย่มาก ****
1.การเล่นอินเตอร์เน็ตผ่านเครื่อง ไม่สามารถอ่านเป็นภาษาไทยได้ จะขึ้นเป็นภาษาต่างดาว
2.ไม่สามารถรับ หรือ ส่ง MMS ได้แต่อย่างใด
3.ในขณะเล่น wap ก็ไม่สามารถที่จะดาวโหลดอะไรลงเคื่องได้เลย
4. สำคัญมาก พนักงานให้บริการที่แย่มาก การพูดจาและบริการ เป้นอะไรที่ไม่ประทับใจมาก
เครื่องใช้งานไม่ได้เพราะเปิด อินเตอร์เน็ตไม่ได้ แต่อยู่ในประกัน และให้ไปลง sofe ware ใหม่อีกครั้ง ก็ส่งไป กลับมาก็ยังเล่นไม่ได้ แถวยังดิว การขายกับดีแทค เพราะดิฉันใช้ซิมดีแทค ก็เลยนึกว่าอาจเป็นเพราะระบบมือถือ แต่พอไปติดต่อ ที่ shop เดอะมอลงามวงวาน พนักงานแจ้งว่าไม่มีการตั้งค่าเครื่องรุ่นนี้ให้ อ้าวว....แล้วอย่างนี้จะแก้ไขอย่างไร ส่งไปลง sofeware อีกกี่ชาติถึงจะใช้ได้ ดิฉันร้องเรียนที่ สาขาเดอะมอลงามวงวาน ถึงระดับขั้นตรวจสอบกล้องวงจรปิด และเสียงพนักงานการให้บริการ

**********ท้ายนี้ยืนยันว่าอย่าได้ซื้อเครื่องรุ่นนี้เป้นอันเด็ดขาด เพราะคุณอาจจะต้อง เสียอารมณ์ และ หมดความรู้สึก ในการใช้บริการของทางบริษัทนี้ไปอีกนาน

วรรณภา
F.fast
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Jan 2010 04:52  

เครื่องที่ 3 แล้วครับ สำหรับเจ้า Doofee4 วันแรกเครื่องแรกทดลองก่อนซื้อก็ดีครับมาถึงบ้านเริ่มจากปุ่มกด 8 ใช้ไม่ได้ต่อมาปุ่ม 5 ต่อมาก็รับสายไม่ได้และก็เปิดไม่ติดอีกวันต่อมาเลยนำกลับไปเปลี่ยนก็เจอสอบสวนเจอถามซะยังกับเราไม่เคยใช้มือถือแต่ก็ยังได้รับความกรุณาได้เปลี่ยนครับมากันที่เครื่องที่2 อาการเหมือนเดิมเพิ่มเติมมาอีกอย่างคืือเสียบสายหูฟังหรือสายชาร์จดับไปเลยครับก็เลยกลับไปในอีกวันต่อมา เครื่องใหม่แกะกล่องผมก็ไม่เอาแล้วขอเป็นเครื่องตัวโชว์ที่ตั้งอยู่ดีกว่าครับอย่างน้อยก็จากที่ผมมาซื้อวันแรกมันก็ยังใช้ได้อยู่ แม้ว่ามันจะมีรอยแตกที่บริเวณมุมบน
ข้างเลนส์กล้องด้านหลัง ก็ไม่เป็นไรอย่างน้อยก็ถ้ามันยังพังอีกก็จะได้ตัดใจคิดว่าเราต้องการมันเองใบประกันก็ไม่เอาแล้วเพราะต้องเอาอุปกรณ์มาเปลี่ยนทุกชิ้นและวันนั้นก็ลืมครับก็เลยเอาได้แค่เครื่องโทรศัพท์ไป หลังจากเหตุการ์ต่างๆผ่านไป ตอนนี้เครื่องที่ว่านี้ มีอาการ กล้องใช้ไม่ได้ โดยขึ้นข้อความ "โมดูลกล้องไม่พร้อม" ผมก็คงต้องรอดูอย่างใกล้ชิดอีกครั้งว่าเมื่อไรมันจะพร้อมหรือมันจะมีอาการข้างเคียงอะไรอีก เหตุการณ์นี้ไม่ได้ส่งมาประกวดเรียงความหรือมุ่งทำร้ายใครหรือฝ่ายใด เกิดจริงขึ้นที่ ห้าง Big C ภูเก็ต และถ้าเครื่องที่สามนี้มันตายในหน้าที่อีก ก็ไม่ได้ติดใจอะไรเพราะเราเองก็ไม่ได้เอาอุปกรณ์ทั้งหมดพร้อมกล่องเดิมมาด้วย (ทั้งที่เราก็เปลี่ยนรุ่นเดิม) ผมเปิดร้านอาหารอยู่ที่หาดป่าตอง มันไกลกันพอสมควรแถมมีเขาที่สูงที่สุดในจังหวัดกั้นระหว่างทาง รถที่ผมใช้น้ำหนัก สองตันกว่าๆ มีห้าประตู เครื่องยนต์ 3,000ซี.ซี. 6 สูบ เทอร์โบ ก็ลองคิดกันเล่นๆขำๆ กี่โลลิตร ลิตรละกี่บาท(ลองดูราคา โซฮอลล์95ช่วง กลางๆเดือน ธ.ค. 52) และมันคงไม่ดีแน่ๆถ้าผมต้องทิ้งร้านไว้กับพนักงานในช่วง Hi Seasons อย่างนี้เพื่อลงมาเปลี่ยนมือถือราคาไม่กี่พันบาทอีกครั้ง ก็ลองคิดดูนะครับไม่ใช่ว่ามีปัญหามีประกันเปลี่ยนได้ เอาเป็นว่าอยากให้เพิ่มในทุกๆด้านให้มากกว่านี้ ยกเว้นราคา ไม่ว่าจะเป็นการแก้ปัญหาเบื้องต้น ไม่มีศูนย์ซ่อมก็ขอเป็นฝ่ายเทคนิคที่สามารถตอบเบื้องต้นได้บ้างก็ยังดี เพราะ P.C ที่ขายส่วนใหญ่เค้าไม่รู้รายละเอียดมากมาย การตลาดที่ดีที่สุดคือการตอบสนองความต้องการลูกค้าได้มากที่สุด นี่คุณขายสินค้า แต่สินค้ามีปัญหาขนาดนี้ ทีม Q.C นั่งเทียนแล้ว ส่วนบริการไม่รู้จะพูดไง คือไปจนP.C.เห็นใจ แต่เค้าทำไรไม่ได้ครับก็ได้แต่รวบรวมเครื่องส่งกลับ ส่วนฝ่ายเทคนิดจากในกรณีของผม 3 วัน สามเครื่อง ยังไม่เคยพบเลยไม่เคยโทรเช็คว่าอะไรยังไง แต่ก็ยังคงเอาใจช่วยนะวันหนึ่งมันจะดีทั้งสินค้าและบริการ เพราะวันหน้าเราอาจจะได้ซื้อขายกันอีก"ถ้าผมทำใจได้"
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: