Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Infinity SuperKum - อินฟินิตี้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 7 / เข้าชม: 11704
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Infinity SuperKum - อินฟินิตี้
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2009 19:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Infinity SuperKum - อินฟินิตี้
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/infinity/superkum.htm

nalock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : คุ้มไหม...
วันที่โพสท์ : 09 Jul 2009 08:33  

รุ่นนี้ทำไมชื่อซุปเปอร์คุ้มล่ะค่ะ เพราะเห็นมีชื่อรุ่นคุ้มออกมา
อยากทราบว่าคุ้มยังไง คุ้มสักแค่ไหน คุ้มในเรื่องราคา หรือคุณภาพ
และคุ้มไหมที่ซื้อไปใช้เกิดมีปัญหา บริการหลังการขายเนี้ย "คุ้ม" ไหม

กำลังติดตาม อินฟินิตี้อยู่ ค่ะ ว่างๆ กรุณาเข้ามาตอบด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
Dodge Viper
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : Re: คุ้มไหม...
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2009 12:52  

nalock ผู้เขียน:
รุ่นนี้ทำไมชื่อซุปเปอร์คุ้มล่ะค่ะ เพราะเห็นมีชื่อรุ่นคุ้มออกมา
อยากทราบว่าคุ้มยังไง คุ้มสักแค่ไหน คุ้มในเรื่องราคา หรือคุณภาพ
และคุ้มไหมที่ซื้อไปใช้เกิดมีปัญหา บริการหลังการขายเนี้ย "คุ้ม" ไหม

กำลังติดตาม อินฟินิตี้อยู่ ค่ะ ว่างๆ กรุณาเข้ามาตอบด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

รุ่นคุ้ม ซุปเปอร์คุ้ม ต่อไปก็คงต้องชื่อ คุ้มสุด คุ้มสุดๆ คุ้มสุดๆๆ คุ้มจริง คุ้มจริงๆ และ ก็คุ้มจริงๆๆๆ แต่เราว่ามันก็น่าจะ OK อยู่นะ สเปคแบบนี้กับราคาไม่ถึง 2000 โอ้...
m 16
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : คุ้มจริง ๆ
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2009 13:23  

ไม่ทราบ คุ้มกว่า แฟลตปลาทอง รึเปล่า
nalock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ก็น่าจะคุ้ม
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2009 10:43  

555 อะนะ ไม่ถึง 2000 ก็น่าจะคุ้มอยู่หรอก กับการใช้งาน
ประเภทใช้งานจริงๆ โทรเข้า โทรออก ใช้ได้สักปี ไม่มีปัญหา
ก็ OK คะกับซุปเปอร์คุ้ม ในราคาขนาดนี้

อ่ะๆๆๆ ต้องลอง แต่ที่แน่ๆ ได้มาแล้วค่ะ Doofee 4 ไม่น่าเชื่อว่าจะ
ดูดีได้ในราคา ไม่แพง ทำให้นึกถึงตอนที่ ไอ-โมบาย เริ่มออกสู่ตลาดใหม่ๆ

ก็แบบนี้แหละ เรา จำได้ เพราะเคยซื้อเล่นเรื่อยๆ อยู่พักนึง ชอบเสียง
เรียกเข้า ที่เป็นเสียงเด็ก บอกว่า "คิดถึ๊งงงงง คิดถึง"

จากนั้นมา ก็มียี่ห้ออื่นๆ ทำตามๆ กันมากับเสียงเรียกเข้าเป็นเสียง "เด็ก"

อ่ะๆๆๆๆ คุ้มเท่าแฟตปลาทอง ก็ยอม ใช้สักปีนึงก็คุ้มแล้ววววว จ้า
วันทอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ดีจริงป่ะ
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2009 21:01  

อยากรู้ว่าดีจิงป่ะ ยีห้ออินฟินิตี้เนี้ย
ความเห็นส่วนตัว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ดีจริงป่ะ
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2009 07:49  

วันทอง ผู้เขียน:
อยากรู้ว่าดีจิงป่ะ ยีห้ออินฟินิตี้เนี้ย

ลองดูที่นี้ครับเห็นมีคนเขาคอมเม้นอยู่ http://community.siamphone.com/viewtopic.php?t=300457
วันทอง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Infinity SuperKum - อินฟินิตี้
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2009 22:19  

ชัดเจนเลย เข้าไปอ่านมาแล้ว สุดยอดมากๆ กับยี่ห้อเนี้ย
ห่วยสุด ไร้ความรับผิดชอบ เอาแต่แก้ตัวไปวันๆ ขอให้กรรมตามสนอง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: