Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ประกาศรายชื่อผู้ได้รับของรางวัลจากกิจกรรมแจกเสื้อ HTC Magic

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 25 / เข้าชม: 6165
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ประกาศรายชื่อผู้ได้รับของรางวัลจากกิจกรรมแจกเสื้อ HTC Magic
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2009 17:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

รายชื่อสมาชิกที่ร่วมกิจกรรมแจกเสื้อ ห้อง Android Community

สิ่งที่สมาชิกจะได้รับเป็นของรางวัลในการร่วมสนุกครั้งนี้
1. เสื้อยืด HTC Magic "The First Android-Powered Phone" คนละ 1 ตัว
2. พวงกุญแจ ที่เปิดขวด Siamphone คนละ 1 ชิ้น

1. คุณchaivut eiamvuthikorn กรุงเทพฯ L
2. คุณกฤติน ศรีเศวต อุดรธานี L
3. คุณจารุวัฒน์ อังสนากุล กรุงเทพฯ L
4. คุณชนธร อ่อนสอาด กรุงเทพฯ L
5. คุณชลธิชา ชัยวังเย็น เชียงใหม่ M
6. คุณชลัช ทิรานนท์ กรุงเทพฯ L
7. คุณณัฐกิต พิชิตสกุลเดช กรุงเทพฯ L
8. คุณดมิสา วัชรงต์ กรุงเทพฯ L
9. คุณดาวฤกษ์ ลือชา กรุงเทพฯ L
10. คุณทศรถ สิทธิมงคล ชลบุรี L
11. คุณธนวัฒน์ แผ้วสุวรรณ นนทบุรี XL
12. คุณธนุชิต กาบสร้อย กรุงเทพฯ XL
13. คุณธเนตร ปาละวงษ์ ระยอง XL
14. คุณธิติวุฒิ วรงค์สิงหรา สมุทรปราการ L
15. คุณนัฐดนัย ครุฑหนู เชียงใหม่ L
16. คุณนัฐเวศย์ ศรีวิชัย เชียงราย L
17. คุณนันทพล ชีวายนต์ กรุงเทพฯ XL
18. คุณนิติภูมิ รุ่งนาวา กรุงเทพฯ L
19. คุณนิรันดร์ อั้งโสภาห้อง กรุงเทพฯ L
20. คุณบัณฑิต สุริยะมงคล เชียงใหม่ L
21. คุณบัลลพ พรรณมาลัย พระนครศรีอยุธยา L
22. คุณปฏิญญา จันฤาชัย กรุงเทพฯ XL
23. คุณปริญญา เจริญสุข กรุงเทพฯ L
24. คุณพงศธร ประเสริฐอัมพร กรุงเทพฯ XL
25. คุณพจน์สัณห์ งามผ่องใส กรุงเทพฯ XL
26. คุณเพชร อิ่มทองคำ ขอนแก่น XL
27. คุณไพรัตน์ บุญศรีวงษ์ กรุงเทพฯ XL
28. คุณมงคล หนูงาม กรุงเทพฯ M
29. คุณวทัญญู บุญครอบ ปทุมธานี XL
30. คุณศิริศักดิ์ สุกิจชาญยุทธ ปทุมธานี L
31. คุณศุภโชค เสาวรส จันทบุรี L
32. คุณสถาพร สายใจ กรุงเทพฯ XL
33. คุณสิทธิเดช คูวารีวงศ์ นนทบุรี L
34. คุณสิระ สิมมี นนทบุรี L
35. คุณสุภกิจ วนิชกุลพิทักษ์ กรุงเทพฯ M
36. คุณสุรเดช อุจเจริญ ลำพูน L
37. คุณหทัย ปัญญาดิลก เชียงใหม่ L
38. คุณอนันต์ จำนาญศิลป์ กรุงเทพฯ XL
39. คุณอาทิตย์ ฟิชเชอร์ อุดรธานี XL
40. คุณอิทธิพล กีรติเมธีกร (ต่าย) นนทบุรี L
41. คุณโอภาส รัตโนทยานนท์ กรุงเทพฯ L
42. คุณไอศูรย์ รัศมีจัีนทร์ กรุงเทพฯ L

User ที่สละสิทธิ์ในการรับรางวัล(ข้อมูลในการรับของรางวัลไม่ครบถ้วน)
43. kupsy23
44. monzter
45. tony147
ติดต่อรับของรางวัลได้ที่ออฟฟิสในเวลาทำการครับ Neutral

กระทู้อ้างอิงhttp://community.siamphone.com/viewtopic.php?t=294087

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Nasz เมื่อวันที่ 12 Sep 2009 12:58; ทั้งหมด 20 ครั้ง
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2009 11:45  

ขออภัยสมาชิกที่ได้รับรางวัลทุกท่านนะครับ พอดีเพิ่งได้เปิดกล่องดูเสื้อที่ส่งมาให้ครับ ปรากฏว่าข้างในมีไซส์อื่นด้วยครับ จึงขอความกรุณาสมาชิกท่านที่ได้รับรางวัล ท่านได้ทีไม่ได้แจ้งขนาดเสื้อ แจ้งเข้ามาด้วยนะครับ

ไม่รับแจ้งไซส์แล้วนะครับ
ใครที่เพิ่งโพสไปก็ลุ้นกันเอาเองนะครับว่าจะได้ XL หรือ M ครับ อิอิ Laughing

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Nasz เมื่อวันที่ 01 Sep 2009 15:38; ทั้งหมด 9 ครั้ง
aloneman03
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2009 13:39  

ขอโทษด้วยครับ ไม่แน่ใจว่า ได้ส่งเสื้อแล้วหรือยัง ถ้ายังขอรบกวนเปลี่ยนที่อยู่นิดนึงครับ

เนื่องจากช่วงเดือนที่ผ่านมา จดหมายไปไม่ถึงบ้าน 3 ฉบับแล้ว

ผมเลยกลัวว่า ถ้าส่งไปแล้ว จะไม่ถึงอีกน่ะครับ

แต่ถ้าส่งแล้วก็ไม่มีปัญหาครับ เดี๋ยวรอลุ้นอีกที

ที่อยู่ได้อัพเดตไว้ที่ ข้อมูลส่วนตัวแล้วครับ

ขอขบอคุณมากครับ

ขอเป็น Size: L ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย aloneman03 เมื่อวันที่ 31 Aug 2009 08:10; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Zatang
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2009 22:05  

ผมขอเป็น L นะครับ
myrunnary
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2009 22:23  

นิรันดร์ อั้งโสภา (ห้อง มาจากไหนหว่าา) เบอร์ L ครับ
ดีใจมากเลยครับ ไม่เคยได้ของรางวัลจากเน็ตเลยสักครัั้ง
mrtonmai
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Aug 2009 19:08  

ขนาด XL ครับ ขอบคุณคุณ Nasz ด้วยครับ ถ้าไม่รบกวนมากขอเลขบัญชีทีครับ พอดีอยากช่วยบริจาคเป็นค่าจัดส่งของครับ
ysl
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Aug 2009 23:48  

ผม ศิริศักดิ์ สุกิจชาญยุทธ ขอ size L ครับ

ขอบคุณคร้าบบบ
dekkeng
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Aug 2009 17:47  

นิติภูมิ รุ่งนาวา

ไซส์ L ครับผม Very Happy
doodeewa
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2009 08:00  

ถ้าเป็นไปได้ผมของ ไซส์ L นะครับ

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆมากๆครับ พึงได้รับของรางวัลในเน็คครั้งแรกเลย Very Happy ดีใจจัง Laughing
saint026
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2009 09:43  

อดได้ อิอิ

ยินดีกับคนที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับ
ysl
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2009 00:06  

เย่ดีใจ

แล้วของรางวัล ให้ไปรับเอง หรือส่งมาครับกระผม
Kizz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2009 00:11  

อ่ะ ชื่อสุดท้ายพอดี ^^ Laughing
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2009 00:19  

ysl ผู้เขียน:
เย่ดีใจ

แล้วของรางวัล ให้ไปรับเอง หรือส่งมาครับกระผม

ห่อใส่ซองไว้แล้วครับเหลือแค่หิ้วไปส่งที่ไปรษณีี ใจร้อนแวะมารับเองก็ได้นะครับ Rolling Eyes
ysl
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2009 01:35  

Nasz ผู้เขียน:
ysl ผู้เขียน:
เย่ดีใจ

ห่อใส่ซองไว้แล้วครับเหลือแค่หิ้วไปส่งที่ไปรษณีี ใจร้อนแวะมารับเองก็ได้นะครับ Rolling Eyes

55+ ท่าทางจะไกลครับ รออยู่บ้านดีก่า
Nadanai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2009 22:11  

เย้ เราก็ได้ อิอิ ขอบคุณมากครับผม
ไม่ทราบว่าส่งของวันไหนครับ ผมอยู่เชียงใหม่เหอะๆ
l2eaction
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2009 12:26  

ผมได้รับเสื้อแล้วนะครับได้ไซด์ XL อ่ะ ใส่แล้วเป็นเด็กบอร์ดเลย (ใหญ่เบิ้ม)
โชคยังดีที่ไม่ได้ไซด์ M นะไม่งั้นผมคงร้องไห้ไปสามวันสามคืนเต็มๆ (เว่อร์ไปไหม)
อ๊ะ ได้พวงกุญแจ(เปิดขวด)สยามโฟนด้วย ขอบคุณมากนะครับ
ขอให้คุณNaszและผู้มีส่วนร่วมทุกคน มีแต่ความสุขครับ
doodeewa
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2009 13:26  

l2eaction ผู้เขียน:
ผมได้รับเสื้อแล้วนะครับได้ไซด์ XL อ่ะ ใส่แล้วเป็นเด็กบอร์ดเลย (ใหญ่เบิ้ม)
โชคยังดีที่ไม่ได้ไซด์ M นะไม่งั้นผมคงร้องไห้ไปสามวันสามคืนเต็มๆ (เว่อร์ไปไหม)
อ๊ะ ได้พวงกุญแจ(เปิดขวด)สยามโฟนด้วย ขอบคุณมากนะครับ
ขอให้คุณNaszและผู้มีส่วนร่วมทุกคน มีแต่ความสุขครับ

ไม่รู้ว่าถ้าผมได้จะเป็นแบบท่านไหม Laughing
ysl
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2009 16:22  

ขอบคุณมากครับ

ได้รับแล้วเช่นกัน ไซส์ L พอดีเด๊ะเลย โชคดี อิอิ
dragoncat
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2009 18:32  

ได้ของแล้วครับ
chaivut
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Sep 2009 19:10  

received the prize krub, thanks so much
Zatang
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 08:55  

ได้รับแล้วครับ Very Happy
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 09:55  

ว่างๆ ถ่ายรูปตอนใส่เสื้อมาให้ดูหน่อยนะครับ Rolling Eyes
myrunnary
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2009 13:18  

Nasz ผู้เขียน:
ว่างๆ ถ่ายรูปตอนใส่เสื้อมาให้ดูหน่อยนะครับ Rolling Eyes

ได้แล้ว สวยมาก เดี๋ยวคืนนี้ใส่ถ่ายรูปให้ดูคร๊าบบบบ Cool

[url]<embed type="application/x-shockwave-flash" src="http://picasaweb.google.co.th/s/c/bin/slideshow.swf" width="288" height="192" flashvars="host=picasaweb.google.co.th&hl=th&feat=flashalbum&RGB=0x000000&feed=http%3A%2F%2Fpicasaweb.google.co.th%2Fdata%2Ffeed%2Fapi%2Fuser%2Frunnary%2Falbumid%2F5378743948414379041%3Falt%3Drss%26kind%3Dphoto%26hl%3Dth" pluginspage="http://www.macromedia.com/go/getflashplayer"></embed>[/url]
terk
Year's Star

จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2009 08:43  

อยากกกกกกกกกได้ มั้งงงง
loliconz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2009 15:30  

ได้รับเสื้อแล้วค่ะ
สวยมาก ๆ ค่ะ

ขอบคุณ siamphone ค่ะ
Very Happy
xdesign2008
Year's Star

จังหวัด: เพชรบูรณ์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2009 08:30  

ทศรถ
ได้รับเสื้อแล้ว ขอบคุณมากครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: