Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Infinity Doofee4s - อินฟินิตี้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 13 / เข้าชม: 23112
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Infinity Doofee4s - อินฟินิตี้
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2009 16:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Infinity Doofee4s - อินฟินิตี้
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/infinity/doofee4s.htm

น้องสวย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Infinity Doofee4s - อินฟินิตี้
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2009 15:46  

ใครที่คิดจะซื้อ ก็ดูดี ระวังๆกันหน่อยนะ คัวเครื่องค่อบค้างบอบบางมาก

เคยซื้อมาใช้แล้ว ไม่ถึงเดือนที่ชาร์จเสีย ทำเครื่องตกที่เดียวบอดี้ แตกเลย

เซงมากๆ เลย
MR. VI
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Infinity Doofee4s - อินฟินิตี้
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2009 14:13  

สวย ว่ะ บางดี อยากรู้ราคาเท่าไหร่ มีขายที่ไหน
สุโค่ยย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Sep 2009 16:05  

น้องสวยนี่ใช้มือถือยี่ห้อนี้ทุกรุ่นเลยหรอ เห็นโพสทุกกระทู้เลยง่ะ เราใช้รุ่นนี้ไม่เห็นมีอะไรเลย แข็งแรงดี บาง สวยดีๆ ถ้าใช้รุ่นไหนก็บอกรุ่นเลย ไม่ได้โพสทุกเครื่อง มันไม่ดีนะ Sad
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Sep 2009 21:43  

big c ขาย 2990 บาท
น้องสวย...สุด
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Sep 2009 17:20  

ว๊ากกก.....จิตหงุดหงิมหรออออ น้อง...ก๊ากกกกกกกกกกก

เห้อออออ เบื่อพวกเกรียน พวกกาก
Do What I say!
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 30 Sep 2009 12:43  

น้องสวย ผู้เขียน:
ใครที่คิดจะซื้อ ก็ดูดี ระวังๆกันหน่อยนะ คัวเครื่องค่อบค้างบอบบางมาก

เคยซื้อมาใช้แล้ว ไม่ถึงเดือนที่ชาร์จเสีย ทำเครื่องตกที่เดียวบอดี้ แตกเลย

เซงมากๆ เลย

ไม่รู้จะมาโพสต์ทำไม ทำเครื่องตกมันก็หลุดประกันทุกยี่ห้อล่ะครับ ที่ชาร์จเสีย อุปกรณ์เสริมพังมันก็มีเงื่อนไขการรับประกัน ว่าเสียจากการผลิตหรือจากการใช้งาน ลองติดต่อผู้จัดจำหน่ายหรือบริษัทดูก่อนสิครับ ผมว่าเขาไม่น่าทิ้งลูกค้าหรอกครับ แค่ที่ชาร์จอันละไม่กี่บาทบริษัทไม่น่าจะเสียงกับข้อครหาตรงนี้ และทำให้แบรนด์เขาเสียหายไปด้วย มุมมองของ User จริงๆ ไม่แค่แค่ Just Use

ผมว่าเดี๋ยวนี้ House Brand แคร์ลูกค้ามากถึงมากที่สุดนะครับ หาลูกค้าอยากนะครับ เขาคงไม่อยากให้ลูกค้าหลุดมือสักราย เพราะคุณภาพสินค้า และ Defected Rate สินค้าในตลาดไม่แตกต่าง แล้วมันจะแตกต่างตรงไหน ก็บริการหลังการขาย ความเชื่อมั่นที่ต้องสร้างให้ผู้บริโภครับรู้ บางเรื่องเขาหยวนๆ นะครับ เป็นมิตรกว่าอินเตอร์แบรนด์เยอะ ลองไปโพสต์แบบนี้ในกระทู้อินเตอร์แบรนด์ คุณจะโดนสาวกมาจวกครับ สรุปแล้ว ไม่รุ้โพสต์ทำไม Crying or Very sad
Yesssssssssss
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Oct 2009 17:47  

อ่านแล้วโดนไปเลยเต็มๆ กับ "น้องสวย" นั้นดิมียี่ห้อไหนบ้างที่เครื่องตกแล้วยังไม่หมดประกัน

จะรีบซื้อมาใช้สักโหล สองโหลเลยให้ตาย ห... ต่อให้เป็นโนเกียลองได้ลงน้ำ ก็หมดประกัน

ล่ะครับเจ้านายๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดีแต่เก่งกับพวก House Brand ลองเข้าไปด่าใน Inter Brand ดูบ้างสิครับจะเป็นไง

นี่ล่ะน่ะ สมอง................. ปัญญา........ย
5555+
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Oct 2009 17:49  

r;d ohv' l;p skp sy; wx wso s,f ]t gouhp .........vb vb vb
สุดๆ เลย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Oct 2009 21:54  

ระวังนะครับผม จะซื้อยี่ห้อนี้ดูดีๆ กันหน่อยนะครับ
ระวังจะโดนย้อมแมวขายนะครับ เอาเหล้าเก่าใส่ขวดใหม่
เข้าไปอ่าน ในกระทู้รุ่น โอเปร่า 2 กันก่อนครับของเราแรง
มากๆ ที่นี่เขาหลอกลวงลูกค้ากันเก่งครับ ซื้อไปใช้แล้วจะเสียใจ
ไม่คุ้มกับเงินที่จ่ายไปหรอกนะครับ เก็บเงิน 2-3 พัน ไปซื้อยี่ห้อ
ที่ได้คุณภาพมากกว่านี้ดีกว่าครับผม

หลอกลวง หลอกลวง หลอกลวง หลอกลวง หลอกลวง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 16 Oct 2009 17:41  

นี่แหละครับ ประเภทผิดแล้วไม่รู้จักสำนึกยอมรับผิดว่าสินค้าตัวเองไม่ได้เรื่อง

ไม่ได้มาตรฐานเอาเสียเลย แล้วยังมาแถใส่ชาวบ้านเขาอีก เบื่อจริงพวกอึ่ง
บอมแบม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 Oct 2009 21:46  

I mobile ดีกว่าครับซื้อมาขายไปราคาไม่ตกเท่าไรด้วย อย่างน้อยเวลาขาย
เครื่องมือสองก็ยังดูดีมีคุณภาพและราคายังดีกว่าเฮ้าส์แบรนด์รายอื่นๆ นะครับ
รับรองไม่ต้องมาปวดหัวเรื่องศูนย์ซ่อมและ ความรับผิดชอบต่างๆ อีกด้วยครับ
เพื่อน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 Oct 2009 21:52  

ได้ข่าวจากเพื่อนคนหนึ่งที่เคยหลงอยู่ที่นี่เป็นแรมปี ตั้งแต่บริษัทฯ เช่าอยู่ชั้น 10 ที่เดอะมอลงามฯ

แต่เขาถนัดในเรื่องของโปรแกรมซอฟแวร์โมบายค่ะ
เห็นบอกว่า ของก็เหมือนๆ กันหมดแต่ขึ้นอยู่ความสัมพันธ์
ในการใช้งาน และวัสดุว่าของใครดีกว่านี่ค่ะ (รึเปล่า)
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Feb 2010 08:56  

ห่วยๆๆๆ ยี่ห้อนี้ห่วยอย่างแรงงงง Evil or Very Mad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: