Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
รูปร่างหน้าตา LG GW620 Android with full QWERTY keyboard

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3863
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รูปร่างหน้าตา LG GW620 Android with full QWERTY keyboard
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 17:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

หน้าจอ 3 นิ้ว

กล้อง 5 ล้านพิกเซล

full QWERTY keyboard

ข้อมูลหลักๆตอนนี้มีแค่นี้ครับ Laughing

ตอนนี้ข่าวโทรศัพท์มือที่ใช้ OS Android ก็เกือนครบทุกค่ายดังๆหมดแล้ว

(โนเกียเท่านั้นที่ยังไม่มีข่าว คงเพราะเค้ามี Symbian OS )

source Cell Phone Reviews, News, Specs and Info

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย doodeewa เมื่อวันที่ 14 Sep 2009 17:53; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 17:50  

แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไม่รู้ว่าจะเป็นตัวนี้หรือเปล่าที่จะเข้าไทยมกราปีหน้า Shocked เอามาตีกับโมโตหรือเปล่าเนี้ย Confused
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 17:52  

อ่าวดูผิด ฮาๆ นึกว่า SE

LG หรอกเหรอเนี้ย LG ยังไม่มีข่าวว่าตัวใหนจะเข้าไทยนะครับ Rolling Eyes
doodeewa
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 17:56  

Nasz ผู้เขียน:

LG หรอกเหรอเนี้ย LG ยังไม่มีข่าวว่าตัวใหนจะเข้าไทยนะครับ Rolling Eyes

se ที่จะเป็น Android มีแต่ x3 ใช่ไหมครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 18:00  

doodeewa ผู้เขียน:
Nasz ผู้เขียน:

se ที่จะเป็น Android มีแต่ x3 ใช่ไหมครับ

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ เห็นว่าอีกไม่กี่วันนี้ก็คงมีข่าวเปิดตัวอะครับ คาดว่าเดือนนี้จะมีเปิดตัวแอนดรอยด์อีกประมาณ 2 เครื่องครับ

ก็ต้องมารอดูกันว่า SE จะเปิดตัวเครื่องใหนอะครับ ถ้าเปิดตัวเครื่องใหนก็เครื่องนั้นแหละครับเข้าไทยแน่นอน มกราคม ปีหน้าครับ Wink
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2009 18:06  

SE ปีหน้าคับ

แต่ว่า LG ยังไม่ได้ข่าว ขอรับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: