Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ยังมีคนใช้ G1 กันอยู่ไหมครับ ^^

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4936
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ยังมีคนใช้ G1 กันอยู่ไหมครับ ^^
วันที่โพสท์ : 01 Oct 2009 00:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ แอรนดอยตัวแรกครับ เลยเลือกเจ้าตัวนี้ไม่ชอบ เมจิกครับ จริงๆอยากได้ Hero นะครับแต่ว่าราคายังสูงอยู่ มือใหม่เอาไว้เล่นตัวนี้คล้องๆก่อน อิอิ บ่นมายาว อยากรู้ว่าตอนนี้ยังมีคน เป็นเจ้าของเจ้า G1 อยู่ไหมครับ ผมจะได้หาคนเป็นที่พึ่งหน่อยครับ ^^ ขอบคุณครับ Very Happy
popcom
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ยังมีคนใช้ G1 กันอยู่ไหมครับ ^^
วันที่โพสท์ : 01 Oct 2009 07:53  

เพื่อนผมหลายคนก็ใช้อยู่ ในนี้ก็มีสมาชิกหลายคนใช้นะครับ สงสัยอะไรถามเข้ามา ผมว่าสมาชิกทุกคนที่ทราบคำตอบ ยินดีช่วยเหลือครับ
Very Happy
kongky
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ยังมีคนใช้ G1 กันอยู่ไหมครับ ^^
วันที่โพสท์ : 01 Oct 2009 15:21  

ขอบคุณมากครับ นึกว่าจะโดดเดี่ยวซะแว้ว ^^
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
วันที่โพสท์ : 01 Oct 2009 17:14  

ผมก็ยัง G1 อยู่น่ะคับ หุหุ
ikyle
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Oct 2009 21:55  

G1 too

i love g1 more than others
T
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Oct 2009 11:21  

G1 เหมือนกันคะ ชอบที่สุดอะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: