Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 วิธีลบโปรแกรม ใน smart phone

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 13751
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : วิธีลบโปรแกรม ใน smart phone
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2009 22:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบวิธีลบโปรแกรมที่ดาว์นโหลดมา และจะไม่ใช้ ทำยังไงค่ะ ช่วยตอบด้วยค่ะ
เป็น smartphone samsung b7320 Omnia Q
ขอบคุณค่ะ
ไข่เจียวยัดไส้
Gold Member
Gold Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: วิธีลบโปรแกรม ใน smart phone
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2009 01:50  

uracha ผู้เขียน:
อยากทราบวิธีลบโปรแกรมที่ดาว์นโหลดมา และจะไม่ใช้ ทำยังไงค่ะ ช่วยตอบด้วยค่ะ
เป็น smartphone samsung b7320 Omnia Q
ขอบคุณค่ะ

เข้าไปที่ Settings แล้วเลือก Remove Programs
uracha
Year's Star

หัวข้อ : Re: วิธีลบโปรแกรม ใน smart phone
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2009 21:17  

ไข่เจียวยัดไส้ ผู้เขียน:
ขอบคุณค่ะ

เข้าไปที่ Settings แล้วเลือก Remove Programs

ขอบคุณมากๆๆๆ ค่ะ
uracha
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Oct 2009 22:30  

ไข่เจียวยัดไส้ ผู้เขียน:
ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณมากๆๆๆ ค่ะ

ลองเข้าไป Settings แล้วเลือก Revmove Programs แล้ว
แต่ลบไม่ออกค่ะ ถ้ามีอาการแบบนี้ต้องทำยังไงค่ะ หรือว่าต้อง
Reset เครื่องใหม่ค่ะ ช่วยรบกวนตอบด้วยนะค่ะ มือใหม่นะค่ะ
ไข่เจียวยัดไส้
Gold Member
Gold Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 07 Oct 2009 16:26  

ลอง ปิด แล้ว เปิด เครื่องใหม่ จากนั้นเข้าไป Remove ทันที

ถ้ายังไม่ได้ ผมก็จนปัญญา มยุรา ช่วยด้วย -*-

ขนาดคอมพิวเตอร์เอง ก็ยังมีบางโปรแกรมที่ไม่สามารถ Uninstall ได้เลย ><

ต้องให้เทพ PPC เข้ามาช่วยแล้วล่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: