Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 w580i ผมเวลาใส่หูฟังวิทยุแระพอถอดหูฟังแล้วสไตท์ขึ้นจะมีเสียงอะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 28401
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : w580i ผมเวลาใส่หูฟังวิทยุแระพอถอดหูฟังแล้วสไตท์ขึ้นจะมีเสียงอะ
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2009 02:12  
ตอบโดยอ้างถึง  

w580i ผมเวลาใส่หูฟังวิทยุแระพอถอดหูฟังแล้วสไตท์ขึ้นจะมีเสียงอะ

เหมือนเสียง ช็อต ลำโพง ดัง ชึกๆ เป็นเฉพาะตอนเวลาสไตท์ ขึ้นอะคับ

ต้องปิดวิทยุ แล้ว เปิด mp3 ในเครื่อง แล้ว ค่อยถอดหูฟัง เสียงดังชึกถึงจะหายครับ หรือ ถอดหูฟัง แล้วเปิด mp3 ในเครื่อง เสียง ที่ว่าก็หาย เหมือนกัน

หรือไม่ ก็ปิด เครื่อง แล้วเปิดใหม่อะครับ เสียง ที่ว่าก็หาย เหมือนกัน

แต่ ใส่หูฟัง ฟัง mp3 ในเครื่องพอถอดหูฟัง สไตท์ขึ้น ก็ปกตินะ เป็นเฉพาะวิทยุ อะครับ

มันเป็นอะำไรหรอครับ ช่วยบอกที -*-
moonset1990
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: w580i ผมเวลาใส่หูฟังวิทยุแระพอถอดหูฟังแล้วสไตท์ขึ้นจะมีเสียงอะ
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2009 14:47  

มะมีใครรตอบเยย -*-

อัพฟิมแวร์ มันจะหายปะอะ
moonset1990
Year's Star

หัวข้อ : Re: w580i ผมเวลาใส่หูฟังวิทยุแระพอถอดหูฟังแล้วสไตท์ขึ้นจะมีเสียงอะ
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2009 16:47  

moonset1990 ผู้เขียน:
มะมีใครรตอบเยย -*-

อัพฟิมแวร์ มันจะหายปะอะ

555+ ตอนนี้ อัพ ฟีมแวร์ ล่าสุดแล้ว เสียงที่ว่าหายไปแล้ว 555+

อัพเอง ตามกระทู้นี้ อัพไปเสียวไป -*-
http://www.se-society.com/forum/viewtopic.php?t=1619
pasurat
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 19 Oct 2009 15:00  

ถ้าไม่รู้ว่าเป็นอะไร อาจจะเอาไปให้ที่ร้านดูได้ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: