Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ร้านไหนขายHtc Tattoo แบบจัดส่งถึงที่มั่ง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 7 / เข้าชม: 8349
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ร้านไหนขายHtc Tattoo แบบจัดส่งถึงที่มั่ง
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2009 13:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ง่ายๆคับ
ร้านขายโทรศัพท์ที่ไหนมีบริการมาส่งที่ชลบุรีมั่งคับ

ที่Central ชลบุรี ขายTattoo 16900 แพงมากอ่ะ ต่อแล้วมันไม่ลดด้วยอ่ะ
Magic 17900 (คนละร้านกันนะ) แล้วอย่างนี้ซื้อMagic ไม่ดีก่าเหรอต่างแค่พันเดียวเองอ่ะ

ร้านไหนบริการส่งถึงที่ทิ้งเบอร์ไว้ทีนะคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ร้านไหนขายHtc Tattoo แบบจัดส่งถึงที่มั่ง
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2009 16:25  

tohome.com ครับ ต่างจังหวัดคงจะชาตเพิ่มหน่อยแต่ไม่น่าถึง 16900 โดนโก่งไปตั้ง 3000 แน่ะ
TonSer
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ร้านไหนขายHtc Tattoo แบบจัดส่งถึงที่มั่ง
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2009 17:25  

คนขายน่าจะเข้าใจผิดเป็น Touch2 ครับ เพราะราคาไม่น่าโก่งกันขนาดนี้
สองตัวนี้ออกเสียงคล้ายกันแต่ราคาต่างกันนะครับ

Very Happy
numlock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2009 19:04  

Tattoo ยังไม่มีขายนิครับ เหอๆ เพิ่งจะวางตลาดวันนี้เอง Rolling Eyes
schneider3
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 Oct 2009 23:51  

numlock ผู้เขียน:
Tattoo ยังไม่มีขายนิครับ เหอๆ เพิ่งจะวางตลาดวันนี้เอง Rolling Eyes
มันมีเปิดหั้ยจองนานแล้วนี่คับ หมดเขตจองเมื่อวันที่20 ต.ค. ที่ผ่านมานี่เอง ผมว่าร้านก็คงซื้อมาราคานี้แหละคับแล้วเอามาโก่งราคา
schneider3
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 Oct 2009 23:54  

TonSer ผู้เขียน:
คนขายน่าจะเข้าใจผิดเป็น Touch2 ครับ เพราะราคาไม่น่าโก่งกันขนาดนี้
สองตัวนี้ออกเสียงคล้ายกันแต่ราคาต่างกันนะครับ

Very Happy
ผมว่ามันไม่น่าเข้าใจผิดนะคับ มันหยิบเครื่องTattoo ขึ้นมาหั้ยผมลองสัมผัสด้วยคับ ถ้ามันเข้าใจผิดก็คงเข้าใจสลับกะTouch2 ทั้งเครื่องและราคาเลยละคับ
numlock
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2009 23:55  

schneider3 ผู้เขียน:
numlock ผู้เขียน:
มันมีเปิดหั้ยจองนานแล้วนี่คับ หมดเขตจองเมื่อวันที่20 ต.ค. ที่ผ่านมานี่เอง ผมว่าร้านก็คงซื้อมาราคานี้แหละคับแล้วเอามาโก่งราคา

คงโก่งไม่ได้หละ เดี่ยวก็วางขายกันทั่วบ้านทั่วเมืองหละครับ เปิดตัวไปแล้วตอนเย็นอะ เหอๆ Twisted Evil
schneider3
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 Oct 2009 23:57  

Anonymous ผู้เขียน:
tohome.com ครับ ต่างจังหวัดคงจะชาตเพิ่มหน่อยแต่ไม่น่าถึง 16900 โดนโก่งไปตั้ง 3000 แน่ะ
ขอบคุณที่แนะนำคับ แต่อยากได้ร้านที่มันมาเก็บเงินปลายทางมากกว่าอ่ะคับ แต่อันที่จริงเดี๋ยวผมหาเวลาว่างเข้าไปซื้อที่เมืองหลวงเองก็ได้คับ ผมอยู่แค่ชลบุรีเอง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: