Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 GT 505 จะปิดเสียงเวลาถ่ายรูปยังไงค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 20792
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
isara.to.freedom
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : GT 505 จะปิดเสียงเวลาถ่ายรูปยังไงค่ะ
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2009 13:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

เวลาถ่ายรูปมันปิดเสียงได้ป่ะค่ะ เพราะเลือกหมวดเงียบแล้วมันก็ยังมีเสียงอยู่อ่ะค่ะ
Newhope
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: GT 505 จะปิดเสียงเวลาถ่ายรูปยังไงค่ะ
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2009 23:08  

isara.to.freedom ผู้เขียน:
เวลาถ่ายรูปมันปิดเสียงได้ป่ะค่ะ เพราะเลือกหมวดเงียบแล้วมันก็ยังมีเสียงอยู่อ่ะค่ะ

ระบบมันไม่ให้เราปิดครับ..เป็นเพราะกม.ต่างประเทศ เค๊าเอาไว้กันพวกแอบถ่ายอ่ะครับ

ตัวผู้ผลิตเลยต้องกันเอาไว้..แต่ถ้ามันดังเกินไป เห็นมีคนแนะนำว่า เวลาเราจะถ่ายรูปให้

เราเอานิ้วที่ว่างๆ บังตรงช่องเสียงด้านบนของหน้าจอ มันจะช่วยได้เหมือนกันนะครับ!
isara.to.freedom
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ : Re: GT 505 จะปิดเสียงเวลาถ่ายรูปยังไงค่ะ
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2009 22:54  

ทุกวันนี้ ก็ต้องทำอย่างงั้นค่ะ 55+
sowynarak
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2010 11:49  

เขาทำไว้กันแอบถ่าย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: