Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Philips k700 - ฟิลิปส์

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 42 / เข้าชม: 126105
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Philips k700 - ฟิลิปส์
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2009 17:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Philips k700 - ฟิลิปส์
รีวิวโทรศัพท์ : http://www.siamphone.com/review/2010/philips/k700/page.htm
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/philips/k700.htm

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 29 Jul 2010 13:33; ทั้งหมด 1 ครั้ง
เด็กน้อย..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Philips k700 - ฟิลิปส์
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2009 21:29  

สวยดีนะครับ
harumo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Philips k700 - ฟิลิปส์
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2009 23:25  

โววว..

แปลก แวก แนวว จิงๆๆ

สวยสะดุดตา

หนีออกจากรูปแบบเดิมๆ อย่าง โนเกีย ซัมซุง อารายเป็นต้นน...
yukari1991
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2009 15:12  

ดูทรงนึกว่ากล้อง 8 ล้าน

เสียดายเนาะ
sapoon
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 24 Nov 2009 18:51  

ดูเรียบง่ายแต่สวยดีนะ
yootty
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2009 22:26  

สวยครบ แต่ไม่มีแฟรชง่ะ
teddydan
Mobile Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 24 Nov 2009 23:35  

สวยจังครับ

คิดว่าเครื่องเล่นมีเดียซะอีกครับ

ดูไม่เหมือนโทรศัพท์เลย

ถ้าไม่แพงก้น่าเล่นนะ

แบตอึดดียี่ห้อเนี้ยอ่ะ
aries-taurus
Year's Star

วันที่โพสท์ : 25 Nov 2009 01:23  

รุ่นนี้สวยดีค่ะ มองทีแรกนึกว่าเครื่องเล่น MP4 / MP5 ซะอีก Wink
TP
Senior Member
Senior Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 25 Nov 2009 10:06  

หวังว่าแจ๊คหูฟังคง 3.5 นะจะได้เล่นหูฟังมาตราฐานกันครับ
เป็นทางเลือกอีกตัวหนึ่งถ้า 3.5 ครับ
arkrachai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: แม่ฮ่องสอน
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2009 12:25  

ประมาณว่าเอา เครื่องเล่น mp3 มาพัฒนาเป็นโทรศัพท์ รอสาย 30 วันเนี้ยไม่รู้เอาเข้าจริงจะอยู่ได้กี่วันก็ไม่รู้ กลัวอีกอย่างคือ แบต กลัวหายากในต่างจังหวัดเนี้ยแหละ ของผม แบต moto ไม่รู้จะไปหาร้านไหน ร้านมีแต่โนเกีย กะ ไอโมบาย
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2009 23:54  

ข้างหน้าสวยดีนะ
แต่ข้างหลังมันแปลกๆ Shocked
aTong
Year's Star

วันที่โพสท์ : 26 Nov 2009 00:41  

ไม่เคยใช้ยี่ห้อนี้เรยคับ

น่าใช้จัง
เหมือนโทรศัพท์ญี่ปุ่นดีคับ

ชอบๆ
KreanInW9595
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2009 04:33  

ชอบการออกแบบมากๆเลยครับ

จริงๆก็ชอบการออกแบบผลิตภัณฑ์ของ Phillips เค้าทุกอย่างเลย
invizjae
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: sukhothai
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2009 20:59  

อยากเห็นเมนูอื่นๆ อ่ะ
monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เขตปกครองพิเศษ
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2009 01:18  

ออกมาหลากสีคงจะขายดีไม่น้อย
kirakira
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 14 Feb 2010 15:09  

เอาเข้ามาขายได้เเล้วครับ อยากได้เป็นเจ้าของ
JOhn NeKKaseD
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2010 23:31  

งามแต้ๆ จากรีวิวของ mxphone เขาบอกว่ามีช่อง 3.5 ด้วยนะเอ้อ

แต่จะหาซื้อได้ที่ไหน ?
ฟังเพลงดีกว่า
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Jun 2010 14:06  

น่าจะใช่แจ๊คหูฟัง 3.5 นะครับ
http://www.mobile-review.com/review/image/philips/k700/pic/all-face.jpg
kinntaro
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Jul 2010 23:46  

รุ่นนี้ที่ ซีคอนฯ มีขายอยู่ชั้นสอง ใกล้กับแบงค์กสิกรไทย เห็นวางขายในราคา 5990.- (แถมลำโพงจิ๋วมาให้ด้วย) สวยดีครับ แต่น่าจะมีตัวสีดำทั้งเครื่อง เพราะที่เห็นก็เป็นสีตามรูปที่โชว์ครับ Very Happy
LADY GAGA
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Jul 2010 17:10  

kinntaro ผู้เขียน:
รุ่นนี้ที่ ซีคอนฯ มีขายอยู่ชั้นสอง ใกล้กับแบงค์กสิกรไทย เห็นวางขายในราคา 5990.- (แถมลำโพงจิ๋วมาให้ด้วย) สวยดีครับ แต่น่าจะมีตัวสีดำทั้งเครื่อง เพราะที่เห็นก็เป็นสีตามรูปที่โชว์ครับ Very Happy
ที่IECเซ็ลทรัลปิ่นเกล้าก็มีนะเท่าที่เดินดูราคาเท่ากันแถมลำโพง+เมม 2GB เล่นเครื่องมาแล้วเสียงแหล่มมาก Shocked กะว่าภายในอาทิตย์หน้าจะสอยมาใช้สักตัว [/b]
ชอบชวนซื้อ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 Jul 2010 15:07  

สวยครับ ชอบ... Very Happy
bayjita
Grand Member
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: สระแก้ว
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2010 18:12  

นานๆจะมีมะกะเค้าซะทียี่ห้อนี้
K700
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 30 Jul 2010 00:31  

ใครซื้อมาใช้แล้วเป็นงัยบ้างครับ...เล่น facebook ได้จริงใหม..เสียงเวลาคุยดังไหม ...อยากทราบข้อมูลครับ
Lovers
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Aug 2010 15:35  

เงียบเกินไปแล้ว Question
ขอเป็นอีกเสียงนึงนะคับ
ใครซื้อมาใช้แล้วช่วนมา รีวิวรายละเอียดหน่อยคับ
อยากรู้เรื่องเสียงเรื่องเข้าเหมือนกันว่า เวลามีคนโทรเข้าแล้ว เสียงเรียกเข้าดังเลย หรือว่า ดังเบา ๆ ก่อนแล้วค่อยดัง Neutral
Lovers
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Aug 2010 18:44  

Lovers ผู้เขียน:
เงียบเกินไปแล้ว Question
ขอเป็นอีกเสียงนึงนะคับ
ใครซื้อมาใช้แล้วช่วนมา รีวิวรายละเอียดหน่อยคับ
อยากรู้เรื่องเสียงเรื่องเข้าเหมือนกันว่า เวลามีคนโทรเข้าแล้ว เสียงเรียกเข้าดังเลย หรือว่า ดังเบา ๆ ก่อนแล้วค่อยดัง Neutral

ไปฟังมาละคับ โทรเข้าแล้ว ดังเลย Very Happy
รอก่อนหวังว่าราคาจะลงน๊า Smile
ต้มข่าไก่
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Aug 2010 12:03  

ยี่ห้อนี้ เขาเป็นจ้าวแห่ง innovationไม่ว่า แผ่น CD ที่เราได้เคยใช้กันครับ หรือสินค้าหน้าตาแปลกใหม่ไม่โหลครับ (เคยได้เคยได้ยินจากคนไทยที่ไปทำงานที่บริษัทนี้ที่ เมกาครับ)
ถ้าว่างๆลองเข้าไปดูในเวปของฟิลิปส์เขาก็ได้นะครับ เสียดายที่ไม่ค่อยรู้ว่าสินค้าเขาจะไปขายที่ไหนกัน เคยใช้ รุ่น 9@9 แบตอึดโครต
DARKNESSCHANG
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 Aug 2010 20:25  

วันนี้เท่วห้างแอบไปเห็นมาราคาก็ไม่ลด

เท่าที่ลองจับเล่นดูผมก็ว่ามันใช้ได้นะครับ

กดเข้าเมนูทีนึงหน้าตาก็ดูดีใช้ได้ แต่พอเข้าไปอีกขั้นก็มีกลิ่นอายพวกเครื่องจีนหรือพวกไอโมบายเล็กน้อย(เล็กน้อย)

ดูกล้อง 3.2 ก็จริง แต่เท่าที่ดูคุณภาพถือว่าดีเลย ลองมุมมืดหน่อย noise ก็ไม่ค่อยมี แต่เสียตรงที่วีดีโออัดได้แค่ 176x144 เท่านั้น

ข้อดีตรงแบตอึดนี่น่าสนน่ะครับ เพราะใช้เครื่องดีๆรุ่นอื่น ถือได้วันเดียวก็ต้องชาร์จซะแล้ว
Lovers
Year's Star

วันที่โพสท์ : 24 Sep 2010 12:15  

ขาย Philips K700 ราคา 4800 สนใจโทรถามได้ที่ 0868277153
อุปกรณ์ทุกอย่างตามที่ทางเว็บ รีวิวไว้เลยคับ
sama
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สอบถามคนเคยใช้งานครับ
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2010 18:02  

คือผมอยากได้เครื่องรุ่นนี้มาก กะว่าจะไปซื้อมาใช้ รบกวนบอกข้อดีและข้อเสียให้หน่อยนะครับ
ขอถามเรื่องเสียงสนทนาว่าเสียงดังฟังชัดดีไหมครับ อยู่ในที่เสียงดังๆนี่เป็นไงบ้างครับ
ขอบคุณครับ
sama
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สอบถามคนเคยใช้งานครับ
วันที่โพสท์ : 08 Oct 2010 18:02  

คือผมอยากได้เครื่องรุ่นนี้มาก กะว่าจะไปซื้อมาใช้ รบกวนบอกข้อดีและข้อเสียให้หน่อยนะครับ
ขอถามเรื่องเสียงสนทนาว่าเสียงดังฟังชัดดีไหมครับ อยู่ในที่เสียงดังๆนี่เป็นไงบ้างครับ
ขอบคุณครับ
teddydan
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Nov 2010 10:37  

ซื้อมาใช้แล้วครับ เมื่่อวานนี้ ซื้อที่ตะวันนาครับ มีช็อปฟิลิปส์อยุ่ที่นั่น

ซื้อมา 4,999 บาทครับ ราคาโปรโมชั่นครับ

ลองฟังเพลงเสียงกระหึ่มมากครับ ยิ่งถ้าใส่หูฟัง เสียงจะยิ่ง มหาศาลมากกกกกกก

ถึงจะไม่ใช่ แจ็ค 3.5 แต่สายหูฟัง เป็นตัวแปลงในตัวครับ สามารถเสียบแจ็ค 3.5 ได้ ที่สายรีโมท

ทั้งเพลงทั้งวิดีโอ เล่นไฟล์ได้เยอะมาก หลายฟอแมท หน้าจอชัดใสดี

ส่งเมสเสสด้วยการเขียนตัวอักษรด้วยลายมือได้ แม่นระดับ 90% เลยครับ สนุกสนาน

ลงจาวาเพิ่มได้ มีเกมที่ใช้การเอียงเครื่องไปมาให้เล่น

เข้าอินเตอร์เน็ทได้ ระดับพอใช้ครับ ลอง เข้าเฟซบุคได้

กล้องสามล้านที่ดูดีพอสมควร ใช้เป็นเว็บแคมได้ด้วย

ที่สำคัญคือทำงานไว ถ้าใครอยากได้ราคาไม่แพง จอสัมผัสจิ้มๆ แล้วลื่นๆ ครบๆ ทุกอย่างแบบนี้

ผมว่าน่าลองมาใช้ดูครับ เรื่องแบต ผมเชื่อได้เลยว่าคนที่เคยใช้ฟิลิปส์จะรุ้เรื่องนี้ดีกันอยุ่แล้วว่า อึด ขนาดไหน

ไม่ชอบอย่างเดียวคือฝาหลังแบบมันวาว ดูลื่นๆ กลัวตกอ่ะคับ

อ้อแถมลำโพงพิเศษต่อพ่วงให้อีก 1 ชิ้น เพื่อเสียงกระหน่ำยิ่งขึ้น (ของมีจำนวนจำกัดคับ) และตุ๊กตาลิงจ๋อ 1 ตัว ติดฟีล์มกันรอยให้ มีซองหนังสวยๆ ให้ 1 ซอง เมม 2 กิ๊ก สายดาต้า ลิ้งค์ ครบครับ

เครื่องนี้คิดว่าซื้อมาใช้เป็นเครื่องเล่นมีเดียเท่ห์ๆ แต่บังเอิญโทรได้ด้วยครับ

คุ้มมาก เพราะ ฟังเพลงดูวีดีโอที่เครื่องหลัก แล้วแบตหมดไวครับ เลยซื้ออันนี้มาเล่นเพลงซะเลย ราคาเท่าๆ กันกับ เครื่องเล่นมีเดียของฟิลิปส์ แต่ ทำได้หลายอย่างกว่า ที่สำคัญ แบตอึดจนไม่ต้องกลัวเรื่องเดินทางไปไหนไกลๆ แล้วแบตจะหมดระหว่างทาง สบายๆ

เคยใช้ฟิลิปส์มาหลายเครื่องแล้วครับ นอกจากซัมซุงแล้ว ผมก้ชอบฟิลิปส์นี่แหละครับ ที่สวย ใช้ง่าย คุ้มราค
samajak
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Nov 2010 20:28  

ซวยเลยครับ ไม่รู้ว่าตะวันนามีช้อปด้วย ซื้อไปตอนต้นเดือน ตค.ราคา 5800 บาทครับที่ร้าน อีซี่ฟิกซ์ ชั้นสองเดอะมอลล์บางกะปิ ครับไม่มีตัวลิงแถมครับ แผ่นกันรอยก็ต้องติดเอง แย่จัง โดยรวมผมว่าถ้าใช้เป็นเครื่องสำรองจะดีกว่าครับ เพราะการใช้งานหลายอย่างก็ไม่ค่อยสะดวกรวดเร็วครับ อย่างค้นรายชื่อเนี่ยทำได้ลำบากมากครับ(เคยใช้ htc smart สำหรับโทรสะดวกมาก) ไม่มีระบบสุ่มเบอร์ ต้องกดเบอร์ทั้งหมดจึงจะขึ้นชื่อที่เม็มไว้ครับ ผมว่าต้องแก้ไขจุดนี้ด่วนเลย ใช้โซนี่มาสะดวกมากมาย อ้อเสียงคุยโทรศัพท์ผมว่ามันออกแหลมๆนิดๆนะครับผมคิดว่าถ้าเพิ่มระดับเสียงคุยกับเสียงเรียกเข้าให้ดังกว่านี้อีกสักหน่อยก็จะดีมาก ระบบSMS นี่ต้องขอชมว่าสามารถเขียนไทยได้ดีสะดวกดีครับเหมือนโมโตอี 6เลย เสียงเพลงจัดว่าฟังไ้ด้ดีให้ความไพเราะในระดับนึง แต่พอปรับเสียงEQแล้วเสียงมันแปลกๆไปครับ ไม่ค่อยถูกหู ผมว่าที่ถูกหูอยู่ก็มีแค่ปรับEQเป็นpartyกับปกติ ครับนอกนั้นเสียงแปลกๆ ตัวเครื่องก็ดูดีครับแต่สีดำข้างหลังเนี่ยทำให้ดูหมดราคาไปเลยครับ น่าจะมีสีเงินเข้ามาด้วยหรือไม่ก็เปลี่ยนหน้ากากหลังไ้ด้จะดีมากเลย แบตเตอรี่ทนมากมายครับผมว่าถ้าแสตนบายด์คงได้เป็นเดือนจริงๆตามสโลแกนของเขาล่ะครับ แต่ถ้าเล่นเกมส์กับใช้งานเกี่ยวกับหน้าจอเนี่ยก็อยู่ได้ไม่นานเท่าไรเหมือนกันครับ แต่ทนกว่ายี่ห้ออื่นเยอะครับที่พอสูสีก็คงเป็นโซนี่ล่ะครับเรื่องแบตเนี่ย อยากทราบเรื่องไรโพสต์นะครับจะเข้ามาตอบให้
mu mue
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 16 Nov 2010 20:44  

อยากสอบถามว่า ระหว่าง Nokia 5250 กับ K700 นี่ อันไหนคุ้มค่ากว่ากันอะ K700 (ราคาเบากว่า)

ส่วนตัวชอบ บอดี้ของ 5250 แต่เห็น ฟังชั่น K700 ก้อน่าสนใจ แต่ปุ่ม รับเข้า โทรออก ต้องกดที่จอ... กลัวพังไว อยากรู้ว่า เล่นเนตพอได้มั้ย

ส่วนตัวใช้มือถือแค่ ฟังเพลง วิทยุ ถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอบ้าง ใจเอียงๆ มาทาง ฟิลลิป หุหุ
รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
mu mue
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 21 Nov 2010 10:29  

ซื้อมาแว้ววครับบบ K700 ส่วนตัวชอบนะ แต่มีข้อเสียนิดหน่อยตามข้อเลย

- สายดาต้าลิ้งนี่ ตอนแรกคิดว่า สะดวกดีใช้ของกล้องถ่ายรูปได้ (เวลาชาร์ตแบตที่ออฟฟิต)
แต่เวลาจะโอนถ่ายข้อมูลนี่ รอเป็นชาติเลย

- ลำโพงเสียงเรียกเข้าไม่ค่อยดังเท่าไร (ตัวเก่าใช้ N72 ดังกว่ามากมาย)

- Memory card ก็ ถ้าของ N72 มันสะดวกกว่า ไม่ต้องเปิดปิดเครื่อง ถอดแบต

แต่รวมๆ แล้ว เทียบกับราคา ผมพอใจนะ ผ่านเลยหละ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 Nov 2010 19:13  

เครื่องค้างเปิดไม่ติดสองรอบแล้วTT^TT เซ็งมากกก

แต่เรื่องเสียง กล้อง ถือว่าโอเคเลย
Hoho
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 11 Dec 2010 09:10  

อยากได้จังเลยคร๊าบบ ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ เเล้วจะซื่อได้ที่ไหนอ่ะครับ ในกรุงเทพนี่เเหละครับ Smile
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 19 Dec 2010 22:19  

mu mue ผู้เขียน:
ซื้อมาแว้ววครับบบ K700 ส่วนตัวชอบนะ แต่มีข้อเสียนิดหน่อยตามข้อเลย

- สายดาต้าลิ้งนี่ ตอนแรกคิดว่า สะดวกดีใช้ของกล้องถ่ายรูปได้ (เวลาชาร์ตแบตที่ออฟฟิต)
แต่เวลาจะโอนถ่ายข้อมูลนี่ รอเป็นชาติเลย

- ลำโพงเสียงเรียกเข้าไม่ค่อยดังเท่าไร (ตัวเก่าใช้ N72 ดังกว่ามากมาย)

- Memory card ก็ ถ้าของ N72 มันสะดวกกว่า ไม่ต้องเปิดปิดเครื่อง ถอดแบต

แต่รวมๆ แล้ว เทียบกับราคา ผมพอใจนะ ผ่านเลยหละ

ซื้อมาแล้วครับ

ขอเถียงตรงที่ว่า ลำโพงเสียงไม่ดังอ่ะครับ อยากจะบอกว่าดังโคตรๆ ไม่ทราบว่าท่านใช้ไฟล์เพลงอะไร

ชอบระบบสัมผัสครับ เร็วดีเมื่อเทียบกับราคาแล้ว ไม่น่าเชื่อว่าจะราคาแค่นี้
samajak
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Dec 2010 15:37  

อยากบอกว่ารุ่นนี้ทนจริงๆครับ เครื่องผมตกมา 3ครั้งแล้วครับ ล่าสุดนี่ตกลงมาแบตเตอรี่หลุดออกมาจากเครื่องเลยคิดว่าคงไปแล้ว แต่ก็ยังใช้การได้ดีเหมือนเดิมครับ
เสียงเรียกเข้ากับระบบสั่นมันเบาไปนิดนะครับ ฝากพิจารณาแก้ไขด้วยครับ เอ่อแล้วก็ลำโพงที่แถมมาเนี่ยรู้สึกว่าจะไม่ค่อยได้เรื่องนะครับ คือเวลาใช้นี่ต้องเสียบusb ตลอดเลยใช่ไหมครับไม่มีระบบชาร์ทแบตในตัวใช่ไหม พอเสียบเข้าไปเสียงดังเหมือนไฟซ๊อตตลอดเลยครับ ตอดตอดตอด
เสียอารมณ์มากเลย
ขายต่อจ้า
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Apr 2011 16:02  

ขายต่อจ้าาา k700 ตัวนี้ ใครจาเอามั่งป่าว ใช้มา 4เดือน ประกันเหลืออยุ่อีกเยอะ
ขาย 2700 อะพอ เพราะมีรอยบุบตรงมุมเครื่องนิดนึง ใช้ไม่มีปัญหาแต่อย่างได
ดูไฟล์วีดีโอเจ๋งมาก สามารถก๊อบไฟล์ .DAT จากแผ่นวีซีาก่อนดีลงเครื่องใด้เลยไม่ต้องแปลงไฟล์
คุ้มค่าแน่นอน แบตอึดมากกกกกก

มีเครื่อง
สายชาร์ต
หูฟัง (หาก่อน)
USB
คู่มือ-แผ่นไดร์เวอร์ (หาก่อน)
เมม 1 gb
มีไรอีกค่อยว่ากันอีกที
โทรมาด่วนจ้า 0838919277 แพรวนภา
ขายต่อจ้า
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 Apr 2011 20:03  

จากเมื่อกี้ขอแก้ใขเบอร์นะครับ 0802029876 คุณ ยศ
gerwert
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 May 2011 08:58  

ซื้อมาแล้วครับ 4990 บาท - มีแถมมา 2 กิ๊ก
ไม่ถือสาเพราะตั้งใจซื้อ

ชอบ
1.- สามารถจัดทำรายชื่อแบล็กลิสต์ได้ ที้ง call และ sms
2.-สภาพทั่วไป สวย

ข้อด้อย

- พื้นหลังมีให้เลือกน้อยและไม่ค่อยสวยทันสมัย
- THeme มีแค่ 2 ชุด ออกโทรสีฟ้า กับ โทนสีน้ำตาล

อย่างอื่นยังไม่ได้ลอง ครับ
สาวกและสาวก
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 May 2011 16:54  

กล้องซูมไม่ได้
สัญญาณวิทยุไม่ค่อยดี มีทศนิยมจุดเดียว
kid^_^
Year's Star

วันที่โพสท์ : 16 May 2011 12:56  

มีใครขายอีกไหมครับ ขอสภาพดีครับ ครบกล่อง Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: