Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Magic ใช้ยังงัยไม่หั้ยเบื่อ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4319
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Magic ใช้ยังงัยไม่หั้ยเบื่อ
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2009 22:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้เบื่อแล้วอ่ะ ของและอุปกรณ์ตกแต่งหายากจังอ่ะ
ใครมีโปรแกรม เกม หรือวิถีทางดีๆแนะนำหน่อยคับ อยากจะใช้ BB บ้างจัง รุสึกว่าเดินไปไหนก้อมีแต่ของแต่ง BB ตามห้างก็มีซื้อสินค้าเอาใบเสร็จไปส่งชิงโชคลุ้น BB ได้อีก 555 อยากได้จัง เดี๋ยวนี้ดื่มน้ำยังส่งลุ้น BB ได้อีกแนะ ใครใช้BB อยู่บ้างคับอยากรุจังมันดียังงัย
จะเปลี่ยนก็เสียดาย magic คิดละเศร้า มีแต่กิเลศ555
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Magic ใช้ยังงัยไม่หั้ยเบื่อ
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2009 23:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

อย่าคิดมากเลยคับ ผมเห็นเพื่อนในกลุ่มผมใช้ สะเปะสะปะกันหมดอ่ะ มีทั้ง iphone BB MAgic(ตัวผม) ผมว่ามันดีกันคนละอย่างนะเท่าที่เล่นมา
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: