Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ฝากตัวด้วยครับ มือใหม่ใช้ Android

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 6550
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ฝากตัวด้วยครับ มือใหม่ใช้ Android
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 11:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมเพิ่งสอย tattoo มาวันอาทิตย์ ตอนนี้ก็ลองเล่นพอได้บ้าง
ก็อาศัยจากบอร์ดต่าง ๆ รวมทั้งที่นี่ด้วย

thank all of you for your kindness

Very Happy
hidebank
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ฝากตัวด้วยครับ มือใหม่ใช้ Android
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 11:41  

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด Android ครับผม
neapgo
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หริภุญชัย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ฝากตัวด้วยครับ มือใหม่ใช้ Android
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 12:05  

ยินดีต้อนรับจุฟ ๆ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 12:39  

ยินดีต้อนรับครับ Wink
pnux
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 15:45  

ผมหา load applications ที่แนะนำไว้ในกระทู้ ใน board นี้ไม่ได้หลายตัวเลยครับ
search ใน Marget place ก็ไม่มี

Barcode Scaner
RingDroid
CNDict
Phone Recoder
Droudslator.......

หาได้จากไหนอีกครับ
KerOF
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 17:43  

มาร่วมกันเล่น แอนดรอยด์ เยอะๆ

Very Happy Very Happy Very Happy
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 17:49  

pnux ผู้เขียน:
ผมหา load applications ที่แนะนำไว้ในกระทู้ ใน board นี้ไม่ได้หลายตัวเลยครับ
search ใน Marget place ก็ไม่มี

Barcode Scaner
RingDroid
CNDict
Phone Recoder
Droudslator.......

หาได้จากไหนอีกครับ

บางโปรแกรม Tattoo โหลดไม่ได้นะครับ Rolling Eyes
Dith
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 20:54  

ยินดีต้อนทรัพย์ครับ เอ้ยต้อนรับครับ
pnux
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 20:58  

ขอบคุณครับ เข้ามาทีไร อบอุ่นทุกที
มีพี่ ๆ น้อง ๆ ลุง ๆ คอยช่วยเหลือ และให้คำแนะนำ

Very Happy Surprised
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: