Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
รบกวนถามเรื่อง flash player หน่อยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 6325
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รบกวนถามเรื่อง flash player หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 13:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้า andriod รุ่น htc tattoo ไม่สามารถ load adobe flash player ได้จริงๆ
จะพอมีวิธีอื่น หรือ Program อื่นทดแทนได้รึป่าวคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
SPZONE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รบกวนถามเรื่อง flash player หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 14:15  

เห็นมันดู youtube ได้นิครับ ก็แสดงว่าเล่น flash ได้นะ
TonSer
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รบกวนถามเรื่อง flash player หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 15:10  

iamopal ผู้เขียน:
ถ้า andriod รุ่น htc tattoo ไม่สามารถ load adobe flash player ได้จริงๆ
จะพอมีวิธีอื่น หรือ Program อื่นทดแทนได้รึป่าวคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ที่มีอยู่ติดเครื่องเป็นเวอร์ชั่นเก่าครับ ต้องรอเวอร์ชั่นใหม่ที่จะออกปีหน้าครับ
iamopal
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 Dec 2009 15:18  

เข้า Youtube ได้ค่ะ

แต่ว่าเล่น app. ใน facebook ไม่ได้เลยซักกัน
ยกตัวอย่างเช่น Farmville อ่ะคะ
มัน Load ไม่ขึ้นและมี link ให้ Download latest version of adobe flash payers
ซึ่งพอ Click เข้าไปแล้วมีข้อความว่า Adobe flash player ไม่ Support OS android ค่ะ

มีใครเป็นแบบนี้บ้างรึป่าวอ่ะคะ
gahomaster
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 07 Dec 2009 03:04  

iamopal ผู้เขียน:
เข้า Youtube ได้ค่ะ

แต่ว่าเล่น app. ใน facebook ไม่ได้เลยซักกัน
ยกตัวอย่างเช่น Farmville อ่ะคะ
มัน Load ไม่ขึ้นและมี link ให้ Download latest version of adobe flash payers
ซึ่งพอ Click เข้าไปแล้วมีข้อความว่า Adobe flash player ไม่ Support OS android ค่ะ

มีใครเป็นแบบนี้บ้างรึป่าวอ่ะคะ

ปกติดครับผม

ตอนนี้ยังไม่รองรับ Flash Version 10 ครับ อดใจรอก่อนนะครับ
iamopal
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Dec 2009 14:17  

เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคฺณนะคะ. Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: