Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
รบกวนผู้รู้ด้วยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2970
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รบกวนผู้รู้ด้วยคับ
วันที่โพสท์ : 09 Dec 2009 14:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือตอนนี้เจ้า G1 ของผมมันเข้าหน้าเว็บที่จะใช้ล็อคอินเข้าระบบwifi ของหอพักไม่ได้อ่ะครับ ผมไม่รู้ว่ามันมีปัญหาจากอะไร อยากรบกวนพี่ๆในบอร์ดช่วยหาคำตอบให้ผมด้วยนะครับ แบบว่ามือใหม่มากกับแอนดรอย ตั้งแต่เอาเครื่องไปปลดล็อคมาก็ใช้เน็ตไม่ได้ แต่ตอนแรกที่ยังไม่ปลดล็อค เปิดเพจล็อคอินได้ครับ แต่อ่านไม่ออก ตอนนี้ไปปลดล็อค ลงไทยมา แต่กลับเปิดไม่ได้ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับการตั้งค่าตรงไหนรึเปล่า ยังไงรบกวนพี่ๆช่วยผมด้วยนะครับ http://202.170.126.51/tem_login/index.php?key=131f8e1992c478f อันนี้เป็นลิงค์เพจของหน้าล็อคอินอ่ะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าเพื่อไว้ด้วยนะครับ[/img]
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: