Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตัวเป็น ๆ กับ LG Lollipop มาแล้วค่ะ สีฟ้าเจ็บมาก

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 24530
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ตัวเป็น ๆ กับ LG Lollipop มาแล้วค่ะ สีฟ้าเจ็บมาก
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2009 17:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

ทางเว็บ lgmobilelover เค้าพรีวิวให้ดูแล้ว รูปแบบสวยมากมายอ่ะ อยากได้ เห็นว่าราคาอยู่ที่ประมาณ 8000 ไม่น่าจะเกินนี้
รอกันมาเป็นปี ๆ เลย จนหลายคนเลิกรอไปละ เราคนนึง เพิ่งไปถอย Chocolate มาเอง
ขอบคุณข้อมูลจาก lgmobilelover.com ค่ะ

http://lgmobilelover.com/club/viewtopic.php?f=21&t=31822&start=0&st=0&sk=t&sd=a

http://lgmobilelover.com/club/viewtopic.php?f=1&t=31819&start=20&st=0&sk=t&sd=a
Skaoxzy
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ตัวเป็น ๆ กับ LG Lollipop มาแล้วค่ะ สีฟ้าเจ็บมาก
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2009 10:51  

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด

ชอบมากค่ะ
MooOwn
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Korea, seoul
หัวข้อ : Re: ตัวเป็น ๆ กับ LG Lollipop มาแล้วค่ะ สีฟ้าเจ็บมาก
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2010 18:16  

ใจจิงก็อยากสอย Chocolate มาใช้ แต่เนื่องจากราคาเปิดตัวสูงเกิ๊น อิอิ

รอ เจ้า lollipop ดีกว่า หุหุหุ น่ารักดี
farvip
Year's Star

จังหวัด: ราชบุรี
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2010 15:58  

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

อยากได้ ๆ ๆ ๆ

สี ชม พู สีเดียวกับ แทยัง T^T

เคยเปิดไปเจอกระทู้นึงอะคะ

เขาบอกว่า จะเข้า 26 มกรานี้ละคะ ราคาประมาน 7900

ไม่แน่ใจ นะคะ (แต่ถ้าใช่ คงจะดี) Cool

อ๊าาา เก็บตัง อย่างด่วยยยย!!!
panwatsa
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Jan 2010 07:54  

รอไปดูที่งาน Mobile Expo ดีกว่า 4-7 กุมภาพันธ์นี้ที่ ศูนย์ประชุมสิริกิติ์
namobb10
Year's Star

วันที่โพสท์ : 13 Feb 2010 02:01  

ไปซื้อมาแล้วคับ
สีดำ ชอบนะ บางดี กล้องหน้าถ่ายโอเค
ซื้อในงานได้เมม 4 Gb แน่ะ ถ้าหลังจากนี้คงได้ 1 GB อ่ะ
เปลี่ยนรูปข้างหน้าที่เป็นจุดๆได้เอง ธีมเครื่องน่ารักดี
มีลูกเล่นเยอะนะ สีตองปลายฝาเปลี่ยนได้หลายสี
ใส่ีูปเราเป็รเหมือนสไลด์โชว์ในธีมได้
สั่นแรงได้ใจ สรุป ชอบ อิอิ
chinz-indy
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2010 15:31  

อยากได้ - -"
แต่มะมีตัง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: