Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Motorola WX288 - โมโตโรล่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 9 / เข้าชม: 27685
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Motorola WX288 - โมโตโรล่า
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2009 14:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Motorola WX288 - โมโตโรล่า
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/motorola/wx288.htm

ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorola WX288 - โมโตโรล่า
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2009 00:25  

It has bluetooth.
trust.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorola WX288 - โมโตโรล่า
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2009 21:32  

สักกี่บาทคะ น่ารักจังเลย อยากได้ไว้สำรอง
monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เขตปกครองพิเศษ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 29 Dec 2009 00:23  

อย่าเกิน 1500 ขายได้แน่
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 Dec 2009 06:57  

ราคา 1390 บาท ที่เจมาร์ท
NIBIRU
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ชุมพร
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2010 14:01  

........คนเข้ามาเม้นน้อยจัง
สงสัยจะไม่ได้รับความสนใจเท่าไหร่อ่ะนะ
Atomicsamart
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2010 16:34  

กำลังจะซื้อ ราคาอยู่ที่ 690 เอง
เพิ่งซื้
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Oct 2010 16:40  

690 บาทมี Bluetooth Shocked

ขอถามคนที่ซื้อนะครับ
ผมซื้อมาเมื่อวาน ตอนซื้อเห็นปุ่มมีไฟ 2 สี คือ สีแดงกับสีเขียวตรงปุ่มรับสาย
ผมว่ามีสีเขียวดูไม่สวยเลย เลยคิดว่านะจะไม่มีสีเขียว ก็จัดการชาร์ตแบต ประมาณ 8 ชั่วโมง พอมาดูอีกที ไฟสีเขียวไม่มีแล้ว

ไฟสีเขียวมีจริงใช่ไหมครับ แล้วผมควรเปลี่ยนเครื่องใหม่(Claim)หรือใช้เครื่องนี้ดี แต่ผมชอบไฟสีแดงล้วนมากกว่าครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Oct 2010 16:49  

เพิ่งซื้ ผู้เขียน:

ผมซื้อมาเมื่อวาน ตอนซื้อเห็นปุ่มมีไฟ 2 สี คือ สีแดงกับสีเขียวตรงปุ่มรับสาย
ผมว่ามีสีเขียวดูไม่สวยเลย เลยคิดว่านะจะไม่มีสีเขียว ก็จัดการชาร์ตแบต ประมาณ 8 ชั่วโมง พอมาดูอีกที ไฟสีเขียวไม่มีแล้ว

ไฟสีเขียวมีจริงใช่ไหมครับ แล้วผมควรเปลี่ยนเครื่องใหม่(Claim)หรือใช้เครื่องนี้ดี แต่ผมชอบไฟสีแดงล้วนมากกว่าครับ

ถามอีกข้อครับ แบตเตอรี่/สายชาร์ต ไม่ใช่ตราสินค้า Motorola ผมโดนย้อมแมวไหมครับ หูฟังก็ไม่มีตราสินค้า หรือเป็นปกติครับ(ผมซื้อที่ Jaymart)
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Oct 2010 00:44  

เพิ่งซื้ ผู้เขียน:

ขอแก้เรื่องไฟครับ ตอนซื้อในร้านมีแสงมากจึงเห็นปุ่มรับสายเป็นสีเขียว ขอถามใหม่ดังนี้ครับ
ไฟสีแดงตรงปุ่มวางสายมีความสว่างมากกว่าจุดอื่นรวมทั้งปุ่มรับสายใช่ไหมครับ(ผมกำลังสงสัยว่าไฟสีแดงตรงปุ่มวางสายผมขาดหรือเปล่า)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: