Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ถามผู้เชี่ยวชาญหน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2984
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามผู้เชี่ยวชาญหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 01 Jan 2010 22:28  
ตอบโดยอ้างถึง  

program BlueX ลงแล้วมันฟ้องว่า

error
bluex has detected that you
are pirating him, app will
close.

if you think this is an error,
uninstall the application, and
install it form market

มีใครเป็นเหมือนผมมั่งครับ
แล้วมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ
เครื่อง root แล้วนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: