Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แนะนำรุ่นดีๆที่กล้องหน้าถ่ายรูปได้สวยด้วยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 22909
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แนะนำรุ่นดีๆที่กล้องหน้าถ่ายรูปได้สวยด้วยค่ะ
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2010 22:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตามหัวข้อเลยค่า

อยากทราบรุ่นแจ๋วๆ ที่มีกล้องหน้าถ่ายออกมาสวยใช้ได้

Laughing
RagDoll
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: แนะนำรุ่นดีๆที่กล้องหน้าถ่ายรูปได้สวยด้วยค่ะ
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2010 11:38  

bl20 เลยคับสวยด้วย
panwatsa
Year's Star

หัวข้อ : Re: แนะนำรุ่นดีๆที่กล้องหน้าถ่ายรูปได้สวยด้วยค่ะ
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2010 07:29  

ราคาไม่แพงมากไป แนะนำ GT505 ตอนนี้มีโปรโมชั่นลดราคาด้วย

หรือจะให้ดีก็ KM900
MaiTiKu
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2010 16:00  

RagDoll ผู้เขียน:
bl20 เลยคับสวยด้วย

เห็นด้วยจ้า
MaiTiKu
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2010 16:01  

กล้องอีกตัวก็ชัดแจ๋วเลย ตั้งห้าล้านแนะ
fyeoppaz
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: chonburi
วันที่โพสท์ : 06 May 2010 20:35  

BL20 Lollipop ค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: