Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยทีคับไม่รู้จะเอาอะไรดี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3355
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยทีคับไม่รู้จะเอาอะไรดี
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2010 19:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

windows กับ android
ข้อดีความแตกต่าง
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยทีคับไม่รู้จะเอาอะไรดี
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2010 00:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

ยากนะครับที่จะหาคนใช้งานเก่งๆ ที่เคยใช้ได้ครบทุก OS แล้วมานั่งเปรียบเทียบให้เห็นเนี้ย

โดยส่วนใหญ่ชอบอะไรก็จะเชียร์ฝ่ายของตนเสมอไปครับ ดังนั้นผมจึงไม่อยากจะให้นำมาเปรียบเทียบกัน แนะนำว่า เลือกตามความชอบของตนเองดีกว่าครับ

ถ้าชอบ Microsoft ก็เลือก Windows Phone แต่ถ้าชอบ Google ก็เลือก Android ครับ

น่าจะเลือกไม่ยากนะ Rolling Eyes แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้ Android Market มี Application ให้ได้โหลดมาใช้งานมากกว่า 20,000 โปรแกรมแล้ว แถมในนั้น 80% เป็นโปรแกรมที่โหลดมาได้แบบฟรีๆ ซะด้วย Shocked
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: