Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
พอทราบมั้ยครับว่า se จะปล่อยแอนดรอยด์ตัวใหม่ออกมารึเปล่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3401
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : พอทราบมั้ยครับว่า se จะปล่อยแอนดรอยด์ตัวใหม่ออกมารึเปล่า
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2010 11:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

คืออยากทราบว่าทางโซนี่มีข่าว หรือโครงการจะผลิตแอนดรอยต์ตัวที่ถูกกว่า x10 ออกมามั้ยอะคับ
เหมือนที่ ผลิต satio กะ vivaz อะครับ
Nasz
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: พอทราบมั้ยครับว่า se จะปล่อยแอนดรอยด์ตัวใหม่ออกมารึเปล่า
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2010 12:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

ช่วงก่อนหน้านี้มีภาพหลุด X10 รุ่น mini ออกมา ตัวนั้นใช้ชื่อว่า Robyn ทีแรกก็ไม่เชื่อเท่าใหร่ แต่ลองๆ อ่านตามข่าวที่เว็บต่างประเทศเขียนดู ก็น่าเชื่อว่าเป็นของ SE จริงๆ

ล่าสุดลองไปถาม SE ประเทศไทยดู ปรากฏว่าไม่ได้รับคำตอบว่ามีรุ่นนี้อยู่ในรายชื่อรุ่นที่เข้าประเทศไทย .. แถมแซวกลับมาอีกว่า "มือถือจีนหรือเปล่า"

งานนี้ผมเลยงงตาแตกเลย Neutral คงต้องรอให้ SE เปิดตัวราคา X10 ที่ขายในไทยก่อน เค้าถึงจะยอมบอกว่าตัวต่อไปจะเข้าหรือเปล่าหนะครับ Crying or Very sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: