Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ขอถามเกี่ยวกับ tattoo หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3399
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอถามเกี่ยวกับ tattoo หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2010 17:05  
ตอบโดยอ้างถึง  

ซื้อมาได้ 1 สัปดาแล้วครับไม่มีปัญหาด้าน ตัวเครื่องเรย
แต่มีปันหาต้องพวกโปรแกรม
เลยขอถามหน่อยว่า

1.ทำไมผมโหลดเกมมาจากคอม บางไฟลเป็นไฟล .apk ครับ sync ได้ทันทีเรยครับ
แต่อย่างบางอันอ้ะครับเป็น zip อะไรไม่รุเยอะแยะ ผม งง ครับ

2.ทำไมบางเกมหรือโปรแกรมอ้ะครับ ที่โหลดมามันตกขอบจอเฉยเรยครับ ทำไมถึงเป็น มีวิธีแก้ไม๊ครับ

3.เกมบางเกมพวก 3d ทำไมผมโหลดมาเล่นแล้วมันกระตุกอ้ะครับ อย่างกีต้า hero อย่างงี้อ้ะครับ เกมลูกบอลรัยไม่รุ เครื่อง 3d อย่างงี้อ้ะครับกระตุกกระจุย เรยอยากถามว่า มีคัยเป็นเหมือนผมไม๊หรือผมเป็นเครื่องเดียว แล้วก้ มีวิธีแก้ไม๊ครับ

4.อีกนิดนึง กีต้า hero เนี้ยเล่น แบบไม่ต่อ net ได้ไม๊อ้ะครับ

ขอบคุนมากกกครับ
...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ขอถามเกี่ยวกับ tattoo หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2010 12:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมก็เป็นนะกระตุกอ่ะแทบทุกเกมเลย

สงสัยเปนที่ cpu รุ่นนี้ เร็วแต่ไม่มี 3d

รอผู้รู้นะๆๆๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: