Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung Monte (S5620) - ซัมซุง
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 847 / เข้าชม: 1812363
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung Monte (S5620) - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2010 16:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

ทัมไมเปิดดูวีดีโอในยูทูปไม่ได้อ่ะ พอกดจะดูมันขึ้นประมานว่าไม่ได้เชื่อมต่อgps รัยซะอย่างประมานนี้อ่ะ แต่ตอนซื้อมาใหม่ๆต่อwifi ก้เปิดดูได้แล้ว
naendo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : load operamini ไม่ได้
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2010 15:03  

พอโหลดมาแล้วทำการติดตั้งยังไม่ทันโหลดเสร็จเลยมันจะขึ้นคำว่า " failed to connect to the internet. go to http://www.operamini.com/help? version 4.2 with your desktop brower or contect your service provider for internet settings. " เป็นทุก version เลยค่ะ เพราะเคยโหลดมาทั้ง 4.2 5.0 5.1 5.2 ก็เป็นเหมือนกันหมด และเป็นทั้ง version thai และ version สากล เลยไม่รู้จะทำยังไงแล้ว แต่เล่น net ผ่าน program ที่มากับเครื่องก็ไม่มีปัญหาอะไรนะค่ะ สามารถเล่นได้ตามปกติ ใช้เน็ตของ GSM แบบรายเดือนค่ะ
แก้ไขยังไงได้บ้าง ใครรู้ช่วยบอกหน่อยเถอะ หมดปัญญาแล้ว ขอบคุรล่วงหน้าสำหรับผู้ที่สละเวลามาหยิบยื่นความช่วยเหลือนะค่ะ
มืิอใหม่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung Monte (S5620) - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 11 Sep 2010 23:07  

หลังจากซื้อมาได้ 1 ช.ม. ได้ลองเล่นทันที โดยไม่ได้อ่านที่นี่มาก่อน
จึงเกิดเหตุการไม่คาดฝัน เหมือนที่หลายคนเป็น คือ google map
เปลี่ยนจาก version 3.0.2 ไปเป็น 2.3.2 ใช้ยากมากมาย T_T

พออ่านความเห็นหลายๆคนบอกว่า ให้ไป reset firmware ใหม่
แต่พยายามหาวิธีมาจนเจอสำหรับคนที่ประสบปัญหาเดียวกัน
ไม่ใช่แค่คนไทยครับ ฝรั่งก็โดนกันทั่วหน้า เค้าเลยมีวิธีแก้มาให้แล้ว 555

เข้าไปที่นี่เลยคัรบ http://montetricks.blogspot.com/

มันจะมีให้โหลด google maps version 3.0.2 จากนั้นจะได้ไฟล์ .rarมา
แตกไฟล์โดยใช้ win rar หรือ 7z ก็ได้คัรบ จะได้ไฟล์มา 2 ไฟล์ copy ลง mem
แล้วก็เปิดไฟล์ GoogleMaps.jad ลงทับก็จะใช้งานได้เหมือนเดิมแล้วครับ

ไม่รู้เะอามะพร้าวห้าวมาขายสวนอะเปล่า ^^
aoo sri
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung S5620 Monte - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 13 Sep 2010 16:04  

5-ZiGEN ผู้เขียน:
ใครอยากใช้กล้องหน้งของ Samsung ถ่ายรูป

ให้กด *#0*# แล้ว เลือก CIF Cam ครับ ถ่ายได้แน่นอน

ลองมาหมดละของซัมซุงที่มีกล้องหน้า ใช้ได้หมด

พอกดแล้วโปรแกรมจะอยู่ตลอดเลยใช่มะค่ะ พอจาถ่ายไม่ต้องกดแบบนี้อีกเข้าใจถูกต้องมะค่ะ Surprised
Lig
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 16 Sep 2010 15:23  

คือซื้อมายังไม่ได้ลองโหลดหรือเล่นอะไรมากเลยอ่ะค่ะ
พอลองเข้าไปโหลด พวก ebuddy รึอื่นๆ พอกดโหลดแล้ว ตรงรายละเอียด ขึ้นว่า คอนเทนท์ไม่ได้ไซน์ หมายความว่ายังไงหรอค่ะ
HBK
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: นครปฐม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2010 21:28  

ลำโพงอยู่ด้านหลัง ตอนวางกับพื้นจะบังเสียงหรือเปล่าครับ

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Samsung S5620 Monte - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2010 08:28  

aoo sri ผู้เขียน:
5-ZiGEN ผู้เขียน:
ใครอยากใช้กล้องหน้งของ Samsung ถ่ายรูป

ให้กด *#0*# แล้ว เลือก CIF Cam ครับ ถ่ายได้แน่นอน

ลองมาหมดละของซัมซุงที่มีกล้องหน้า ใช้ได้หมด

พอกดแล้วโปรแกรมจะอยู่ตลอดเลยใช่มะค่ะ พอจาถ่ายไม่ต้องกดแบบนี้อีกเข้าใจถูกต้องมะค่ะ Surprised

ผมหา file ที่ถ่ายไว้ไม่เจอ งะครับ พอบอกได้ไหมครับว่า ไปอยู่ในส่วน folder ไหนครับ
rayblacks
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Sep 2010 10:13  

เพ่งซื่อมา 14/09/53 6,050 B. mbkร้านส่ง กันรอย 80 B. ซิลิโคลน 150B
เอา monte มาคู่ กับ monster นี้แหล่มเลย

สไตล์ ดำแดงของผม

เล่น maga bass มันส์มาก Twisted Evil
chaiwatpupu
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 19 Sep 2010 09:46  

รับ Samsung Monte (S5620) ราคา38000 โทร0841839407
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2010 23:21  

คือว่า มอนเต้ของผม เวลาคุยโทรศัพท์อะครับ

คุยอยู่ดีๆ มันก็เกิดการพักสายขึ้นซะดื้อๆอะครับ

ต้องทำไงหรอครับ
unidentified
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Oct 2010 17:41  

Anonymous ผู้เขียน:
คือว่า มอนเต้ของผม เวลาคุยโทรศัพท์อะครับ

คุยอยู่ดีๆ มันก็เกิดการพักสายขึ้นซะดื้อๆอะครับ

ต้องทำไงหรอครับ

สงสัยแก้มจะไปโดนปุ่มพักสาย
ออมเนียของเราก็เป็น
มันต้องไปตั้งค่าพวกแบตเตอรี่
มันจะมีเกี่ยวกับการโทรอยู่
ว่าถ้าโทรติด จอจะดับภายในกี่วินาที จะใช้งานได้ก็ต่อเมื่อกดปุ่มซักปุ่ม ไรงี้
แต่ไม่รู้มอนเต้มีตัวเซ็ตติ้งตัวนี้ป่าวนะ
หรือถ้ามีก็อาจจะอยู่ในหัวข้ออื่น
yunyun1
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Oct 2010 13:39  

ตอนนี้ราคามือ1ที่ซื้อมา5200ที่มาบุญครองเครื่องก็ใช้ได้ดีครับแต่ต้องเดินถามหลายร้านครับกว่้าจะได้
bayjita
Grand Member
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: สระแก้ว
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2010 22:56  

วันนี้ไปโลตัสเห็นลดราคาล้างสต็อก 3990 บาท star wif 4990 ทำไมมอนเต้มันถูกกว่าอีกหว่า
ผ่านมา
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 Oct 2010 11:21  

bayjita ผู้เขียน:
วันนี้ไปโลตัสเห็นลดราคาล้างสต็อก 3990 บาท star wif 4990 ทำไมมอนเต้มันถูกกว่าอีกหว่า

โลตัสสาขาที่ไหนครับ อยากได้ มานานแล้วครับ รอราคาลงอยู่ จะไปซื้อเดี๋ยวนี้เลยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เพลอลง Palringo V1.7 ทับ ตัว V1.88 ของ monte
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2010 22:13  

ช่วยทีครับ ผมหาโหลด V1.88 ที่ไหนไม่ได้เลย ใครมีช่วยส่งลิ้งมาทาง Email ทีครับ

andyrisch@hotmail.com
taexstory
Year's Star

วันที่โพสท์ : 13 Oct 2010 17:41  

ถ้าเปิด msn ผ่านเว็บ Facebook ทิ้งไว้ตลอด เวลา จอ ดับ มันจะหลุดไหมครับ
akemedis
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 Oct 2010 11:02  

ซื้อมาแล้วคะ สีขาวตัดส้ม สวยมั๊ก ๆ แต่ไม่เคยใช้ samsung ถามหน่อยคะว่า

1.จะเปลี่ยนเสียงริงโทนเฉพาะกลุ่มยังงัย เปลี่ยนแล้วก็เป็นเสียงเดียวกันเหมือนเดิม
2.อยากเล่น msn ผ่านโทรศัพท์ต้องทำไงคะ

ขอบคุณคะ Laughing
Lady_naka
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 Oct 2010 13:58  

ระหว่าง Samsung Monte กับ Samsung Wave 723 จะซื้ออันไหนดีคะช่วยเเนะนำหน่อยคะจะไปซื้อวันอังคารนี้เเล้วคะช่วยเลือกให้หน่อยสิคะ
ขอบคุณมากคะ~~~
nondonmuang
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 19 Oct 2010 15:14  

ขาย Samsung monte อุปกรณ์ยกกล่อง สภาพ 90 % เลข emei ตรงกัน ( กล่องกับเครื่อง )

จะเอาไปซื้อ bb ตัวเครื่องMonte สี ส้ม-ดำ

ไม่มีรอยที่ตัวเครื่อง

ใช้แบบรักษา

ใช้งานได้หมด

ซื้อมาวันที่ 5/5/53

ขายราคา 4000 เท่านั้น

ใครสนใจติดต่อ 0865662110 ครับ

ขอบคุณครับ จาไปสอย บีบี
SAKKOON!!
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2010 19:50  

รุ่นนี้เป็นโมเดมต่อเล่นเน็ตกับคอมได้มั้ยครับ
Cabbage
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 31 Oct 2010 22:29  

TAMAKOYCHi ผู้เขียน:
เราเสียบหูฟังไม่ได้อะ

มันไม่เข้าอะ ต้องดันเข้าไปแค่ไหนอะ

คือกลัวว่ามันจะเสียอะ

ช่วยตอบหน่อยนะคะ
ขอบคุณคะ^^

อ้างถึง:
อืม ของเราก้อเปน ต้องส่งเข้าศูนย์อะ ไม่กี่วันก้อได้แร้ว
ตอนซื้อรีบไปหน่อย ไม่ได้เช็ค เฮ้อ~
grumunzaaa
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Nov 2010 00:11  

รุ่นนี้ใช่รุ่นเดียวกับที่ขวัญ ใช้ในการแสดงละครเรื่องเทพบุตรมายา นางฟ้าจำแลง หรือเปล่าคะ
lastmp
Year's Star

วันที่โพสท์ : 03 Nov 2010 17:48  

grumunzaaa ผู้เขียน:
รุ่นนี้ใช่รุ่นเดียวกับที่ขวัญ ใช้ในการแสดงละครเรื่องเทพบุตรมายา นางฟ้าจำแลง หรือเปล่าคะ

ใช่ค้ะ
thaicomip
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 09 Nov 2010 18:10  

เสียงดีไหมครับ กำลังจะซื้อ
สงสัยค่ะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Nov 2010 16:38  

ซื้อสีขาวมาพร้อมเพื่อนที่ซื้อสีดำ แต่ทำไมพจนานุกรม (Dict) ของเราไม่เหมือนกับของเพื่อนคะ ของเพื่อนมีอังกฤษ-ไทยด้วย แต่ของเราไม่มี ทำอย่างไรดีคะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 17 Nov 2010 13:06  

มีคำถามนิดนึงถ้ามีคนอยู่...อยากรู้ว่าตัว มอนเต้ ของกระผมเนี่ย สามารถ ลงโปรแกรม Whatsapp ได้รึเปล่าแล้วจะหาโหลดได้จากไหน ขอบคุง ทุกท่านที่เข้ามาดู
fat-chocobo
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Nov 2010 03:40  

ผมกะจะไปซื้อมาน่ะครับ อยากทราบว่ารุ่น monte s5620 และ monte 3G ตัวเครื่องแตกต่างกันอย่างไร ผมกลัวโดนหลอกน่ะครับ รบกวนแนะนำด้วย
yu
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขาย samsung monte ราคา 5000 เครื่องศุน powerbuy สภาพดีไม่มีรอย
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2010 11:10  

สนใจติดต่อ dermitor_you@msn.com ค่ะ
บอม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2010 14:50  

ทำไมเวลาต่อไวไฟ เครื่องมันดับทุกทีเลยทำให้ต่อไม่ได้ เป็นเพราะอะไรครับ
drpigs
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 06 Dec 2010 13:39  

พอดีทำเครื่องหล่นพื้น แล้วกด "ปุ่มกด" ปุ่มซ้ายสุดด้านล่างไม่ได้ครับ กดทีไรขึ้นเป็น ข้อความ ซึ่งเป็นปุ่มขวาสุดทุกที แต่ตำแหน่งอื่นกดได้ ยกเว้นมุมล่างซ้าย ซึ่งเป็นปุ่มที่จำเป็นในการตั้งค่าหรือเลือกด้วย ปุ่ม"ปฏิบัติ" น่ะครับ ใครพอแนะนำได้บ้างครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2010 03:23  

ลองเช็คทัชสกรีนดูคับ กด *#0*# ดูครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : wayu
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2010 03:24  

ลองเช็คทัชสกรีนดูคับ กด *#0*# ดูครับ
0sunjung0
Year's Star

จังหวัด: ภูเก็ต
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2010 21:56  

ไม่มีคนใช้ กันแล้วเหรอเนี่ย บอร์ดเงียบเชียว
drpigs
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: wayu
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2010 23:10  

คือตอนที่เป็นน่ะ กด "ปุ่มกด" ไม่ได้อ่ะ เลยเช็คทัชสกรีนไม่ได้ เลยถอดแบตออก ถอกซิม ทิ้งไว้ 3-4 ชั่วโมง ปรากฎว่าใช้ได้แฮะ พอเช็คทัชสกรีน กดมุมซ้ายได้บางกรอบแค่นั้น แต่ยังดีที่ยังใช้งานได้ใกล้เคียงเดิมครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ
riina
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 Dec 2010 09:21  

rina ผู้เขียน:
ใช้ USB / gard reader เชื่อมต่อกับคอม

บอกว่า Not found ก่อนหน้านี้ใช้ได้ปรกติ ไม่มีปัญหาา

แต่ตอนนี้เชื่อมต่อไม่ได้ เป็นเพราะอะไรคะ

ใครทราบบ้าง

ลองเช็ค setting ดูว่ามีใครไปเปลี่ยนหรือเปล่า ปกติมันจะให้เลือกว่าเชื่อม PC แบบไหน

การตั้งค่า--> การตั้งค่าโทรศัพท์ ---> การเชื่อมต่อ PC ---> (เลือก)ถามในการเชื่อมต่อ หรือ Mass storage (จะเห็นเหมือนเสียบแฟลชไดฟ์)

ปรกติคะ หรือว่าจะเป็นที่การติดตั้งโปรแกรมคีย์ ในคอมไม่สมบูรณ์ เกียวป่าวคะ
Mona
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Jan 2011 00:19  

มีมอนเต้ สีดำค่ะ ขาย 3900
ซื้อ มา พฤษภา
ประกันยังเหลือๆ สภาพดีค่ะ
จะรวบรวมเงิยซื้อ i phone 4 แล้วว

ละก็มี bb 8900 สีดำ ขาย 6200
ติดต่อ victoria_mikaela@windowslive.com
0814583063 โมค่ะ
.........jhbvkd
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Jan 2011 03:36  

สมมติว่าเรามีไอพอดทัช

เราสามารถใช้เปิดเอดจ์ในมือถือ

แล้วปล่อยเปนสันยายไวไฟให้กับไปพอดทัชใช้เล่นเนตได้รึเปล่าคับ

ภาษาส้นตรีนอะไรว่ะ เรียนที่ไหนว่ะนี่
นู๋ยิ้ม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Samsung Monte (S5620) - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2011 22:20  

ตอนนี้ เครื่องนี้ราคาเท่าไหร่หรอค่ะ
l3AS_KunG
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 31 Jan 2011 21:05  

มันเข้าค่ายหลอกลวงอะ บอกว่ามีแฟลช ซื้อมาแล้วไม่เห็นจะมีเลยแฟลชอะ
นู๋ยิ้ม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Feb 2011 22:03  

ok ผู้เขียน:
ทำไมของเรามันต่อwifiไม่ได้แล้วอ่ะ พอจะเชื่อมต่อมันก้ขึ้นดิสคอนเนค มันเปนอะรัยอ่ะ เราก้ไปลบพวกคุกกี้ ฮิสตอรี่ เก่าๆแล้ว ก้ยังเชื่อต่อไม่ได้อยุ่ดี แต่ตอนที่ซื้อมาใหม่ๆมันยังเชื่อมได้อยุ่ แต่ตอนนี้มันเปนอะรัยไปแล้ว งงมาก

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบที

ถ้าอย่างนี้ แสดงว่า คุณ กำลังต่อ wifi แล้วกดยกเลิกกลางคัน ถ้าเราจะต่อครั้งต่อไป เวลากดต่อมันจะบอกว่า ตัด wifi เรีบร้อยแล้ว วิธีนี้แก้ โดย 1.พยายามอย่าต่อ wifi ที่สัญญาณอ่อนมาก มิงั้นปัญหามาแน่ 2.ให้ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ นี่แหละ ทางเลือกที่ดีที่สุด !!!

ทำไมเค้าปิดเครื่องเเล้วเปิดใหม่ ก็ยังไม่หายอ่ะ
min
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Mar 2011 14:26  

ใครจะขายมอนเต้แนะนำให้รอหน่อยนะ อย่ารีบขาย เพราะตอนนี้SSออกเฟิร์มแวร์ให้ใช้QWERTYได้แล้ว อีกไม่นานคงอัพได้ตามศูนย์SS แล้วอีกไม่นานคงปลดล็อคให้ใช้เซนเซอร์จับการเคลื่อนไหวให้เล่นเกมส์ได้ ไม่รู้ทำไมSSถึงเพิ่งมาปลดล็อคเอาตอนนี้ ใครมีมอนเต้อยู่ลองกด* # 1256 # จะเห็นว่ามันมีคัย์บอร์ดQWERTYอยู่แล้วแต่ไม่ยอมให้เราใช้ เพื่อ?? ลองsearchในyoutubดูนะ

airosod
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 Apr 2011 10:43  

ทำไม ใช้ มอนเต้ กับ jabra BT620s ไม่ได้อ่ะครับ

มันหากันไม่เจอ

ใครพอรู้วิธีบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
เส้นขนาน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Apr 2011 00:50  

ทำไมรุ่นนี้ใช้ QR Code scan ไม่ได้อ่ะ เซ็งจริง ๆ
อยากรู้จิง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 21 May 2011 13:56  

รุ่นนี้เล่น วอสแอปม์ได้ป่ะครับ
somsakT
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 May 2011 09:43  

min ผู้เขียน:
ใครจะขายมอนเต้แนะนำให้รอหน่อยนะ อย่ารีบขาย เพราะตอนนี้SSออกเฟิร์มแวร์ให้ใช้QWERTYได้แล้ว อีกไม่นานคงอัพได้ตามศูนย์SS แล้วอีกไม่นานคงปลดล็อคให้ใช้เซนเซอร์จับการเคลื่อนไหวให้เล่นเกมส์ได้ ไม่รู้ทำไมSSถึงเพิ่งมาปลดล็อคเอาตอนนี้ ใครมีมอนเต้อยู่ลองกด* # 1256 # จะเห็นว่ามันมีคัย์บอร์ดQWERTYอยู่แล้วแต่ไม่ยอมให้เราใช้ เพื่อ?? ลองsearchในyoutubดูนะ

ใช้ firmware เวอร์ชั่นไหนอยู่ แล้วอัพ qwerty โหลดจากที่ไหนครับ
F
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Jun 2011 19:40  

ขาย มอนเต้ อายุ ปี เศษ สีดำแถบส้ม

สภาพ 90 % ติดฟิมกันรอยไว้แต่วันที่ ซื้อมา

ไม่เคย หล่น ไม่เคยตก

อุปกรณ์ครบ ยกเว้น หูฟังที่ ขาดใน

mem 2 g

ราคา 3500 บาท

ดูของที่ กทม เส้น BTS หลังวันที่ 25 - 31

ดูของที่ นครปฐม - สมุทรสาคร - สมุทรสงคราม ได้ ทุกวัน

โทร 0865075166 โต้

เหตุผลที่ขาย รวบรวมเงินไป ถอย ไอโฟน4

ผมมี nokia c3 อีกเครื่อง สภาพ 95% สีน้ำเงิน ขายที่ 3500 บาท เช่น กัน
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 09 Jul 2011 22:57  

ไม่ได้เข้ากระทู้รุ่นนี้สะนานเพราะไม่ได้ใช้แล้ว
สรุปตอนนี้คีบอร์ดมีแบบ Qwerty แล้วเหรอ
ดีจัง Very Happy จริงๆรุ่นนี้ใช้งานได้ดีเลยนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9

ไปยังหัวข้อ: