Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผมไปฟอเมต sd card p320 Asus ครับ เข้า gps ไม่ได้เลย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 7146
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครสวรรค์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ผมไปฟอเมต sd card p320 Asus ครับ เข้า gps ไม่ได้เลย
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2010 20:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมไปฟอเมต sd card p320 Asus ครับ เข้า gps ไม่ได้เลย ครับ
ใครใช้อยุ่ ขอไพล์ ในการ์ดหน่อยได้มั้ยครับ
กู้ข้อมูลก็ไม่ได้ ผม ลงเพลงทับไปแล้วอะ
มันฟังเพลงไม่ได้ก็เลยฟอเมตซะ เหอะๆ

ขอหน่อยครับ Shocked
vayu79
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ผมไปฟอเมต sd card p320 Asus ครับ เข้า gps ไม่ได้เลย
วันที่โพสท์ : 28 Mar 2010 19:52  

Very Happy ไม่ทราบว่า ใช้ GPS ของอะไรอยู่ครับ จะได้จัดให้ถูก
thapakornx
Year's Star

จังหวัด: นครสวรรค์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2010 10:40  

vayu79 ผู้เขียน:
Very Happy ไม่ทราบว่า ใช้ GPS ของอะไรอยู่ครับ จะได้จัดให้ถูก

สปปีด นาวี่ครับ เวอร์ชั่น SQ อะครับที่แถมมากะเครื่องครับผม
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: