Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยแนะนำมือถือสไลด์ครับที่นอกเหนือจาก BL20 กับ GD900 อ่ะคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 21468
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยแนะนำมือถือสไลด์ครับที่นอกเหนือจาก BL20 กับ GD900 อ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2010 11:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอเน้นฟังเพลง กล้องก็ประมาณ 2 MPขึ้นคับ(ถ้า 3.2 ได้ก็จะดีมากคับ)
วิทยุไม่จำเป็นคับ ไม่สนใจหูฟัง3.5 รูปทรงพองามคับ
รบกวนด้วยนะคับ
^^
oumie
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำมือถือสไลด์ครับที่นอกเหนือจาก BL20 กับ GD900 อ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 15 Apr 2010 23:51  

ถ้าเน้นฟังเพลงต้องนี่เรยค่ะ LG GW620 ค่ะ เสียงดี

กล้อง 5 ล้านเรยน๊า ..

http://www.thaimobilecenter.com/spec/LG_GW620.asp

Intersection
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำมือถือสไลด์ครับที่นอกเหนือจาก BL20 กับ GD900 อ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 18 Apr 2010 21:46  

ู^
^
^^ ขอบคุณมากนะครับ
แต่ผมต้องขอโทษ จริงๆคับว่า
ผมชอบสไลด์แบบBL20 อ่ะคับ
แต่แบบ GW620 ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่อ่ะคับ
เพราะว่ามันทำให้มือถือหนาอ่ะคับ
fyeoppaz
Year's Star

จังหวัด: chonburi
วันที่โพสท์ : 06 May 2010 20:34  

BL20 ดีแล้วล่ะค่ะ ^^
ภาพถ่ายที่ออกมาก็สวย แต่เรื่องเพลงนี่
น่าจะโอเคอยู่น้ะ Smile
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: