Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอโปรแกรมบันทึกเสียงไม่จำกัด

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 9856
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอโปรแกรมบันทึกเสียงไม่จำกัด
วันที่โพสท์ : 08 Jun 2010 09:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอโปรแกรมบันทึกเสียงไม่จำกัด บันทึกเสียงโทรเข้าและออกด้วยนะครับ windows 6.1 ขอบคุณครับ
brookspy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ขอโปรแกรมบันทึกเสียงไม่จำกัด
วันที่โพสท์ : 10 Jun 2010 22:52  
ตอบโดยอ้างถึง  

ลองใช้ vito audio note touch ดูสิคับ ใช้ได้ดี กับ wm 5.0 6.0 6.1

ผมอัพไว้ที่นี่นะคับ มันจะบันทึกได้เท่าที่หน่วยความจำยังเหลือคับ
ไม่ไอแน่นอนคับ ไม่ต้องใช้ยา

ลองใช้ vito audio note touch ดูสิคับ ใช้ได้ดี กับ wm 5.0 6.0 6.1

ผมอัพไว้ที่นี่นะคับ มันจะบันทึกได้เท่าที่หน่วยความจำยังเหลือคับ
ไม่ไอแน่นอนคับ ไม่ต้องใช้ยา

http://www.4shared.com/file/gMymCHPs/audntetch_103.html

ใช้ดีไม่ดีบอกกันได้นะคร๊าบ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: