Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครที่ลองใช้ inno90 แล้วบ้างเข้ามาหน่อยนะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 3722
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????? inno90 ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 11 Jan 2004 22:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

1 อืมม inno90 นี่ดีตรงไหน และมีข้อเสียตรงไหนบ้างอะคะ(ขอแบบละเอียด) เพราะกำลังคิดจะซื้ออยู่
2 แล้ว IrDA มันคืออะไรหรอ เพราะเหนบอกว่าไมมีในinno90
3 แล้วจริงหรือป่าวที่โทออกแล้วยังไม่มีคนรับ จะกดวางสายไม่ได้
4 เรื่องลูกเล่น คุณคิดว่าดีไหม แค่ไหน

ขอบคุนนนมั่กๆๆ
ชมภู่(เจ้าเก่า)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2004 16:38  

หลังจากใช้เจ้า T68อยู่เกือบๆ 2ปี เปลี่ยน เป็น โนเกีย6100 เปลี่ยนเป็น อีริคสัน T610
ลองใช้ 3650 ืngage ซัมซุง V200 T400และอีกหลายๆรุ่น

ก็ยังไม่มีตัวไหนชนะใจ เจ้า T68 ตัวเก่าได้เลย ... ในเรื่องความสนุกสนานในการใช้งาน
ฟังชั่นคุ้มค่าทันสมัย

แต่เมื่อได้ใช้เจ้า inno90 ตัวนี้แหละ ที่ สามารถแทนคำว่าเจ๋ง ของT68ได้ค่ะ(68เจ๋งเร้าใจเมื่อ2ปีก่อนนะคะ)

เจ๋งตรงไหน มาดูกัน

ขนาดเหมาะมือโอเค ในขนะที่รุ่นที่เจ๋งกว่านี้ แน่นอน ต้องเป็น 3650 6600 (ซึ่งขนาดใหญ่เกินไป) ถ้าไม่เกี่ยงขนาด2รุ่นนั้นคุ้มกว่า

กล้อง กินขาดทุกรุ่น (กล้องดีเกือบเท่าๆ กับ 3650 6600)

เสียงเรียกเข้าดังชัด ร่าเริงที่สุด ในมือถือโพลีด้วยกัน กิน ซัมซุงแน่นอน (ลำโพงไม่แตก)

เมมโมรี่ 2mb น้อยไปนิด แต่ ถ่ายรูป ไฟลล์นึงกินแค่ ไม่เกิน10kb เหลือเฟือค่ะ

ตอนแรกกลัวเรื่องสายดาต้า กลัวไม่มีจำหน่าย เหมือน LG Moto แต่ตอนนี้ ได้มาแล้ว

มีโปรแกรม แปลงไฟลล์ Midi เป็น mmf ให้ด้วย เจ๋งมาก

ขอบอกว่า ถ้าชอบ มือถือ พกพาง่าย ใช้งานได้ดีในทุกๆเรื่อง ใช้ง่ายๆ ใช้สนุก
ไม่ได้ใช้ยุ่งยากซับซ้อนแบบ ลูกครึ่งPDA

inno90ราคา12500 สายอีก 550 ถือว่าเป็นมือถือที่สมราคาที่สุดวันนี้ค่ะ
ThU AnG KuBPoM!!!!!!
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ปากน้ามบ้านเฮา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2004 17:18  

เจ๊ภู่ ท่า ที68 ไอเจ๊ยังไม่ขายแวะมาคุยกันหน่อยเด่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2004 17:52  

ดีใจจัง ยังจำกันได้อีกนิ ....

ที68 ยังไม่ขายค่ะ ยังใช้อยู่ ...แต่เครื่องอื่นขายหมดแล้ว ตอนนี้ใช้ T68 เป้นเครื่องหลักเหมือนเดิม ขาย200ก็ไม่มีคนเอาค่ะ
กรอบแตกหมดแล้ว ปุ่มกดก็ลอกหมดแล้วค่ะ
ที่ชาร์จก็เสียบแทบจะไม่ได้ ต้องโยกไปมาอยู่หลายนาที กว่าจะชาร์จได้
ปุ่มเลื่อนดังเบาก็หลุดหายไปแล้วค่ะ

แต่ยังใช้งานดีอยู่ (เวลาโทรออกเราซ่อนไว้ในกระเป๋า ไม่มีใครเห็น แล้วใช้สมอลทอล์คบลูทู้ทโทร คนนึกว่าเราใช้Z600 อิอิ)

ส่วนเวลาอวดคน(รับสายเวลาคนโทรเข้าพิมม์เมสเสจ ส่ง MMS ถ่ายรูป) ช่วงนี้ พก อินโน90 ค่ะกำลังเป็นพรีเซนเตอร์อยู่ อิอิ ตั้งแต่ใช้นี่คนซื้อตามไปแล้วเกือบ10เครื่อง

ใช้ดีไม่มีปัญหาค่ะรุ่นนี้ (ยกเว้นเราจะเจ้าปัญหาจริงๆ เท่านั้น)
M&M
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2004 20:46  

หายไปไหนมาซะนานนนนนน
pb
Year's Star

จังหวัด: อ่างทอง
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2004 21:25  

- สาย ดาต้า มีไว้ทำไมหรอค่ะ( นู๋โง่) อยากได้เหมือนกัลล์ inn90
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2004 02:01  

สายดาต้า ก็เอาไว้โหลดรูปโหลดเพลง ลงเครื่องมือถือ หรือ ส่งรูปจากมือถือออกคอม ไงคะ (ไม่ต้องเสียสตัง)

เพลงก็ทำได้เอง เลย ไม่ต้องรอ อยากได้เพลงไหน ก็ โหลดเข้า เครื่องได้เลยค่ะ

มือถือเล่นสนุก ต้องมีสายดาต้า ถ้าไม่มีสายดาต้า ก็ต้องมีอินฟาเรด หรือ บลูทู้ท ค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: