Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia แจกบัตร Starbucks 300บาทฟรีสำหรับผู้ใช้มือถือ Nokia ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 4146
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia แจกบัตร Starbucks 300บาทฟรีสำหรับผู้ใช้มือถือ Nokia ครับ
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2010 23:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

มีกิจกรรมดีๆมาฝากผู้ใช้โทรศัพท์มือถือ Nokia นะครับ

สำหรับผู้ใช้โทรศัพท์มือถือ Nokia แค่ร่วมกิจกรรมง่ายๆออนไลน์ ได้บัตร Starbucks 300 บาท ฟรีๆไม่ต้องลุ้น

ลองดูรายละเอียดและเข้าร่วมกิจกรรมง่ายๆได้ครับ โดยการคลิกที่รูปเข้าไปดูรายละเอียด

คลิกเพื่อเข้าร่วมกิจกรรม

priceza
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Nokia แจกบัตร Starbucks 300บาทฟรีสำหรับผู้ใช้มือถือ Nokia ครับ
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2010 12:16  

แจกต่อเนื่องเรื่อยๆครับ Smile
priceza
Year's Star

หัวข้อ : Re: Nokia แจกบัตร Starbucks 300บาทฟรีสำหรับผู้ใช้มือถือ Nokia ครับ
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2010 23:32  

ยังเปิดให้ร่วมกิจกรรมฟรีนะครับ
priceza
Year's Star

วันที่โพสท์ : 16 Aug 2010 18:47  

Very Happy Very Happy Very Happy
priceza
Year's Star

วันที่โพสท์ : 23 Aug 2010 19:40  

ขอบคุณผู้ที่ได้รับบัตร Starbucks แล้วกลับมาบอกเราที่ http://www.facebook.com/Priceza นะครับ ^__^
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: