Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เห็นเขาว่ากันนะว่า T610 ซูมได้และถ่าย Night shot

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 3820
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????? T610 ????????????? Night shot
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2004 12:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่ทราบว่าของผมทำได้หรือเปล่าครับ ของผมเป็นเครื่อง T-mobile นะครับรบกวนผู้รู้ด้วยนะครับขอบคุณเพื่อนชาว SE T610 มากนะครับ
บราวนี่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2004 12:31  

ดีจังหน้านี้มีแต่คนรักSEเหมือนเราเลย ตอนนี้ใช้SE T610 อยู่ค่ะ ขอบอกว่าดีค่ะ ซื้อมาตั้งแต่แรกๆ ราคาก็ไม่ตกง่ายๆ มีแต่คนชอบ ถ้าจะถ่ายหมวดกลางคืนให้เข้าไปที่ เอฟเฟ็ก หรือไม่ก็หมวดที่จะถ่ายค่ะ
ioioT610
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2004 11:35  

ผมอยากรู้ว่ามัน Up แล้วจะซูมได้หรือเปล่าครับ ของผมตอนนี้ Software อยู่ที่ R3C นะครับ ล่าสุดแล้วมั่งครับ แต่ผมเห็นมีเพื่อนที่เข้ามาโพสต์ไว้เข้าบอกว่ามันซูมได้นะครับผมก้อเลยแปลกใจนะครับว่ามันซูมได้จริงหรือเปล่าโดยที่เราไม่ต้องไปปรับขนาดของถาพนะครับ
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2004 15:50  

อับแล้วยังไงก็ซูมไม่ได้ครับ แต่จะแก้บักในเครื่อง กล้องจะมีความคมชัดมากขึ้น ขนาดไฟล์ของภาพก็จะเป็นตามสเปคของเครื่องคือ 352*288 ประมาณ 20-30 kb แบบธรรมดานะครับประมาณเอา ถ้าใช้ไนท์โหมดก็จะมีไฟล์ที่ใหญ่ขึ้น ถ้าเป็นขนาดเล็กไฟจะประมาณ 5-15 kb ครับ ประมาณเอาเช่นเดียวกันครับ
vอาร์ต
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2004 02:24  

อย่างหวังอะไรกับคุณภาพ..ภาพของT610 นะครับ ใช้อยู่...ถ้าจะเอาภาพเจ๋ง E365 ใช้มาก่อนหน้า...สวยกว่ามากๆๆโดยเฉพาะโหดกลางคืนให้ภาพที่สวย สว่างกว่ามากถุงจะไม่สามารถปรับแสง+ - ได้ก็ตาม
ฉัตรชัย
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2004 02:31  

T610 ไม่สามารถ zoom ได้นะครับ ส่วน nightmode นั้นมีอยู่แล้ว
เท่งทึง
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: บางกอก2485
หัวข้อ : Re: ?????????????????? T610 ????????????? Night shot
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2004 12:13  

ioioT610 ผู้เขียน:
ไม่ทราบว่าของผมทำได้หรือเปล่าครับ ของผมเป็นเครื่อง T-mobile นะครับรบกวนผู้รู้ด้วยนะครับขอบคุณเพื่อนชาว SE T610 มากนะครับ

ซูมไม่ได้คับ แต่จะเป็นการดึงภาพเข้ามาคับซึ่งจะได้ภาพถ่ายขนาด 128*160 ทำได้โดยเมื่ออยู่ในโหมดกล้องถ่ายรูปให้กดเลข 1 คับ กดสลับไปมา ก็จะสลับระหว่างภาพขนาดใหญ่และเล็กคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: