Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 innostream ซื้อมาแล้ว ตั้งแต่ปีใหม่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3417
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : innostream ?????????? ?????????????
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2004 14:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตั้งแต่ใช้มายังไม่มีปัญหาอะไรเลยนะค่ะ ชอบมากเลย ถูกใจทุกอย่างเลยไม่ว่าจะเป็น สีหน้าจอทั้งด้านนอกและด้านใน เสียงเพลงเรียกเข้า เวลามีคนโทรเข้ามา จะโชว์รูปที่หน้าจอด้านนอกเลย ถ้ามีการถ่ายรูปเค้าเก็บไว้เป็น Profile นะ อัดเสียงได้ด้วย 1 นาที เสียงชัดด้วยค่ะ และก็ยังถ่ายวีดีโอ ได้ด้วย ถ่ายภาพนิ่งก็มีกรอบรูปให้ด้วย ลูกเล่นเยอะดี จริงๆค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่มีสายดาต้าลิ้ง ขายเลย ต้องรออีกเดือนนึงมั้ง พูดเรื่องกล้องอีกนิด เพิ่งเจอลูกเล่นถ่ายภาพโดยไม่ต้องเปิดฝาด้วยค่ะ ไม่เหมือน sumsung v200 ต้องเปิดฝา กดถ่ายตัวเองได้เลยเหมือน sumsung e700 เลยค่ะ ส่วนหน่วยความจำ ถึงจะไม่มี memory card เพิ่ม ในเครื่องก็ถือว่าไม่น้อยนะค่ะ ประมาณ 3 M ก็เก็บข้อมูลได้เยอะแล้ว ลองซื้อมาเล่นนะค่ะ ดีสำหรับ คนอยากเล่นจอสี จริงๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: