Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยตอบหน่อยครับ n gage qd

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2639
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครสวรรค์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยตอบหน่อยครับ n gage qd
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2010 02:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าผมเอง ไปจะไปชื้อมือถือ ngage qd มือ 2 เขาขาย 1800 บาท เเต่ สภาม ก๊ก เลย เเต่ ผม อยาก รู้ ว่ามัน น่า ชื้อไหม ครับ เพราะว่าเดียว นี้ เงิน 1800 บาท ชื่อมือถือ n72 n70 ได้ เเล้ว ง่ะครับ เลย อยากรู้ เเล้วถามเพื่อนๆๆๆว่า ถ้า เป็น เพื่อนๆๆๆว่า วัน เเพง ไหม ครับ 1800 บาท เเล้ว n gage มือ 2 ง่ะ ครับ มันจะมีปัญหา อะไรมากไหม ครับ เเล้วใครเคยไช้ บ้าง ครับ ผมเคยไช้ มา 1 ครัง เเต่ ผมโดน ล้วงไปเเล้ว ผม เคยเจอปัญหา ตรง ที่ปุ่ม 4 ทิศทาง ตรงควบคุมเเกมส์ มัน ชอบ มีคราบสนิม ติดอยู่ เขา บอกว่า มัน ต้องเปลืยน ไหม่ อย่างเดียว (อันนี้ เครื่องเก่านะครับ) สุด ท้าน นี้ ถาม ตงๆๆๆ เลยนะครับ ว่า คุ้มไหม 1800 บาท ครับ เเต่ ก็ สภาพ สวย ครับ เครื่องไม่เคยเเกะ ช่อม ครับ บอดี้ไม่มีรอยหล่น เลย ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: