Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้ Nokia 5800 Xpress music หรือพอรู้เรื่องมั่งคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4305
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครใช้ Nokia 5800 Xpress music หรือพอรู้เรื่องมั่งคับ
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2010 19:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

แบบว่าพอดีผมซื้อเครื่องนี้ Nokia 5800 Xpress music ประมานเดือนมกราคม2553นี่แหละคับที่กรุงเทพ ราคาตอนนั้น 11000 บาท แล้วเพื่อนก็ซื้อเหมือนกัน แต่มันก็ปัดไม่ได้อ่ะคับ แบบว่าเมนูเพลงและเมนูภาพ มันปัดไม่ได้แบบ nokia 5230 อ่ะคับ ก็ไม่ได้คิดไร แต่พอกลับมาบ้าน เจอเพื่อน ใช้รุ่นเดียวกัน nokia 5800 เหมือนกัน แต่ทำไมปัดได้ล่ะคับ ผมก็งง มันก็ของแท้เหมือนกันนะคับ รุ่นเดียวกันด้วย งง เลย
ปล. เพื่อนบอกซื้อที่ ขอนแก่นอ่ะคับ ใครพอรู้ช่วยอธิบายทีคับ หรือของใครปลอมกันแน่ มันก็ของแท้ทั้ง 2 เครื่องอ่ะนะคับ งงมากมาย
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ใครใช้ Nokia 5800 Xpress music หรือพอรู้เรื่องมั่งคับ
วันที่โพสท์ : 07 Dec 2010 09:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

sudtawin ผู้เขียน:
แบบว่าพอดีผมซื้อเครื่องนี้ Nokia 5800 Xpress music ประมานเดือนมกราคม2553นี่แหละคับที่กรุงเทพ ราคาตอนนั้น 11000 บาท แล้วเพื่อนก็ซื้อเหมือนกัน แต่มันก็ปัดไม่ได้อ่ะคับ แบบว่าเมนูเพลงและเมนูภาพ มันปัดไม่ได้แบบ nokia 5230 อ่ะคับ ก็ไม่ได้คิดไร แต่พอกลับมาบ้าน เจอเพื่อน ใช้รุ่นเดียวกัน nokia 5800 เหมือนกัน แต่ทำไมปัดได้ล่ะคับ ผมก็งง มันก็ของแท้เหมือนกันนะคับ รุ่นเดียวกันด้วย งง เลย
ปล. เพื่อนบอกซื้อที่ ขอนแก่นอ่ะคับ ใครพอรู้ช่วยอธิบายทีคับ หรือของใครปลอมกันแน่ มันก็ของแท้ทั้ง 2 เครื่องอ่ะนะคับ งงมากมาย

ของแท้หรือปลอม แค่ลองกด *#0000# ก็รู้ละคับ ถ้าไม่ใช่ Nokia แท้ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นที่หน้าจอของคุณแน่นอน แต่ถ้าตรวจสอบแล้วว่าเป็นของจริงผมว่าบางทีอาจจะเป็นที่ Software หรือ ตัวเครื่อง ก็ลองไปที่ศูนย์ดีกว่าคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: