Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เชิญพี่น้องมาวิเคราะห์ 3 ตัวนี้ทีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3801
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เชิญพี่น้องมาวิเคราะห์ 3 ตัวนี้ทีครับ
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2010 18:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

X3-02 Vs C3-01 (ตัวเสริม) C5

ขอบอกก่อนเลยครับว่าชอบ C5 เรื่องของแบต+แข็งแรง

ชอบX3 เพราะวัยรุ่นดี แบตน้อยไปนิด+แฟชหายไปไหน(เอาแฟชค่าคืนมา)

C3-01 ชอบเพราะดูดี แบตน้อยไปนิด+มีแฟช แต่มิรู้ฟังเพลงได้ยาวนานกี่ปี
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เชิญพี่น้องมาวิเคราะห์ 3 ตัวนี้ทีครับ
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2010 22:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

ถ้าเป็นผมนะ ไม่เอา X3-02แน่นอน ดูวัยรุ่นตร่งไหน๊หว่า แหะ ๆ (แล้วแต่คนมองง่ะเนาะ)
อื้อ ใช่ เดี๋ยวนี้ผมก็เหมือนกัน ถ้าเครื่องไหนกล้องไม่มีแฟลชผมก็ไม่อยากได้ เฮอะ ๆ ก็คนมันชอบถ่ายรูปนี่หน่า AF ก็ต้องมีนะ ไม่งั้นก็ไม่เอาเหมือนกัน แหะ ๆ
C5 ก็โอเคนะคับ ใครใช้ดูมีระดับมาก ๆ (แล้วแต่คนมองง่ะเนาะ) ผมไปลองเล่นดูที่ศูนย์ NOKIA ก็โอเคนะคับ แต่ว่ากล้องมันแค่ 3ล้านนี่ดิ แง๊ว
อ๋อ C3-01 ตัวใหม่นี่หน่า กล้อง ๕ ล้าน มี แฟลช wifi เอาเล๊ยนะนายจ๋า อิ ๆ Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: