Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 N8 ครับ ถามเรื่อง facebook กับ Whatapps

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3827
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : N8 ครับ ถามเรื่อง facebook กับ Whatapps
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2010 15:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือเปลี่ยนมาใช้ n8 อะครับ แล้วใช้ facebook บน N8 แต่เวลามี Update คอมเมนท์ ใหม่ ๆ แบบเวลามีคนมาคอมเมนท์ รูปเรา wall เรา หรือ บทสนทนาของเรา --- ดูตรงไหนอะครับ

เคยใช้บีบี กับ n86 เล่น มันจะมีส่วนที่โชว์เตือนว่ามีการ update แล้ว

โหลดโปรแกรม whatapps มาใช้ มันจะต่อ สัญญาณ EDGE ตลอดเลยใช่มั้ยครับ ทำอย่างไรถึงหาย ไม่ต้องต่อedge ตลอดเวลาอะครับ ตอนใช้ whatapps บน Nokia n86 มันต่อตลอด แต่ยังดีที่โชว์ รายชื่อ ในคอนแทคเราที่ใช้ whatapps ในหน้าจอ Favourite แต่ใน N8 ไม่โชว์รายชื่อให้เลย ทำยังไงดีครับ

ขอโทษนะครับถามเยอะหน่อย ปรกติใช้ bb แต่มันเจ๊งอยู่ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: