Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครใช้ window mobile ขอเชิญทางนี้หน่อยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 32578
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครใช้ window mobile ขอเชิญทางนี้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2011 01:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

เข้าเว็บที่มี Flash แล้วก็เว็บที่รองรับแต่ IE ได้สมบุรณ์หรือเปล่าคะ แล้วใช้ต่อเป็นโมเด็มได้ด้วยไหม ต้องการคำตอบมากๆ

ขอบคุณค่ะ
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ใครใช้ window mobile ขอเชิญทางนี้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2011 22:52  

อยากตอบจัง แต่ว่าผมเพิ่งได้มาวันนี้เยงง่ะคับ ระบบ Windows เครื่องแรกของผมซะด้วย แหะ ๆ
Thanadej
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ใครใช้ window mobile ขอเชิญทางนี้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2011 14:05  

ทำได้แต่ต้องลงโปรแกรม AdobeFlash ด้วยนะครับ

Gold3nfish
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2011 19:48  

iiviiay ผู้เขียน:
เข้าเว็บที่มี Flash แล้วก็เว็บที่รองรับแต่ IE ได้สมบุรณ์หรือเปล่าคะ แล้วใช้ต่อเป็นโมเด็มได้ด้วยไหม ต้องการคำตอบมากๆ

ขอบคุณค่ะ

ลอง Opera Version 10 ดูครับ

^_____________^
pantipcom
Year's Star

หัวข้อ : ถ้าต้องใช้ Flash ต้องตัวเก่าจึงจะไม่มีการlock เหมือนรุ่นใหม่ๆ ลอง
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2011 12:11  

ถ้าต้องใช้ Flash ต้องตัวเก่าจึงจะไม่มีการlock เหมือนรุ่นใหม่ๆ ลองตัวนี้..

Samsung-3G Omnia i780 Windows Phone 6.1 HSDPA 3G ปุ่มkeyboard+จอสัมผัส GPS มีกล้องหน้า-หลัง ดีไซน์เท่ๆ 3000บ.

เล่นเน็ท Opera IE wifiกับ3bb แรงส์ เทรดหุ้นStreaming realtime
HSDPA 3G Edge เร็ว

แผนที่GPS Push mail แบตอยู่ได้นาน2วันกว่า

มีสายซิ้งusb ที่ชาร์จ หูฟังsmall talk mem1gb. ครบ ขาดแต่กล่อง

ยินดีสอนการใช้งานWindows Phone6.1 ให้ใช้เบื้องต้นได้

Tel. 089 -1 4 2 - 7 สอง หก สอง
กทม.

Spec i780
1. CPU การทำงานความเร็ว 624 MHz
2. ROM 256 / RAM 128 MB จัดว่าเป็นหน่วยความจำที่ Spec สูง
3. มี Mouse Pointer สำหรับการควบคุมบนหน้าจอด้วย Touch Pad ด้านหน้า
4. มี Keyboard ตัวเลขและตัวหนังสือ
5. รองรับ WiFi +Bluetooth และ EDGE
6. มี GPS ในตัวพร้อม
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: