Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 วันนี้ไปซื้อมาแล้วครับ ก็ดีกว่าที่คิดนะครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 26093
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : วันนี้ไปซื้อมาแล้วครับ ก็ดีกว่าที่คิดนะครับ
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2011 21:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมว่าดีไม่ดีขึ้นอยู่กับจุดประสงค์ของผู้ใช้แต่ละคนมากกว่า

ถ้าคุณคิดว่าไม่ดีไม่ตรงตามที่คุณต้องการก็ไม่ต้องซื้อแค่นั้นเองครับ

ส่วนผมจำเป็นต้องใช้งาน excel กับ เปิดไฟล์งาน pdf ผมใช้แค่นี้

ถือว่าประทับใจมากเร็ว ดีมาก ชอบเลยหละ กล้องก็ไม่ได้ขี้เหล่อะไรถ่ายสวยดี

ถ้าจะให้ดีมากๆ ผมว่าไปใช้กล้องดิจิตอลเลยดีกว่ามั้ย

ส่วนหน่วยความจำที่เพิ่มได้หรือไม่ได้นั้นก็อยู่ที่จุดประสงค์ของงานเป็นหลัก

ผมใช้ทำงานไม่ได้มีหนังหรือเพลง แค่นี้เหลือๆ เลยครับ และก็ backup งาน

ลง skydrive ตลอดไม่มีหายครับ คนเราผมว่าถูกใจพอใจก็ซื้อครับไม่น่าวิจารณ์

ในสิ่งที่ตัวเองไม่ได้ใช้ดีกว่ามั้ย สำหรับคนที่ใช้แล้วมาแชร์ข้อมูลกันดีกว่านะ

ดีกว่านั่งตินั่นตินี่ ไม่เกินประโยชน์ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: