Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 i-mobile S285 - ไอโมบาย S285

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 3 / เข้าชม: 59912
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : i-mobile S285 - ไอโมบาย S285
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2011 15:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ i-mobile S285 - ไอโมบาย S285
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/imobile/s285.htm

แวะมาทักทาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: i-mobile S285 - ไอโมบาย S285
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2011 19:58  

no.1
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: i-mobile S285 - ไอโมบาย S285
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2011 12:54  

ผมเพิ่งไปซื้อมาเมื่อวันที่ 5 ก.พ.54 นี้เองครับ..เห็นว่าสวยดีราคาถูกด้วย...
แต่ใช้แค่วันเดียวเองเสียซะงั้น...ผมว่าจะเอาเพลงลงไว้ฟัง..ผมเลยเสียบสาย USB เข้าเครื่องและต่อกับคอมฯ ..พอผมเสียบเข้าไป..คอมมังฟ้องว่า...ไม่รู้จักอุปกรณ์นี้...Unknown devices.... ประมาณนี้แหละ..ผมก่อเลยถอดสาย USB ออก และจะเปิดเครื่องใหม่..เปิดเครื่่องไม่ได้เลยอะ....วันนี้ 7 ก.พ. 54 ..ไปที่ร้านใน โลตัส..คนขายเขาบอกผมว่างัยรูปเปล่า...น้องเขาบอกว่าเครื่องผมโดนน้ำ...หรือโดนความชื้น..อาการนี้ไม่สามารถเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ได้...ผมเลยเซ็งเลย..ซื้อมาแค่ 2 วันเองนะ...ยังไม่ได้ใช้อะไรเลย..เสียแล้ว...พสาติกก่อยังไม่ได้แกะออกเลย...น้องบอกว่าโดนน้ำ...งงงงงมากๆ..เข้าส่งศูนย์นัดอีก อย่างเร็ว 2 อาทิตย์.... Twisted Evil Twisted Evil Evil or Very Mad
[/code]
ตะขบ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 23 Apr 2011 10:00  

Anonymous ผู้เขียน:
ผมเพิ่งไปซื้อมาเมื่อวันที่ 5 ก.พ.54 นี้เองครับ..เห็นว่าสวยดีราคาถูกด้วย...
แต่ใช้แค่วันเดียวเองเสียซะงั้น...ผมว่าจะเอาเพลงลงไว้ฟัง..ผมเลยเสียบสาย USB เข้าเครื่องและต่อกับคอมฯ ..พอผมเสียบเข้าไป..คอมมังฟ้องว่า...ไม่รู้จักอุปกรณ์นี้...Unknown devices.... ประมาณนี้แหละ..ผมก่อเลยถอดสาย USB ออก และจะเปิดเครื่องใหม่..เปิดเครื่่องไม่ได้เลยอะ....วันนี้ 7 ก.พ. 54 ..ไปที่ร้านใน โลตัส..คนขายเขาบอกผมว่างัยรูปเปล่า...น้องเขาบอกว่าเครื่องผมโดนน้ำ...หรือโดนความชื้น..อาการนี้ไม่สามารถเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ได้...ผมเลยเซ็งเลย..ซื้อมาแค่ 2 วันเองนะ...ยังไม่ได้ใช้อะไรเลย..เสียแล้ว...พสาติกก่อยังไม่ได้แกะออกเลย...น้องบอกว่าโดนน้ำ...งงงงงมากๆ..เข้าส่งศูนย์นัดอีก อย่างเร็ว 2 อาทิตย์.... Twisted Evil Twisted Evil Evil or Very Mad
[/code]

ไอโมบายก็เป็นอย่างนี้แหล่ะคับ จับได้เครื่องดีก็ดีไป จับได้เครื่องเสียก็ทำใจคับ

แต่ไอโมบายเคยใช้อยู่ 2 รุ่นคับ จับได้ดีทั้ง 2 เครื่องเลย ไม่มีอากาศผิดปรกติใดๆ

แต่พอหมดประกันก็เริ่มมีอาการให้เห็นอยู่เรื่อยๆ จนต้องเลิกใช้ในที่สุดคับ *-*
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: