Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung SGH-E600
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 246 / เข้าชม: 112991
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Uthai Thani
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2004 12:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

เท่าที่ทราบมา ทรูโทนของซัมซุง เวลาแปลงเป็นไฟล์ .mmf จะได้แค่ 17 วิ นะครับ
เรื่องที่ว่าโหลดทรูโทรมาสั้นนิ่ มันปกติอ่ะครับ
แล้วโพลีโฟนิคในเครื่อง ไม่เพราะเหรอครับ
ผมว่าน่าจะใช้โพลีโฟนิคในเครื่องดีกว่านะ ไม่ต้องเสียตังค์โหลดด้วย
แต่ถ้าอยากได้ทรูโทนยาวๆ ก็ไปใช้โนเกียที่เป็นซิมเบียนเถอะครับ
เพราะคุณจะตัดต่อไฟล์เพลงให้ยาวแค่ไหนก็ได้ หรือว่าจะเอามาทั้งเพลงก็ตามใจ
แถมไฟล์ยังเป็น .wav กับ .mp3 ด้วย
แต่สำหรับผม ยังไงก็ยังอยากใช้ซัมซุงอยู่ดี
คนอยากได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2004 13:10  

ตอนนี้เครื่องเปล่า ราคาอยู่ที่เท่าไหร่หรอ
jeabxx
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2004 19:15  

คนอยากได้ ผู้เขียน:
ตอนนี้เครื่องเปล่า ราคาอยู่ที่เท่าไหร่หรอ

เครื่องของ TG 11,800.00 ครับ เสียงเพราะใช้งานง่ายดี เหมาะกับสาวๆมากก่า :D
cocaine
Year's Star

หัวข้อ : ???????......... ??
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2004 11:47  

เฟรช อ๊ะ เฟรช อีกอย่าง เรียก รายชื่อจาก sim น่าจะกำหนดกลุ่มได้นะ รุ่นนี้ทำได้หรือเปล่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ..........
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2004 20:32  

คนดูประจำ..... ผู้เขียน:
ชอบอะแล้วใครพอจะระบุราคาได้มั่งอะ ช่วยบอกหน่อยจิ..................

ตอนนี้ประมาณ 11,500 บาท
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Dec 2004 20:33  

อยู่ที่ 11,500 บาทจ๊ะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Dec 2004 21:01  

11500
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ..........
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2004 21:02  

คนดูประจำ..... ผู้เขียน:
ชอบอะแล้วใครพอจะระบุราคาได้มั่งอะ ช่วยบอกหน่อยจิ..................

11500.-
.....
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????.....
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2004 12:21  

ใช้สายดาต้าลิ้งกับรุ่นไหนได้แน่เนี้ยะ ไปถามที่บูทซัมซุงไม่เห็นจะมีขายเลย
เห็นคนในนี้บอกว่าใช้กับe700ได้ไง ไปถามเค้าแล้วเค้าบอกใช้ไม่ได้ ต้องใช้
เฉพาะ รุ่นของใครของมัน ขอคนที่ใช้อยู่แล้วรู้จิงจิง ช่วยตอบหน่อยเถอะค่ะ........ Confused Confused
mom-mam
Year's Star

หัวข้อ : Re: Samsung SGH-E600
วันที่โพสท์ : 05 Dec 2004 19:28  

MrPhone ผู้เขียน:
ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung SGH-E600
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/e600.htm

1. ต้องการทราบว่าถ้าใช้ small talk คุยสายบ่อย ๆ จะมีผลทำให้การใช้เฉพาะเครื่องสนทนา ได้ยินเสียงเบาลงจริงหรือไม่ และตอนนี้ไม่กล้าใช้ small talk คุยสายเลยค่ะ
อยากได้จัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? ?
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2004 10:07  

ตอนนี้อยากได้โทรสับมั่กๆม่ายรุ้จะเอารุ่นไหนระหว่างe600กะx70ม่ายรุ้รุ่นไหนดีกว่าช่วยคิดหน่อยนะคะ[/b]
โอเล่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Dec 2004 17:38  

ซื้อมาเกือบเดือนแล้วค่ะ
ตอนนี้ถ่ายรูปตัวเองจากหน้าจอนอกไม่ได้เลย
กดปุ่มขวาค้างไว้ เครื่องดับ แฮงค์ไปเลยค่ะ
ต้องแกะแบตออกมาใส่ใหม่
แต่ปกติแล้วก็ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปจากหน้าจอนอกบ่อยนะคะ
เจอแบบนี้เซ็งเลยอะค่ะ
...ไม่มีวลาเข้า 0 ด้วย
ตอนนี้คือไม่ถ่ายรูปตัวเองแล้ว
มีใครเปงแบบนี้บ้างมั้ยค่ะ
ใช้เวลานานมั้ยกว่าจะซ่อมเสร็จน่ะค่ะ ^ ^''
sim
Year's Star

หัวข้อ : ??????????? e600 ???
วันที่โพสท์ : 10 Dec 2004 18:15  

ตกลงรุ่น e600 ถ่ายรูปตัวเองจากด้านหน้าด้ายมั้ยคะ
mycom001
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????? E700 ????? ????? driver ??????
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2004 14:12  

ผมซื้อสายของ E700 มาคับ แต่หา driver ไม่ได้ เลยไม่รู้ว่ามันใช้ได้หรือปล่าว
ใครมีส่ง driver มาให้หน่อยครับ หรือ บอกที่โหลดก็ได้ สายรุ่น KQ-U8A
E-600
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????? E-600 ?????
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2004 15:49  

ดีกว่า E-700 ตรงที่แสดงรูปผู้โทรเข้าได้ ถ่ายวีดีโอได้ เสียงเรียกเข้าแบบ True Tone ราคาประมาณ 12,900 บาท (ธ.ค. 47)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2004 16:04  

ตอนนี้แฟนใช้อยู่ก็ใช้ได้ดีมากไม่มีปัญหาอะไรเลยเครื่องไม่เคยแฮงค์ เรื่องถ่ายรูปตัวเองก็กดปุ่มด้านข้างแช่เอาไว้5วิแล้วก็กดซ่ำก็จะโชว์บนหน้าจอด้านนอกก็กดถ่ายที่ป่มเดิมจบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2004 16:08  

โอเล่ ผู้เขียน:
ตอนนี้ถ่ายรูปตัวเองจากหน้าจอนอกไม่ได้เลย
กดปุ่มขวาค้างไว้ เครื่องดับ แฮงค์ไปเลยค่ะ
แต่ปกติแล้วก็ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปจากหน้าจอนอกบ่อยนะคะ
ใช้เวลานานมั้ยกว่าจะซ่อมเสร็จน่ะค่ะ ^ ^''

ผมว่าเครื่องคุณคงมีปัญาหาแน่ๆแนะนำเอาเข้า0อย่างเดียว
ขอบคุณมาก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2004 17:54  

- รุ่นนี้มี Handsfree Speaker (พูดโดยไม่ต้องยกโทรศัพท์ขึ้นแนบหูหรือใช้สายหูฟัง Handsfree) ในตัวหรือเปล่า ?

- กล้องมี Flash หรือไม่ ?
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2004 21:50  

ใช้มาเกือบ2เดือนแล้วนะ ไม่ค่อยมีปัญหา แต่ว่าเวลาโทรบางครั้งอยู่ดี๐เสียงก็หายไปเลย ทั้งๆที่อีกฝ่ายก็ได้ยินเสียงเรา แต่เรากลับไม่ได้ยิน ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรเหมือนกัน
Laughing Wink Neutral Question
banks
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2004 11:59  

E310กับ E600 ซื้อตัวไหนดีครับ
อุปกรณ์มาตรฐานที่แถมมามีอะไรมั่งครับ
ถ้ามี IR port กะ สาย data link ควรจะซื้ออะไรดี หรือว่าต้องมีทั้ง 2 อย่าง
เพื่อนเก๋
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Dec 2004 20:20  

Embarassed ตอนนี้ดูอยู่2รุ่นคือ P510และก็E600นี่แหละ ยังตัดสินใจไม่ได้ซักที ชอบรูปทรงของE600นะ กะทัดรัด เล็กดี ไม่หนักมาก แต่P510ถึงจะหนักไปหน่อยแต่ชอบตรงเปิดฝาแบบautoนี่แหละ สีคงคมชัดพอกันแต่P510จะละเอียดกว่า เพราะเป็น128*160 แต่E600เป็น128*128 แต่ก็ต่างกันไม่มากนะ เพราะซัมซุงสีสวยอยู่แล้ว เสียงเรียกเข้าก็พอๆกัน แจ่มพอกัน แต่อยากถามผู้ใช้น่ะว่าใช้แล้วเป็นไง มีปัญหาอะไรบ้าง ชอบหรือไม่ชอบตรงไหนบ้าง ช่วยตอบด้วยนะคะ เพราะเป็นข้อมูลสำคัญในการตัดสินใจ ทิ้งเมลไว้ก็ได้ค่ะ
VESSEL
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2004 02:57  

โอเล่ ผู้เขียน:
banks
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2004 11:14  

E310 ถ้าเทียบกับ E600 แล้วตัวไหนน่าใช้มากกว่ากันครับ กำลังลังเลอยู่
2 ตัวี้มันแตกต่างกันยังไงครับ โชว์รูปเรียกเข้าที่ฝาด้านนอกได้ทั้ง 2 รุ่นเลยหรือเปล่าครับ
น้องไหมซ่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2004 16:19  

อยากทราบว่าจะโหลด ริงโทรนเพิ่มจากไปนได้บ้างช่วยแนะนำหน่อยเพราะเพิ่งลองมาใช้ซัมซูง
แล้วจะโหลดเป็น Truetone ได้ไม๊ หรือต้องเป็น Polyphonic อย่างเดียวคะ
จิ้มลิ้ม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2004 13:22  

Photo-Caller ID กับ Photo-CLI
ต่างกันยังไงอ่าคะ
มนุษย์ที่แสนดี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????? ??????????????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 29 Dec 2004 09:15  

ได้ที่ www.samsungmobile.com ได้ทั้ง Poly & TrueTone
...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????..
วันที่โพสท์ : 23 Jan 2005 21:57  

คือว่าเราซื้อรุ่นนี้ตั้งแต่ตอนออกมาใหม่ๆ ใช้ตอนแรกก้อไม่มีปัญหาอะรัย

แต่ตอนนี้เครื่องกับแย่มากๆ อย่างเช่น เวลากดเข้าไปในเมนูหรือถ่ายรูปเครื่องก้อค้างเสียง

เหมือนไฟชอตเลย ต้องถอดแบตออกแล้วเปิดเครื่องใหม่เปนหลายครั้งมากๆ บางทีก้อส่ง

mmsไม่ได้ แล้วโทเข้าก้อโทไม่ได้ทั้งทีเปิดเครื่องอยู่ เสียงริงโทนที่ตั้งอยู่บางทีก้อเปลี่ยน

เปนเสียงอื่น เครื่องรวนหมดเลยในเมนูชื่อก้อกดค้นหาไม่ได้ เราเครียดมากๆเพิ่งซื้อมาแท้ๆ

จะเอาไปให้ที่ศูนดูก้อสงสัยว่าจะเอาไปให้ที่ศูนซัมซุงดูได้มั้ย เราซื้อมาจากศูนย์ IT ใน

เซ็นทรัลเค้าบอกว่าเครื่องศูนรับประกัน 1 ปี แต่พอเราแกะแบตออกดูกับมีสติกเกอร์ของ

i-mobile ติดอยู่เราเลยไม่เข้าใจว่าจะเอาไปเข้าศูนที่ไหนได้ แล้วเปนขนาดนี้เค้าจะเปลี่ยน

เครื่องให้เรามั้ย...ช่วยทีน่ะค่ะ เพราะเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ซัมซุง เคยแต่ใช้โนเกียไม่คิดว่าจะมีปัญ

หาขนาดนี้..ช่วยทีน่ะค่ะ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
หนุงหนิง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : E600
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2005 12:29  

เครื่องแฮงค์บ่อยมาก เพี้ยนๆงัยไม่รู้ จอก็เล็ก รูปก็ไม่ชัด ฟังก์ชั่นเยอะก็จริง แต่ไม่ได้เรื่องเลย เวลาคนอื่นส่งรูปเข้ามาก็มีขนาดเล็กนิดเดียว สรุปแล้ว เสียดายเงิน
หนุงหนิง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: e600+7200
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2005 12:32  

samantha ผู้เขียน:
ระหว่าง e600 กับ 7200 อันไหนดีกว่ากันอ่ะตัดสินใจไม่ถูกอ่ะ
น่าใช้ทั้งคู่อ่ะเอาโดยรวมๆแล้วทุกคนคิดว่าไงค่ะสองรุ่นนี้
แอบสงสัยอีกนิดรูปภาพจากซัมซุงส่งเข้าโนเกียได้มั้ยแล้วโนเกียส่งเข้าซัมซุงได้มั้ยอ่ะ

ส่งออกได้ค่ะ แต่เวลายี่ห้ออื่นๆส่งเข้ามา รูปจะมีขนาดเล็กนิดเดียว แล้วก็นำมาตั้งเป็นรูปคนโทรเข้าไม่ได้ด้วยค่ะ ความชัดของหน้าจอสู้ E-700 ไม่ได้ค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2005 17:15  

น้องไหมซ่า ผู้เขียน:
อยากทราบว่าจะโหลด ริงโทรนเพิ่มจากไปนได้บ้างช่วยแนะนำหน่อยเพราะเพิ่งลองมาใช้ซัมซูง
แล้วจะโหลดเป็น Truetone ได้ไม๊ หรือต้องเป็น Polyphonic อย่างเดียวคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2005 20:47  

Anonymous ผู้เขียน:
น้องไหมซ่า ผู้เขียน:

โหลดได้น่ะ แต่ว่าจะสั้นหน่อยหน่ะค่ะ..
TaNgMaY_P
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2005 23:12  

เท่าที่อ่าน ๆ มานะ ปัญหาเยอะมาก ถ้าถามว่าจะเอาอะไรดีระหว่าง e310 กับ e600
ถ้าเป็นเราเลือก e310 ดีกว่า จอใหญ่กว่า ดูน่าจะทนทานกว่า แต่ว่าเครื่องดูใหญ่กว่า
เท่านั้นเอง ฟังค์ชั่นพอ ๆ กันแต่ e600 จะเป็น 64 โพลี แต่ก็ยังฟังทรูโทนไม่เพราะอยู่ดี
แต่ว่านี่เป็นความเห็นส่วนตัวของเรานะ
E600
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2005 09:37  

ซื้อมาใช้ได้เดือนกว่าแล้วว่าเกือยดีทุกอย่าง
แต่กล้องที่ให้มาอะ
ทำไมถ่าย VDO clip ได้แค่20วินาทีเองแล้วแถมยัง download ลงคอมไม่ได้อีกแหนะ
อีกอย่างdownload truetone ยังหา web ไม่ได้เลยไม่รู้ว่า download ได้หรือเปล่า

รวมๆก็สมราคาดีแต่ clip VDO จะใส่มาทำมายเมื่อเก็บได้แต่ในมือถือ เหอออออ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????????
วันที่โพสท์ : 27 Jan 2005 16:27  

E600 ผู้เขียน:
ซื้อมาใช้ได้เดือนกว่าแล้วว่าเกือยดีทุกอย่าง
แต่กล้องที่ให้มาอะ
ทำไมถ่าย VDO clip ได้แค่20วินาทีเองแล้วแถมยัง download ลงคอมไม่ได้อีกแหนะ
อีกอย่างdownload truetone ยังหา web ไม่ได้เลยไม่รู้ว่า download ได้หรือเปล่า

รวมๆก็สมราคาดีแต่ clip VDO จะใส่มาทำมายเมื่อเก็บได้แต่ในมือถือ เหอออออ

ในเวบของซัมซุงอ่ะค่ะ แต่เราว่าดาวโหลดผ่าน wap ดีที่สุดได้เพลงชัวด้วย
zz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2005 22:49  

โหลดทรูโทนมาไม่เห็นจะได้เลยทำไงง่ะช่วยบอกที
อยากใช้ sumsung
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????? e600
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2005 10:23  

ราคาจริงๆของ e600 แค่ 9,870 บาทเอง ถ้าจะซื้อ s300 นะขอแน่นำซื้อ e600 ดีก่าราคาเพิ่มขึ้นไม่เท่าไหร่เอง ได้กล้องด้วยแหละ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : oh my godd !!!!
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2005 21:49  

จิงหรอเนี้ยะ เราซื้อมาตั้ง 12,900 แหนะ ปันหาก้อเยอะ

จะเปลี่ยนก้อเสียดาย.....

เพิ่งลองใช้ซัมซุงครั้งแรก เคยใช้แต่โนเกีย

ซวยจิงจิงเล้ยยยย[/b]
โบราณ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: oh my godd !!!!
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2005 10:21  

Anonymous ผู้เขียน:
จิงหรอเนี้ยะ เราซื้อมาตั้ง 12,900 แหนะ ปันหาก้อเยอะ

จะเปลี่ยนก้อเสียดาย.....

เพิ่งลองใช้ซัมซุงครั้งแรก เคยใช้แต่โนเกีย

ซวยจิงจิงเล้ยยยย[/b]

ปัญหาอะไรเยอะคะ บอกได้ไหม กำลังอยากได้พอดี
โมกะ__
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2005 18:32  

ใครซื้อแล้วช่วยบอกทีนะอยากได้ ตอนนี้ราคา 9999.- แต่เค้าบอกว่าแฮงบ่อยสรุปแล้วมันดีจิงมั๊ยมีแฟรชรึเปบล่าคะ
cwitthawat
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : Re: ???????
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2005 23:18  

โมกะ__ ผู้เขียน:
ใครซื้อแล้วช่วยบอกทีนะอยากได้ ตอนนี้ราคา 9999.- แต่เค้าบอกว่าแฮงบ่อยสรุปแล้วมันดีจิงมั๊ยมีแฟรชรึเปบล่าคะ

ไม่มีไฟช่วยส่องสว่าง(แฟลช)ครับ ลองไปดูข้อมูลเพิ่มเติมที่นี่
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/e600.htm
....
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2005 00:21  

ไม่ทราบว่าตัวนี้ infered อิสระมั้ยครับ
ปฐมธง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2005 17:22  

ผมเอาของเพื่อนมาลองเล่น Transfer ข้อมูลแล้ว
1.คนที่กำลังหาสาย Datalink ไม่ต้องไปหาก็ได้ครับ ใช้สาย Infrared แทน หรือถ้ามีในโน๊ตบุ๊คก็ไม่ต้องซื้อเลย
2. จะใช้งานได้ต้องไป download โปรแกรม Easy GPRS และคู่มือการใช้อ่านประกอบกัน โหลดได้จากเวป www.samsungmobile.com
3. เอาเพลงเข้ามือถือได้ แต่ได้เฉพาะ .mmf ภาพจากมือถือ เล็กมาก แล้วจะเอาภาพเข้าได้เฉพาะขนาด 128*128 ซึ่งเล็กมาก ๆ ไฟล์ vdo เอาออกมาไม่ได้เหมือนที่บางท่านบอกมา
น้องไหมโอ้ลั่นล้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2005 13:28  

อยากเปลี่ยนเครื่องมากเลย
แต่ตอนนี้เห็นว่าไม่ผลิตแล้ว
ซื้อมาตั้งแต่มานยัง 13500 อยู่เลย
ตอนนี้หลือไม่กี่ตังแล้ว
จะขายก้อไม่ได้ราคา

ทีแรกซื้อมาคนขายบอกว่าเปนทรูดโทน
เอาเข้าจิงแล้วร้องได้ 2 วรรคก้อจบ วกไปวกมาอยู่ 2 ท่อน
ฟังแล้วตลกมาก เซงแตกเลย
ส่วนโพลีโฟนิคก้อหาที่โหลดยากมาก
ไม่ว่าที่ไหนก้อไม่ระบุรุ่นนี้ไว้เลย
หรือเปนรุ่นใหม่ล่าสุดเนี่ย เค้าถึงได้ตามรุ่นมาลงไม่ทัน

ความจิงลูกเล่นอะไรก้อไม่ได้เลวร้ายหรอก
แต่มานโหลดได้เฉพาะรูป ไฟล์ VDO ก้อโหลดไม่ได้
สายดาต้าลิ้งก้อเอามาจาก V200 ของน้า
รูปที่โหลดออกมาก้อดูมืดๆ มืดกว่าในโทรสับอ่ะ
เสียดายจัง

เห็น D600 เพิ่งออกแล้วอยากได้เลยอ่ะ
แต่ไม่รุ้จะหนาไม๊นี่สิ

เสียดายเบี้ย
lulatoon
Year's Star

จังหวัด: ...............
หัวข้อ : ?????????????????????????
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2005 20:10  

อยากทราบว่า E600 ดีหรือปล่าวคะ แล้วปัจจุบันราคาของ E600 อยู่ที่เท่าไหร่คะ เพราะว่าตอนนี้กำลังหาซื้อเครื่องใหม่อยู่ แล้วก็กำลังเล็ง E600 อยู่ด้วยอ่ะค่ะ ใครพอจะรู้ราคาปัจจุบันช่วยตอบทีนะคะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Feb 2006 15:23  

jeabxx ผู้เขียน:

เครื่องของ <b style="color:black;background-color:#ffff66">TG</b> 11,800.00 ครับ เสียงเพราะใช้งานง่ายดี เหมาะกับสาวๆมากก่า Very Happy
2548
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2006 23:44  

ใส่ริงโทนที่ทำเองยังไงครับ

http://www.japankiku.com/downlond/ring_drama.html
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2007 21:12  

แต่ก่อนโคดอยากได้เลยรุ่นเนี่ย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: