Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยหน่อยครับ !!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5319
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยหน่อยครับ !!!!
วันที่โพสท์ : 12 May 2011 21:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าตอน นี้ ผมใช้ โทรศัพท์ nokia 5610 xpressmusic อยู่อะครับ ปัญหาคือ รุ่นนี้ มันรับรองการเล่น ไฟล์วีดีโอ ของ (mp4 ด้วยใช่ไหมครับ) คืออย่างงี้ครับ ปัญหามันอยู่ตรงที่ว่า ผมได้ดาว์โหลด ไฟล์ mp4 มา แต่แล้วพอ ผมเปิดดู ไฟล์ mp4 ดู ภาพมันกระตุก และเสียงก็กระตุกไปด้วย อยากทราบว่า มันเป็น เพราะ อะไร หรอ ครับ มันเป็นที่ ไฟล์วีดีโอหรอครับ
หรือเป็นที่โทรศัพท์ผม อะครับ ขอความกรุนาด้วยครับ !!! Crying or Very sad Crying or Very sad
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยหน่อยครับ !!!!
วันที่โพสท์ : 19 May 2011 15:39  
ตอบโดยอ้างถึง  

plemaejo ผู้เขียน:
คือว่าตอน นี้ ผมใช้ โทรศัพท์ nokia 5610 xpressmusic อยู่อะครับ ปัญหาคือ รุ่นนี้ มันรับรองการเล่น ไฟล์วีดีโอ ของ (mp4 ด้วยใช่ไหมครับ) คืออย่างงี้ครับ ปัญหามันอยู่ตรงที่ว่า ผมได้ดาว์โหลด ไฟล์ mp4 มา แต่แล้วพอ ผมเปิดดู ไฟล์ mp4 ดู ภาพมันกระตุก และเสียงก็กระตุกไปด้วย อยากทราบว่า มันเป็น เพราะ อะไร หรอ ครับ มันเป็นที่ ไฟล์วีดีโอหรอครับ
หรือเป็นที่โทรศัพท์ผม อะครับ ขอความกรุนาด้วยครับ !!! Crying or Very sad Crying or Very sad

ลองเปิดดูในคอม หรือไม่ก็เปิดในเครื่องรุ่นอื่นดูนะคับ แต่โดยส่วนตัวผมคิดว่ามันน่าจะเป็นเพราะตัว Video มากกว่าคับผม Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: