Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้ SONY AINO

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 29118
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้ SONY AINO
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2011 11:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมอยากได้ SONY ERICSSON AINO นะครับ
แต่หาซื้อเครื่องไม่ได้เลยนะครับ เครื่องใหม่ก็ไม่มีขายแล้วด้วย
ไม่ทราบว่าเพื่อนใน SE มีใครพอจะแนะนำหรือหาให้ได้บ้างครับ (อยากได้สีขาวนะครับ)
รบกวนด้วยนะครับ
once
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Chiangmai
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากได้ SONY AINO
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2011 22:07  

ลองค้นดูใน กูเกิ้ลครับ เผื่อจะมีใครเอามาลงขายครับ
l3egin_er
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: อยากได้ SONY AINO
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2011 13:10  

MBk มีเยอะ ต้องหาดูเอา น่าจะมีเเต่เครื่องนอกนะครับ เพราะพึ่งไปสอยมาใช้
aommybali
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2011 23:13  

http://community.siamphone.com/viewtopic.php?t=382132
ราคา 4000 บาท
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: