Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 nokia 5250

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 25322
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : nokia 5250
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2011 19:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือวันนี้เดินดูหน่ะครับเจอเครื่องนึงสีดำ 1,900 ไม่น่าเชื่อเลยแล้วผมก็ไม่มีความรู้เรื่องนี้ด้วยพอมาดูอีกร้านนึงสีฟ้า 4,500 ครับ คือคำถามตรงๆเลยนะไอ 1,900 เนี่ยของปลอมหรือมือสอง ถ้ามือสองรบกวนช่วยบอกวิธีเช็คสภาพหน่อยได้มั้ยครับ แต่ถ้าปลอมก็ไม่ซื้ออ่ะ Smile Smile Smile
ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้
Kraizis
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สุพรรณบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: nokia 5250
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2011 13:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

เครื่องปลอมล่ะมั้งครับ เพราะเมื่อช่วงต้นปีก็เห็น X6 กับพวกตระกูล 5230 , 5250 ปลอมเหมือนกัน
เครื่องจริงหรือปลอมดูไม่ยากครับ
เพราะว่า เครื่องปลอมไม่ได้ใช้ Symbian OS เหมือนเครื่องจริง
ตัวระบบ กับโปรแกรมจะไม่เหมือนกันครับ
ส่วนเครื่องมือสองดูยังไงนี่... ต้องขอความเห็นคนอื่นล่ะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: