Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากกลับไปใช้เวอร์ชั่นเดิม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4286
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????????????????
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2004 23:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าเราเอาไปup มา ส่วนใหญ่ก็ดูว่าดีขึ้น แต่เราเสียดายเพลงที่ร้องโดยนักร้องไทยมันหายไปกลายเป็นเพลงสากลแทน ซึ่งเราว่าเพลงไทยเพราะกว่า ส่วนอย่างอื่นๆก็ดีขึ้นนะแต่เดิมเครื่องเราก็ไม่เคยแฮ้งค์ อ้อมีมันปิดเปิดเองตอนที่แบตอ่อนแล้วเราจะเข้าเมนูถ่ายรูป ซึ่งก็แก้ไขโดยเมื่อแบตอ่อนก็อย่าเพิ่งถ่าย ก็แค่นั้น เราอยากรู้ว่าสามารถกลับไปใช้เวอร์ชั่นเดิมได้หรือไม่ ใครรู้หรือจะแนะนำก็กรุณาด้วยนะครับ
FARK
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ??????????????????????????
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2004 08:16  

วิทยา ผู้เขียน:
คือว่าเราเอาไปup มา ส่วนใหญ่ก็ดูว่าดีขึ้น แต่เราเสียดายเพลงที่ร้องโดยนักร้องไทยมันหายไปกลายเป็นเพลงสากลแทน ซึ่งเราว่าเพลงไทยเพราะกว่า ส่วนอย่างอื่นๆก็ดีขึ้นนะแต่เดิมเครื่องเราก็ไม่เคยแฮ้งค์ อ้อมีมันปิดเปิดเองตอนที่แบตอ่อนแล้วเราจะเข้าเมนูถ่ายรูป ซึ่งก็แก้ไขโดยเมื่อแบตอ่อนก็อย่าเพิ่งถ่าย ก็แค่นั้น เราอยากรู้ว่าสามารถกลับไปใช้เวอร์ชั่นเดิมได้หรือไม่ ใครรู้หรือจะแนะนำก็กรุณาด้วยนะครับ

ผมว่าทางที่ดีนะครับ ไม่ต้องไปอัพ เอา Version เก่า แต่ ลองติดต่อสอบถามที่ ศูนย์
Software Park Tel. 02-5026465
เพื่อ ขอให้ อัพ โหลด แต่ส่วนของเพลงไทย นะครับ
kupkip
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2004 23:07  

เราเอาไปอัฟที่ซอฟแวร์พาร์คมาแล้ว แต่ได้เพลงไทยมาอะ งง
เพลงที่พวกคุณบอกว่ามันหายไปอะ

ทำไมเปงงั้นหล่ะ???
FARK
Year's Star

หัวข้อ : LUCKY
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2004 08:17  

โชคดีไงครับ อิอิ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: